Những phim mới ra rạp cuối tuần này: The Predator, Suối Ma, Bí Mật Của Vua Midas...

Nam Air
14/9/2018 7:8Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phim ma Thái hồi trước coi coi cũng đc lắm mà giờ sao toàn thấy sao chép với lặp lại không.
Sommeil
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dạo 2-3 năm trở lại đây phim Tàu Nhựa xuất hiện nhiều vậy. Toàn phim combo dở+ chán. Tầy chay nó để dành suât chiếu cho phim Việt bà con ơi
tdinhamj
TÍCH CỰC
6 năm
Vote cho Predator. Tad xem chắc không tệ nhưng có vẻ như mượn kiểu của Indiana Jones + Tomb Raider thì phải?
Nhưng có lẽ chờ Johnny English tái xuất giang hồ đợt tới thôi!
Louis Fong
ĐẠI BÀNG
6 năm
mới bao rạp coi khuya hôm qua xong, suất khuya, có 2,3 mạng coi. buồn ngủ vì phim ko đc hấp dẫn như mấy phần trước.
hết.
Thấy được cái phim Predator vs phim hoạt hình.Phim hoạt hình chỉ cần đầu tư nội dung là khán giả có cái để giải trí rồi.Còn mấy phim kia lướt qua hehe
duytran79
TÍCH CỰC
6 năm
Loạt phim predator mình xem thấy hấp dẫn nhất,hồi hộp nhất xem "ăn sống nuốt tươi"😃
Mấy anh Thái "chịu khó" làm phim ma vậy nhỉ 😁
ngudingay
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình có cảm tưởng cái phim predator đạo diễn hết ý tưởng ấy. Cứ lặp đi lặp lại 1 kiểu.
kid2smile
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đặt vé Crazy Rich Asians coi, phim đang hot lắm 😃
tinslim
ĐẠI BÀNG
6 năm
Predator dở vô cùng.
Nội dung vô cùng sạn.
Diễn viên ko có cảm xúc.
Toàn câu giờ với hài nhảm

Đi với gái, giả bộ ngồi im coi phim cho nó chuyên nghiệp, ko bình luận lúc đang chiếu. Mà được nửa phim bức xúc quá chịu ko nổi phải bật ra câu "Phim dở ko chấp nhận nổi"
Không thấy phim nào hấp dẫn mình, ở nhà chơi game tiếp vậy
sozuoka
TÍCH CỰC
6 năm
Predator dở vô cùng nhé anh em. Phim chán nó đã là một phần (phim Predator mà đánh đấm như rambo, xong còn chêm thêm hài tục vào ?? 😃 ?? ), lại còn được thêm mấy ông kiểm duyệt VN, phim rating 18+ vẫn cố cắt hoặc zoom in hết các đoạn hành động bạo lực máu me vẫn là đặc trưng của series này. Nát vô cùng nát.
duongdoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác thử “nặn óc” cho tui 1 câu tl thật súc tích mà dễ hiểu coi!?
Toàn phim như củ cải.
huy_lytruong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phim Tad the Lost Explorer and the Secret of King Midas có bản full HD trên mạng năm rồi, mà giờ mới chiếu ở rạp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019