Những lý do bạn có thể cân nhắc mua G6 và những điểm hạn chế

Duy Luân
17/4/2017 22:8Phản hồi: 223
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quantum đọt rồi tăng xông 2 bệnh kinh niên này phải có time mới xác định chính xác dc. Vãi cái bảo hành của Lg kkk thôi né
trantrungdat
ĐẠI BÀNG
7 năm
ngán nhất là lỗi đột tử. Con G3, G4 mình dùng đều dính lỗi này. LG không khắc phục được lỗi này thì G6 lại thành flag xịt
canh bui 3q
ĐẠI BÀNG
7 năm
@trantrungdat từ g5 trở đi, đã ko còn thấy 1 máy nào ở vn bị nữa đâu bác
csdinhmenh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@trantrungdat nhiều bác kì nhở, bảo ko khắc phục đc thì ko xài, từ g4 cách đây mấy năm rồi, mấy đời g5, v20 tới giờ g6, ra mắt cũng đã lâu, chả thấy trg hợp nào nữa, mình xài v20, trong group v20 luôn cũng ko nghe ai nói cả
Mấy bác cứ lôi ra so sánh với Samsung
Dù thế nào thì SS vẫn hơn LG ở chỗ họ dám đứng ra nhận lỗi và chấm nhận mọi thiệt hại. Vụ việc note 7 là đáng tiếc và họ đã thu hồi lại, không những vậy còn đền bù thêm tiền cho bà con mà. Chứ LG từ G3 đến giờ có dám đứng ra nhận lỗi đâu? Còn V10 lại còn dám nói lỗi này không tránh khỏi, 100% máy bị chỉ là vấn đề thời gian mà không có động thái nào giúp đỡ hay sửa chữa.
Bản thân tôi thì không bao giờ tha thứ cho một hãng sản xuất điện thoại tắc trách vậy được. LG G6 xách tay giảm giá thì mua chụp choẹt vì công nhận cam LG lúc nào cũng ngon. Chứ còn mua chính hãng làm điện thoại chính thì thôi em xin kiếu.
anhnguyenvt1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua bên này https://www.duchuymobile.com/lg-g6 được không mấy bác
@anhnguyenvt1 mua thì mua thôi đâu ai dám đảm bảo mua ở đâu ngon . Mà bạn mua con 32Gb ấy, bản 32Gb mới ra nên dù có mua hàng cũ thì hàng cũng gần như mới cáu
tinthanh25
TÍCH CỰC
7 năm
Đính chính lại 1 chút là g5 không hề có chuyện đột tử nhé! Đã sài 3 con g5 trên 3 phiên bản khác nhau và m cũng chưa nghe a e báo cáo là đột tử trên g5, có đi chăng nữa cũng chỉ là dìm hàng thôi nhé!
Lê.M.Đức
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang sài được 3 ngày, cảm thấy ngon.
huynhhieu247
ĐẠI BÀNG
6 năm
Theo mình biết G6 hàng chính hãng ko có nên nếu thay linh kiện sẽ khó khăn, và phải đúng mã máy thì mới có rom để úp. ví dụ con G3 mỹ ko up rom được với mạng Sprint
mr.sonva
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói chung màn LG vẫn vô địch, chỉ phải đợi giá nên giờ mình mới dùng.
Ip7+ trở lên thì ổn định hiệu năng và chụp ảnh hơn nhưng tốc độ chụp và màn đẹp ko bằng.
S8 ngon hơn nhưng mình ko thích màu sắc ảo quá.
Còn lại mình cho rằng android như nhau và đương nhiên thua ios về ổn định tối ưu pin. Mỗi hoàn cảnh và mỗi ng chọn máy phù hợp. G6 là ngon bổ rẻ (chỉ mua máy cũ)
Giờ dùng LG G6 có đuối k các bác?
MrBphone
TÍCH CỰC
5 năm
@supernova2112 NGON LÀNH CÀNH ĐÀO 2019

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119