Những lý do mình chọn Android thay vì iOS, còn bạn thì sao?

quancayda
4/4/2018 10:28Phản hồi: 1.223
1.223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hayoja
TÍCH CỰC
6 năm
@hackkieuhoang 5C còn xài ổn ko bác? Tính kiếm con lam máy nghe nhạc 😆
Mà mình ở SG
Đơn giản vì nó rất bình dân,đại trà!Không như ai kia(iPhone)sang trảnh,đắt đỏ và…khác biệt!😆
@joeBanana Mình thấy Iphone giờ cũng đại trà mà. Ra đường người người Iphone, nhà nhà Iphone
@Nguyễn Tùng Dương Nói đến iPhone thì phải nói đến thế hệ mới nhất là iPhone 8,8+ và đặc biệt iPX cơ!😃)
Mình xài điện thoại Android vì đa dạng thiết bị
Mình mua Android là do nhiều máy để mua, giá ổn, quản lý file rất dễ, theme nhiều, giao diện đẹp, hỗ trợ thẻ nhớ, hai SIM
gabeohp91
TÍCH CỰC
6 năm
Mấy thứ mình ưng ở Android: đa dạng thiết bị
Mấy thứ mình ưng ở Android: tha hồ lựa, rẻ, 2 SIM

Chính vì thế mình chọn iPhone 8 Plus
kiman.ftu47
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình mua Android thay vì iPhone là do giá dễ chịu, quản lý file y hệt windows luôn, có khe thẻ nhớ, 2 SIM
Mấy thứ mình ưng ở Android: nhiều mức giá cho mình lựa, 2 SIM
linkinparkjz
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình mua Android thay vì iPhone là do chép file dễ như bên windows
fabio_nguyen
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sử dụng sopcast xem bóng đá.
Nếu máy tính với điện thoại đang kết nối vào cùng mạng thì không cần cắm cáp chủ thớt nhé
bamborock
TÍCH CỰC
6 năm
mình mua Android thay vì iPhone là do model phong phú, giao diện không bị chán, 2 SIM
shakalaka
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình mua Android là do giá hợp túi tiền, quản lý file rất dễ, thẻ nhớ, Dễ cài nhạc chuông, hai SIM
Meohoang100
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình Xài 7 plus thấy bên android có rất rất nhiều soft ghi âm cuộc gọi rất đỉnh. Đây là cái mình cần nhất bạn nào xài phần mền này trên ios ổn định chỉ mình với trả phí ứng dụng ok.
Mình xài iPhone cho tới ngày được tặng 1 cái Android phone. Sau đó thì khoái AP vì nó cho mình nhiều lựa chọn hơn.
Mình thích Android vì nhiều mức giá cho mình lựa
Bylekzra
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình mua Android là do chọn mua máy dễ hơn, nhiều mẫu hơn, nhiều mức giá cho mình lựa, thích vụ chép file, dễ hack, có thể dùng thẻ nhớ, Dễ cài nhạc chuông, 2 SIM
Chép file cực nhanh, hai sim là những yếu tố làm mình đến với Android
Copy file y như máy tính, thẻ nhớ, Dễ cài nhạc chuông, 2 SIM là những yếu tố làm mình đến với Android

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019