Những phim mới ra rạp cuối tuần này: Deadpool 2, You Shall Not Sleep

Nam Air
17/5/2018 10:52Phản hồi: 54
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dino_su
CAO CẤP
6 năm
klq nhưng có đúng là " Ash vs evil dead" bị cance ko các bác? 😔
conan12a2
TÍCH CỰC
6 năm
Cảm giác phim cứ bị nhảy nhanh do cắt
dangtu4444
TÍCH CỰC
6 năm
chắc mình bị mất dây thần kinh cảm xúc rồi ,
thấy các bác khen deadpool " cười lăn thùng đổ ngửa,với cười vỡ bụng " ,,,
haiz... nó hài hài tí,vui thôi,làm quá à.
tâm lý đại đa số mấy bác đi coi film đông đông hay với ny là nhiều khúc chả có mẹ gì cũng cười ồ cả lên,kiểu phong trào,hay rặn ra mà cười.
:/
@dangtu4444 Xem deadpool muốn thấy hay phải có khá nhiều kinh nghiệm và văn hóa kiểu tây mới thấy nó buồn cười 😁
nhimret
CAO CẤP
6 năm
@dangtu4444 ông xem deadpool thì phải như ông trên nói, hiểu văn hoá bên đấy, với cả điều quan trọng nhất khi xem phim/truyện deadpool là ông cũng phải xem khá nhiều phim ảnh ko chỉ của MU, mà cả vô số các phim nổi tiếng khác của Holywood, Thằng này chuyên gia đá đểu các diễn viên, tình tiết phim nổi tiếng mà ông ko biết ==> ko hiểu ==> ko thấy hài
dangtu4444
TÍCH CỰC
6 năm
@Airblade14 film thì e xem rất nhiều rồi,và phải còn đánh giá cả nó nữa, cmt trên phản ánh vấn đề là rất nhiều người làm quá lên,cười 1 cách lố bịch,rặn ra mà cười ,chứ em k hề nói là vấn đề " không buồn cười"
dangtu4444
TÍCH CỰC
6 năm
@nhimret em không nói là nó không buồn cười,bác chưa nhìn nhiều và nghe nhiều cái chuyện mà rất nhiều người cố rặn ra cười,hoặc " tâng bốc lên tận mây",số khác lại cười theo phong trào,nó lại trở thành sự lố bịch,giống như rất nhiều người chả phải fan MCU vào xem xong hỏi vớ hỏi vẩn,mất trật tự,đánh giá tào lao
bandbu
TÍCH CỰC
6 năm
DP2 muốn hay thì người xem phải:
1. Coi nhiều film
2. Hiểu biết về meme
3. Hay lượn lờ reddit or Voz.
Còn không thì sẽ thấy nó nhàm nhàm
@bandbu Thực sự quá thích phim, nhưng đúng là để thấm cần nhiêif kiến thức như bạn nói lắm😃
Cảm giác 1 mình cười phá lên trong khi cả rạp chăm chú và tập trung rất là thốn.
longphan31
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ai coi deadpool nhớ coi phần credit. Vãi lắm....Mà phải hay biết bên DC với Marvel nhiều se còn hài nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019