Những lợi ích và nguy cơ của việc cắt bao quy đầu

Hassler
21/6/2018 9:16Phản hồi: 174
174 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thangzero
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đã thực hiện cắt bak quy đầu lúc 23 tuổi ở bệnh viện Việt Đức, hết khoảng 2tr gì đó. Cũng tìm hiểu rất nhiều rồi mới quyết định đi cắt. Mình khuyên anh em nào nếu khi cương lên mà bị bao quy đầu nó bó hẹp, phần đầu không lọt qua bao quy đầu một cách thoải mái , cảm giác bị tức, đau thì nên đi cắt. Có người nói mình tập hằng ngày lúc cương cho nó rộng ra, mình cũng thử nhưng không ăn thua. Còn trường hợp bao quy đầu dài, cương lên vẫn không lọt qua bao quy đầu, không bị tức, đau thì để vậy cũng được, không cắt cũng không sao, miễn là khi rửa, vệ sinh nhớ vệ sinh kỹ phần bên trong để tránh viêm nhiễm là được.
@thangzero Có để lại thẹo gì không vậy bạn
Mình ko cần cắt bao quy đầu, nhưng cái dây hãm bao quy đầu bị ngắn nên mỗi lần kéo xuống là nó bị cong, mà lại sợ đi tiểu phẫu nên cứ để vâyj 😔
Vãi cả thớt. Lấy mấy hình minh hoạ ngon đấy
@Scorpion1611 tìm được cái hình nó cũng căng thẳng lắm bác ạ 😁
Nguy cơ thì ít , nhưng cái lợi thì quá nhiều...
Cắt đi rồi thì anh em FA quay tay còn sướng ko nhỉ
Thừa bao quy đầu thì sao. K để ý là nó lại bọc vào đầu
y2kpro9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã cắt cách đây 7 năm, và hiệu quả rất lớn.To hơn, kéo dài thêm 5 phút và rất phê 😆
king fox
TÍCH CỰC
6 năm
Cái video. Thốn quá xá
M.A.T
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thường trước nó ko tự tuột dc những người hẹp bao.quy đầu khi tắm nên dùng nước ẩm rửa sạch và nặn từ từ xuống . Cứ làm vậy nó tự giãn không cần cắt
cắt đi biết lâu bà cố , bình dân vụ này ngon nhất ra phòng khám bác sĩ tùng của là thay luôn quả chuối
Habito
ĐẠI BÀNG
6 năm
16 tuổi, xem xxx, thấy quái nào của mình lại khác của bọn kia, thế là ngịch ngợm từ từ bóc nó ra 😁
- Hậu quả: Bóc ra ok, rồi bị nhiễm trùng sưng to, đen vãi nồn, may mà vệ sinh sạch sẽ mấy hôm nó cũng ok :rolleyes:
=> Dốt kiến thức thiệt là mệt mỏi 😔
May mắn là mình ko phải cắt nhưng "nấm" vẫn to như thường 😁
Vy Hải
ĐẠI BÀNG
6 năm
Để vậy cho sướng hơn =))
Hé lộ là mod viết bài khi vừa đi cắt về.
tamdinh69
TÍCH CỰC
6 năm
@Scorpius DLord
Dây phanh ngắn thì khi hành sự sẽ bị đau và dễ bị đứt nữa. Bạn nên đến BV Bình Dân để được bác sĩ tư vấn thêm...
Cắt làm quái gì, nó có tác dụng cả đấy. Răng khôn cũng thế, nếu ko mọc ngu thì ai lại đi nhổ nó ra...
Ruột thừa ko đau thì ai lại đi cắt....
Tác dụng bao quy đầu là ko gây cấn vì ko cọ vải quần.
Cứ vuốt bao cho lòi quy ra rồi sống cả ngày xem thốn bỏ mẹ. Mà chắc chắn cọ xát như thế giảm nhạy cảm, nếu muốn trơ lì thì có thể
pyramid0501
ĐẠI BÀNG
6 năm
VKL hôm qua vừa đưa thằng cu con đi cắt bao quy đầu. H nó giống Ba nó rồi!
@pyramid0501 đội đầu trọc :p
iLi
TÍCH CỰC
6 năm
Thường thì bọn đầu quả nhót hay gặp v/đ này, tớ thuộc hội quả đào ko bị
mrductk111
ĐẠI BÀNG
6 năm
đậu má cái videooooo thốn vcl

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp