Những người đam mê công nghệ

audi10
27/10/2014 3:14Phản hồi: 1.263
1.263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conchimgia
TÍCH CỰC
8 năm
Hôm nay là AMAZON PRIME DAY có AE nào săn hàng gì không, dạo này lười quá, xem deals cũng hết hứng thú như xưa...
Mr.Bin
TÍCH CỰC
8 năm
Bin thì chẳng biết Amazon Prime Day là gì luôn, dạo này Bin chỉ vào tinhte đọc tin không thôi. À vừa rồi Bin có ủng hộ cho 2 dự án Start Up này :

https://tinhte.vn/threads/ably-ao-chong-nuoc-khong-bam-ban-va-mui-hoi-mac-1-tuan-giat-1-lan-gia-48-do.2597866/

https://tinhte.vn/threads/drone-racing-game-bo-do-choi-bay-dua-2-drone-ho-tro-vr-gia-109.2617692/

giờ thì ngồi đợi hàng ship về test thử 😁
conchimgia
TÍCH CỰC
8 năm
@Mr.Bin Bác dạo này chịu chơi nhỉ, sắm cả đồ chơi :D , mà cái này nó có ship về VN không, thấy mấy cái ở Kickstarter này cũng hay mà ở mình GD hơi loằng ngoằng...
Mr.Bin
TÍCH CỰC
8 năm
@conchimgia có ship luôn bác, phí ship khoảng 14$ lận. Giao dịch cũng đơn giản lắm, chủ yếu thanh toán qua thẻ :D
audi10
TÍCH CỰC
8 năm
Đó là ngày thành lập Amazon nếu em nhớ không nhầm. Tranh thủ làm được cái headphones của Bose 😁
Công nghệ nano như một mảnh đất màu mỡ đầy bí ẩn mà em muốn tìm hiểu và khai phá, nó mang nhiều thách thức nhưng cũng mang đến cơ hội thành đạt lớn cho những người có đam mê
audi10
TÍCH CỰC
8 năm
miền bắc sắp có bão rồi, anh em chuẩn bị tránh bão ra sao?
dân Saigon sướng, chả mấy khi có bão cả...
okono
TÍCH CỰC
8 năm
@audi10 Đợt này hoàn lưu thôi em
Bão vừa rồi mới lớn
HN nhiều cây bật gốc luôn
Bão cho mát chứ tuần nay nóng ghê luôn
Bên em nóng nhưng chắc ko oi như HN nhỉ.
audi10
TÍCH CỰC
8 năm
@okono Mưa to thì mát. Có anh tàu hứng hết bão cho rồi. Đợt này về bận quá không gọi anh đi tập xe được rồi ạ...
okono
TÍCH CỰC
8 năm
@audi10 Về rồi à em
Về đợt này đúng nóng nhỉ
Ra biển chơi cho mát ở HN ngốt lắm 😁
conchimgia
TÍCH CỰC
8 năm
Đợt này mưa cho mát, đợt trước tưởng về HP làm mình đi chống bão quá trời...

Audi về VN rồi ah, có ở nhà đc lâu ko...
audi10
TÍCH CỰC
8 năm
Hehe em về xong có chút công chuyện vào Saigon ở 1 thời gian, giờ mới ra HN ở được giữa tháng là lại đi luôn rồi.
Hôm trước HN bão mưa lớn, nửa đang nằm điều hoà trong phòng cửa kính bị thổi bay ra tưởng trộm cậy cửa hay ma nữ về ăn thịt ... lol
Đợt này em về chả đi du lịch được đâu, tháng trước có công việc ở Saigon tiện đi ké qua miền Tây sông nước được 3 ngày gọi là đi chơi.
Bạn Phú, giờ này bạn ở đâu? Lâu vào cmt cái cho đỡ mốc topic.
@Khẩu trang xanh Đúng là topic mốc meo thiệt
Mr.Bin
TÍCH CỰC
7 năm
anh Phú đi bắt Xì Trump rùi 😁 tối nay được ngắm siêu trăng
quá tuyệt
audi10
TÍCH CỰC
7 năm
Hello anh em, hôm vừa rồi quốc khánh Mỹ em có lái xe xuống Houston chơi. Vì chưa có contact anh P nên ko liên lạc hỏi thăm được. Có bài bức ảnh chụp chơi cho anh em xem vui vẻ.
Bức này là pháo hoa khu em. Dân Mỹ ở đây được chơi pháo hoa thoải mái nên rất nhiều người mua bắn. Chính phủ địa phương tổ chức bắn cỡ 20', nhưng dân tình ra đó đông tự bắn gần cả 2 tiếng từ lúc trời tối.

Biển này ở vịnh Galveston gần Houston, nước ở đây bẩn như vịnh Hạ Long (nhưng ko có rác nhé 😁). Thấy có biển cấm tắm nhưng vẫn nhiều người ra tắm.

