Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

NHỮNG THAY ĐỔI TRONG HONDA BLADE 110 PHIÊN BẢN MỚI

tuananhh172
1/4/2017 0:15Phản hồi: 35
NHỮNG THAY ĐỔI TRONG HONDA BLADE 110 PHIÊN BẢN MỚI
Đầu năm 2017, Honda Blade 110 “trình làng” phiên bản mới với nhiều cải tiến đáng kể đem đến nhiều trải nghiệm hơn cho các khách hàng.

So với phiên bản cũ, Honda Blade 110 mới có một vài thay đổi nhỏ. Mặt nạ trước thiết kế lại, bổ sung thêm hai đường vát chữ V, tạo nét khỏe khoắn và thể thao.Thiết kế tổng thể với những đường cắt góc cạnh điểm xuyết trên toàn mặt nạ xe đưa đến ấn tượng cho khách hàng. Tay nắm được làm mới, gọn hơn, nâng cao sự tiện dụng cho người sử dụng.

Bên cạnh đó, Honda Blade 110 còn được bổ sung thêm màu sơn xanh – đen nam tính, khỏe khoắn. Sự bổ sung sắc xanh được kỳ vọng sẽ tạo nên làn gió mới mang lại nhiều lựa chọn phong cách hơn. Điểm nhấn trong thiết kế mới lần này còn phải kể đến thiết kế tem xe hoàn toàn mới áp dụng trên tất cả các phiên bản. Tem xe được thiết kế với các đường cắt, nổi bật là logo 3D Blade cách điệu tạo cho diện mạo của xe một vẻ đẹp đậm cá tính và thể thao.

Tem sơn bóng được áp dụng trên bản phanh đĩa, phanh cơ vành nan hoa, trong khi đó tem sơn mờ với logo 3D sẽ được áp dụng cho bản phanh đĩa, vành đúc. Giá bán Honda Blade trên thị trường:

• Bản tiêu chuẩn (phanh cơ, vành nan hoa) với các màu Đen Đỏ, Đỏ Đen, Trắng Đen có giá 18.600.000 VNĐ

• Bản tiêu chuẩn (phanh đĩa, vành nan hoa) màu Đen Đỏ, Đỏ Đen, Trắng Đen giá 19.600.000 VNĐ

