NHỮNG ĐẠI LÝ YAMAHA UY TÍN TẠI TP.HCM (VỀ VIỆC BẢO HÀNH & BẢO DƯỠNG XE MÁY)

duylinhute
20/6/2016 15:35Phản hồi: 62
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có bác nào test Yamaha Town trên đường Nguyễn Văn Trỗi Phú Nhuận chưa ạ
@ylotus https://www.facebook.com/YamahaTownHCM/

Yamaha Town Hồ Chí Minh | Ho Chi Minh City

Yamaha Town Hồ Chí Minh, Thành phố Hồ Chí Minh. 29,334 ចូលចិត្ត · 110 និយាយអំពីរបស់នេះ · 1,670 បាននៅទីនេះ. Cửa hàng 3S (Bán hàng, Dịch vụ, Phụ tùng) do Yamaha Motor Việt Nam trực tiếp điều hành.
facebook.com

Này bác ơi, nghe bác thớt nói là Danh sách trắng nhưng Đánh giá của mọi người ở đây có vẻ xếp vào danh sách đen hợp lý hơn.
Có bác nào Bảo dưỡng tại Yamaha Hưng Thiên Phát Hoàng Văn Thụ chưa ạ?
@yalyheocon Làm việc nhanh, ngồi chưa ấm mông
Mà hình như đổi tên công ty thành Phúc Lộc Toàn rùi bạn ạ :rolleyes:
steals1988
TÍCH CỰC
6 năm
Đợi ae rì viu hóng vụ bảo dưỡng ! Chứ hồi đó hay đi mua đồ bên minh quang 3/2 giá cả rỏ ràng thấy còn rẻ hơn mua ngoài ! Ko bik bên đó bảo dưỡng có tay nào cứng ae bik giới thiệu cho với
koronua123
ĐẠI BÀNG
6 năm
@steals1988 khi nào xe bị lỗi thì đem vô hãng chứ vô bảo dưỡng chỉ kt sơ sơ rồi chỉnh chiếc sơ sơ cho có thôi chứ ko có gì đâu bác ơi, nếu bảo dưỡng bt thì đem ra tiệm sửa xe quen uy tín làm chứ hãng cũng hên xui lắm
Mình mới chuyển nhà về Q8 cầu Nhị Thiên Đường, có chiếc Novou cũ muốn bảo dưỡng, với cũng muốn đổi qua Ex 150. Có bác nào rành khu này review giúp mình YAMAHA TOWN PHẠM HÙNG nhé =))))
Anh em cho e hỏi ạ hiện tượng exciter 135 k cần bóp côn vẫn trả số, tăng số bình thường là bị làm sao. Chạy chậm đi số 5 k bị tắt máy. khi đạt được tốc độ tối đa chạy số 5 thấy oke ạ xe như vậy là bị lsao ạ
Thông cảm cho đào mộ tí, mình cũng đang phân vân Ya Trương Quốc Dung và Minh Quang 2 😁, nghe nói 2 địa điểm này ok hơn mấy chỗ khác hả ta :D.
hopy90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Yamaha Town ở ngã 4 Trương Quốc Dung và Nguyễn Văn Trỗi mình đã đến mấy lần, m thấy chỗ này ok khá an tâm
# 1 lần thay chân gác người ngồi sau giá rẻ hơn nhiều so với ngoài yamaha đại lý ở phan đăng lưu (m ko nhớ tên) nên sau đó chuyển hẳn về đây mỗi khi cần sửa chữa
# 1 lần xe mình bị tuột ga do bugi cũ rùi, cứ nghĩ là mang xe đến sẽ bị charge nhiều tiền, nhưng ở đây báo và sửa chữa đúng bệnh xong là về chạy êm ru đến giờ
@hopy90 Ko biết họ có nhân chỉnh lại xe mâm bị lệch và cong nhẹ không bạn?
ngduccv
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có anh em làm bảo dưỡng, bảo trì xe ga ở Thủ Đức, Q9 có chỗ nào uy tín? Có con xe Nozza của vk bị lỏng đề, thỉnh thoảng không đề được, nhục cái dòng này nó không có cần đạp. Mà cứ đẩy xe tới chỗ sửa là nó lại đề được (chắc do trong qá trình đẩy xe rung lắc nó lại ăn).
vietrung
TÍCH CỰC
5 năm
@ngduccv Q9 có Town Mai An trên đường Lê Văn Việt cũng ok đó bạn...
Yamaha Town Phúc Lộc Toàn bên Lê Trọng Tấn thì sao mọi người, mình tính mua xa trên Sendo, mà không biết Town ở đây okay ko?
longquan0104
ĐẠI BÀNG
3 năm
Danh sách này còn tín nhiệm được không nhỉ ?! 😁
pdkhanh22
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình hay làm ở Yamaha Hoàng (Lê Văn Sỹ) dịch vụ khá tốt, một số lỗi nhỏ có thể được khắc phục nhanh và các anh kỹ thuật viên không thu phí đồng nào cả.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019