Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Những hình ảnh buồn về cuộc sống, gia đình, tình yêu ý nghĩa

sunpro123
15/1/2019 9:13Phản hồi: 5
Những hình ảnh buồn về cuộc sống, gia đình, tình yêu ý nghĩa
Trong cuộc sống mỗi chúng ta ai cũng sẽ có lúc phải trải qua những lỗi buồn, cô đơn, chán nản có thể nó xuất phát từ công việc, chuyện gia đình, tình yêu... Và trong bài viết này mình xin được chia sẻ tới bạn những hình ảnh buồn tâm trạng về cuộc sống, gia đình, tình yêu, vợ chồng và biết đâu đó sẽ giúp bạn tìm thấy sự đồng cảm trong những bức ảnh đó.
Những hình ảnh buồn về cuộc sống bế tắc
Dưới đây sẽ là tổng hợp những hình ảnh buồn về cuộc sống bế tắc

Cuộc sống rất ngắn. Đừng lãng phí nó bởi nỗi buồn. Hãy là chính mình, luôn vui vẻ tự do, và trở thành bất cứ gì bạn muốn

Tôi đã thất bại hết lần này đến lần khác và đó là lý do tôi thành công

Danh giới giữa thành công và thất bại nhỏ đến mức chúng ta hiếm khi biết được mình đã vượt qua nó khi nào: nhỏ đến mức chúng thường đứng trên nó mà không ý thức được.

Lo lắng không làm cho những điều tồi tệ ngừng xảy ra mà nó chỉ làm cho những điều tốt lành ngừng lại

Cuộc đời tựa như một viên đá, chính bạn là người quyết định để, viên đá ấy bám rong rêu hay trở thành ngọc sáng

Đừng nghĩ mãi về quá khứ. Nó chỉ mang tới những giọt nước mắt. Đừng nghĩ nhiều về tương lai. Nó chỉ mang lại lo sợ. SỐNG Ở HIỆN TẠI VỚI NỤ CƯỜI TRÊN MÔI NHƯ TRẺ THƠ. Nó sẽ đem lại niềm vui cho bạn.

Nếu bạn sinh ra trong nghèo khó, đó không phải là nỗi của bạn. Nhưng nếu bạn chết trong nghèo khó, thì đó là nỗi của bạn.

Hình ảnh buồn về tình yêu
Tổng hợp những hình ảnh buồn về tình yêu đáng suy ngẫm:

Nếu bạn yêu một người nào đó… Đừng đợi đến ngày mai để nói cho người đó biết… BỜI VÌ. Ngày mai có thể bạn sẽ là người đến sau.

Đến một lúc nào đó bạn chợt nhận ra rằng: Có những người chỉ có thể ở trong tim bạn chứ không thể ở cùng bạn đi đến hết cuộc đời…

Quảng cáo

Tình yêu không cần phải hoàn hảo. Nó chỉ cần chân thật

Có những vết cắt… Tuy đã chưa lành nhưng vẫn để lại sẹo. Có những ký ức… Tuy đã xóa mờ nhưng mãi là nỗi đau

Hãy sống mỗi ngày như cánh hoa hướng dương. Vì: Mỗi ngày của nó rất hạnh phúc và tươi sáng. Chỉ đơn giản là được đón ảnh nắng

Khi bạn đã cố hết sức mà họ vẫn không cảm nhận được. Vậy thì dừng lại… Hãy sống vì những gì xứng đáng hơn.

Hình ảnh buồn về gia đình, vợ chồng
Tổng hợp những hình ảnh buồn về gia đình, tan vỡ, vợ chồng không hạnh phúc...

Quảng cáo

>>> Ngoài ra bạn có thể download những hình ảnh buồn: Tại đây
Như vậy trên đây là chia sẻ tổng hợp những hình ảnh buồn trong cuộc sống như công việc, gia đình, cuộc sống vợ chồng, tình yêu.. Hy vọng bạn sẽ tìm được sự đồng cảm trong những hình ảnh đầy ý nghĩa này.
*Nguồn:
- Website: kenh68.net
- Email: hotro.kenh68@gmail.com
5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khiempro1102
ĐẠI BÀNG
5 năm
Rất ý nghĩa!
lovinh123
ĐẠI BÀNG
5 năm
rất hay
Chia sẻ nếu bác nào cần tải hình nền cho điện thoại https://yeualo.com/view/hinh-nen-dien-thoai
Cho bác nào cần tải hình nền cho điện thoại Samsung Full HD luôn nhé https://yeualo.com/view/hinh-nen-dien-thoai-samsung
ý nghĩa
vnlove
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình thấy tâm đắc nhất là cái ảnh buồn về tình yêu cuộc sống này:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119