Ở Houston có 1 cái đường tên Bellaire Blvd. Đường này rất dài và nhiều hàng quán siêu thị. 1 nửa chia ra làm khu người Hoa, 1 nửa là người Việt. Chắc món gì ở VN có là ở đây sẽ có cả. Tên đường nhỏ cắt ngang qua cái đường lớn này thì vừa có tiếng Anh và Tiếng hoa (khu hoa), và tiếng Việt (khu Việt). Cá nhân em thấy khu Hoa xịn hơn và sạch sẽ hơn. :p
Đây là ảnh khu mua sắm người Việt: ;)
@audi10 Cờ 3 sọc đỏ. 😃
conchimgia
TÍCH CỰC
7 năm
Chất vãi, Chúc mừng em nhé, vậy là sang Mỹ đc mấy năm rồi nhỉ, sắp thành American rồi 😁
Mr.Bin
TÍCH CỰC
7 năm
bác chimgia có vợ chưa 😁
conchimgia
TÍCH CỰC
7 năm
@Mr.Bin Chưa bác ah, vẫn ế dài 😔

Còn bác sao rồi ???
Mr.Bin
TÍCH CỰC
7 năm
Em thì mới lên làm bố được 2 tháng thôi, 2 vc tự chăm con tối mắt tối mũi ko có thời gian đánh răng rửa mặt, nhưng được cái nhìn con lại thấy sướng :"> trộm vía mới 2 tháng mà cô bé lắm mồm suốt ngày.
Lâu rồi ko thấy anh Phú vào chơi, topic vắng vẻ quá.
boracnizac
TÍCH CỰC
6 năm
@SoGetSu đang cố anh ơi , dạo này đi tỉnh lười đăng nhập tinh tế , k bik topic sôi động vậy
@boracnizac Đi đây đi đó là vui rồi. Anh thích đi phiêu bạt hơn là ở mãi 1 nơi nào đó. ;)
boracnizac
TÍCH CỰC
6 năm
@SoGetSu Phiêu bạc vài tháng thì vui , chứ e phiêu cả năm không hết vui
@boracnizac A sống xa gia đình từ nhỏ nên quen rồi. 😁
conchimgia
TÍCH CỰC
7 năm
Nghe tin Bang Texas đang bị lụt do Bão, không biết nhà bác Phú và ông em @audi10 có bị ảnh hưởng gì không, rảnh vào update tình hình cho AE ở nhà biết nhé !!!
audi10
TÍCH CỰC
7 năm
@Mr.Bin quả này con xe Lexus của anh Phú mà k cất cẩn thận thì chắc là đi tong rồi :p
audi10
TÍCH CỰC
7 năm
@conchimgia bên này sống thưa nên mấy cái gió to bão lớn ghê lắm, có mấy đợt tự nhiên có giông tố hay mưa đá bất ngờ, em sống ở dorm còn có loa gọi rồi nhắn tin emergency gọi xuống hết tầng hầm trú để tránh cây to hay gạch đá đập vào cửa sổ... Bọn thanh niên mỹ thì cười đùa, có đứa chạy ra tắm mưa bơi lội...
@audi10 Bên đó sông rạch chắc có ăn, họ có câu cá và ăn ko!?
audi10
TÍCH CỰC
7 năm
@SoGetSu bên này câu phải vào chỗ hợp pháp và người câu có giấy phép. Câu trộm mà bị bắt thì không đáng lol .Sông ở đây con gì sống ở dưới đấy đều ăn được hết anh ạ, cua ở đây rất là to 😆)
nhiều loại tai nghe đẹp quá
solar.
TÍCH CỰC
7 năm
các bác ơi a Phú đang onl fb, các bác pm e để add group nhé!
@conchimgia @Mr.Bin @audi10
audi10
TÍCH CỰC
7 năm
@solar. add vào group trên FB ý ạ?
solar.
TÍCH CỰC
7 năm
@audi10 đúng rồi e, có group chat trên FB lên đó cho tiện e
pm cho a FB để a add
audi10
TÍCH CỰC
7 năm
@solar. Em nhắn cho anh rồi đấy ạ 😃
Loa Loa loa loa
Làng trên xóm dưới
Thượng hạ đông tây
Tất cả nghe đây
Dời nhà mới xây
Dọn qua phây búc
Ae nào chơi facebook thì Add để đưa vào Group tán gẫu cho vui
Sao mình cứ thấy mẫu này không được đẹp, chắc guu mình kém.
conchimgia
TÍCH CỰC
6 năm
Ủa , mà thấy bảo rời nhà qua Fb mà không thấy gì nhỉ, Solar nick Fb là gì để tui còn biết, chứ tên lạ add thì thường tôi bỏ qua, sr nhé !!!
solar.
TÍCH CỰC
6 năm
@conchimgia bác pm e fb bác để e còn add group chat

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019