• Bản thể thao (phanh đĩa, vành đúc) màu Đen Đỏ, Đen Vàng Đồng, Đen Xanh, Đen Trắng giá 21.100.000 VNĐ
Bước sang phiên bản mới 2017, Honda Blade 110 sử dụng động cơ xy-lanh đơn, 4 kỳ, làm mát bằng không khí, dung tích 110 cc. Nhờ những cải tiến trong động cơ và hệ thống xả, Honda Blade 110 phiên bản mới đạt tiêu chuẩn khí thải Euro 3. Ngoài ra, Honda Blade 110 2017 còn có những tiện ích khác như ổ khóa đa năng 3 trong 1 cùng khoảng cách 2 gương chiếu được bố trí hợp lý với khoảng cách tương ứng chiều rộng tay lái giúp việc điều khiển xe và quan sát phía sau trở nên dễ dàng hơn, đặc biệt an toàn hơn trong các chuyến đi phượt đường dài.
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngang tầm SiriusRC
tuananhle.95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Trần Bá Phát Bản thân em đã đi Si vs Blade thì thấy em này đi an tâm hơn bác ạ, bản mới của em này đi bốc phải ngang Si đấy 😃
Củ cải
Tầm tiền này thì đừng mong 1 bé xe tốt nhiều mặt. Bọn sản xuất tính cả rồi, phải xấu 1 ít, cùi 1 ít để bán mấy thằng tầm trên. Có tiền mua flagship thì mới cầu dc cái ngon. Còn mà cảm nhận của mình con này còn xấu hơn con wave s 😃
@liên minh công nông Em thấy con này bản thể thao đẹp vãi bác ạ, bạn em mua 1 con mà mà e thấy đẹp hơn ảnh chụp đấy
@liên minh công nông Em đang đi con này này, mới mua từ hồi tháng 2, thấy đi bốc phết, so với tầm tiền đấy em thấy cũng đáng lắm chứ chẳng đùa
@liên minh công nông Tất nhiên là với tầm tiến đấy thì chẳng thế đòi hỏi quá nhiều được nhưng em thấy cũng đáng đồng tiền bạt gạo bác ạ, em thấy thiết kế như này là quá ok vs 1 em honda r
Em đang tính mua em này, các bác thấy có đáng ko ạ?
@tieuphong.volam Mua đi bác ơi, em cũng đang chạy con này, mới mua năm ngoái mà năm nay trông thiết kế mới đẹp vãi ý, biết thế đợi đến đầu năm nay mua =))
@tieuphong.volam Bản thân em gắn bó với em này từ bản đầu tiên thấy cũng đáng bác ạ. Không biết là xe đầu của em hay như thế nào nhưng em thấy xe này đi ngon nghẻ phết nha.
Mà bản mới của xe này cũng oke lắm đấy, trông thể thao khỏe khoắn mà cũng đẹp nữa 😁. Đầu tư 1 em đi bác
gaumeo2021
TÍCH CỰC
7 năm
Bác nào đi thử Blade đi rồi nhận xét ạ.
M mượn đi 3 4 lần. Nó đề bốc hơn Wave anhpha 100 kha khá đấy.
M có cảm giác ngang Si chứ chẳng đùa.
Bản mới xanh đen - đỏ đen nhìn chất quá chứ! Gọn gàng, luồn lách tốt nữa.
Bạn mình cũng mới mua e này màu xanh đen bản mới nhất, được đi phượt với nó 2 lần rồi. Đi đầm mà thích, xe khỏe, bốc. Đáng để suy ngẫm mua nếu mà các bạn có nguồn tài chính ít ấy.
mabubeonb
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Phởn thính phượt Thật không hả bác, em cũng định mua em này mà thấy ít review quá, đang hóng hớt xem như thế nào hihi 😁 :D :D
@mabubeonb Xe này đi cũng oke lắm bác ạ. Tất nhiên là tầm tiền đấy chẳng so sánh được như dạng mấy con tầm cao nhưng bản thân em thấy oke, máy bốc phết (em đã đi thử si fi thì thấy độ bốc tương đương bác ạ)
@mabubeonb Quất đi bạn ơi, đi ok phết đấy
Mình cũng đi thử em này rồi, khá bốc, chạy êm. Thân xe gọn, đi trong phố luồn lách tốt. Nói chung là ổn so với tầm tiền bỏ ra. Được cái kết quả sơn xanh đen, trông cá tính phết.
111huynguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua con trắng đen như hình nhiêu tiền các bác😁
@111huynguyen Tùy dòng bác ạ, nhưng em thích bản thể thao trông nó đẹp hơn
111huynguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thewvietnam Em hỏi mua con nhỏ áo trắng quần đen trong hình kìa😁:D
111huynguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới mới củ khoai, lấy cái máy, mâm của con rsx bình xăng con bỏ lên khung sườn con này, thay đổi tí tem kêu mới bằng chứng là đã bỏ con rsx bxc. Để 2 con rsx bxc với rsx fi khó bán vì ít ai đi chọn rsx bxc
trông thể thao khỏe khoắn quá, mà tiêu thụ nguyên liêu liệu như nào vậy ạ. Bác nào đi rồi cho em xin ít thông tin mới
@thảo nguyễn 109 Xe này đi cũng tiết kiệm lắm bác, sản xuất báo là 1,9 mà bản thân em đi có 1,7 thôi này bác 😁
Xe này đẹp phết nhở cơ mà nên chọn bản nào, rổ rá sao các bác?
@Minh247 Bản thân em thấy ok đấy bác, còn chần chừ gì nữa, mà bác múc em xanh đen đi màu đấy đẹp mắt phết luôn =))
@tuananhh172 Úi, em mệnh hỏa nên chắc mua đỏ thôi dù trông em xanh lạ mắt với đẹp quá bác ạ 😔:(:(:(
@Minh247 😃😃😃
@Minh247 mình mệnh thổ hợp màu đỏ cam trắng nhưng k thể cưỡng nổi màu xanh đành bịt mắt mỗi khi đi qua con xe đấy coi như không nhìn thấy ^^
bác nào đi r cho e xin chút review về nó cái nhể 😁
ducminhrau37
ĐẠI BÀNG
7 năm
thiết kế trẻ trung chút nữa thì tốt
Tem và thiết kế mới khá đẹp đấy chứ :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095