Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Những tính năng mới và hữu ích trên LG Optimus G: QSlide, Video Wiz, QMemo

Duy Luân
4/3/2013 12:26Phản hồi: 211
211 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đang bán 1 em mới 100%, nhưng nắp lưng bị nứt do bẩn cẩn, bù lại tặng bao cover xịn giá 7t5 máy sạc cáp tai nghe, tặng thêm 1 miếng dán . 0909 331 369
LeO®
ĐẠI BÀNG
11 năm
LG ngon-bổ-rẻ mà. Duy chỉ có điều là LG hơi lười update và xuống giá nhanh 😔
trex
TÍCH CỰC
11 năm
hàng lg mình còn cảm tình hơn ss n nghe nhạc chụp ảnh và giao diện ss vẫn nhỉnh hơn . tuy nhiên nhìn mức giá có vẻ như lg đang rất lợi thế chỉ đắt hơn sky chút mà chất lượng hơn hẳn nhất về sự ổn định có thể so với sony htc hơn cả ss ,LG ng hùng đang trỗi dậy
Knight1993
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giúp với sao optimus g của mình chỉ qslide đc cho video thôi, trên thanh trạng thái cũng ko có qslide
kutamitsu
TÍCH CỰC
11 năm
vừa nhắn tin vừa xem video như trên SS phải không?; Tôi đố các bạn vừa xem video vừa nghe nhạc, hoặc vừa nghe nhạc vừa gọi điện thoại đấy 😃
@kutamitsu Bạn nhầm đấy.
Neutron chơi nhạc trong lúc vlc chơi phim không hề gì nhé.
Dù sao cũng ko cần thiết

Soạn bằng cây bút của Note II với tapatalk
@kutamitsu Bình thường mà. chỉ với gọi điện là ko được

Sent from my LG-F160K using Tinhte.vn
kutamitsu
TÍCH CỰC
11 năm
@YPMVSTAFF vậy là bạn dùng đến 2 phần mềm đúng ko 😃 thế thì thường quá; Bạn nghĩ thế nào khi chúng ta xem video hành trình tự quay và vẫn nghe 1 bài nhạc nào đó về quê hương đất nước chẳng hạn. Đây chỉ là mình thử hỏi 1 tính năng đơn giản nhưng không phải hệ điều hành nào làm cũng được, thậm chí trên PC mình cũng ko thấy phần mềm nào làm được (có thể do mình chưa biết) còn ví dụ media play nhạc, jetaudio xem video thì quá bình thường.
@kutamitsu Đơn giản là dùng con LG LTE2 hoặc con G, có fần mềm Video Wiz mix đoạn video đó với đoạn nhạc quê hương của bạn rồi mở thành qủa đó bằng bất kỳ trình xem video nào đều co video có nhạc ngay. Còn bắt 1 app vừa chiếu film vừa chơi nhạc thì thật qúa ... dở hơi tập bơi rồi

...:.. LG F160K ..:...
😔😁:D

Sent from my Q-Smart S12 using Tinhte.vn
thật tiếc khi đã chia tay em nó để chờ S4
nhưng mà cái giá cho S4 chắc mặn mà lắm.
sad:
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
11 năm
LG DẠO NÀY độ họa hay ghê. với những tính năng thật hấp dẫn.
Bạn là cắp nánh nên ko có

@Knight1993 của mình cũng thế. mình nghĩ up rom quốc tế là hết
@oizoioihp Bạn cũng bị sao lại bảo mình luyên thuyên. Ko đúng sao

@hungdaigialx bạn xem bài viết này đi nhé. baì viết này từ hồi tháng 10/2012 , hồi đấy làm gì có hàng công ty. toàn hàng xách tay hàn quốc mà bài review này có đầy đủ tính năng nhé
@oizoioihp Bạn đọc kỹ bài viết tí (bản qt chính thức bán ở vn thì với có thích hợp sẵn) ko g phải lên 4.1.2

dnd61
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã gạch em này tại thegioididong.com, vài ngày nữa sẽ có, keke
😃 iu LG
LG dù bị nhiều anh em ném đá, nhưng thử nhìn lại optimus one, 2X, LTE,LTE2...toàn những con rất đáng mua. giá cực kì hợp lí cho chiếc phone mạnh mẽ, đẹp trong giá tiền. Hơn nữa trên XDA lượng deverloper support cũng nhiều ko kém !
ifone3g
TÍCH CỰC
11 năm
LG đang tổ chức trò chơi "Vui cùng LG Optimus G" trên Fanpage LG khá hay nè, có bác nào tính mua thì tham khảo thêm nhé 😁

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=545592745473361
@ifone3g Mấy bữa có khuyễn mãi khủng khi mua LG Optimus này nè, có bác nào xúc được 1 em chưa nhẩy.
maridiem
ĐẠI BÀNG
11 năm
8-3 mà được ai tặng 1 em LG Optimus G thì tuyệt nhỉ. Nhìn mà thích quá.
ketnoiue
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có bạn nào tham gia trò Lucky Draw trên Fanpage LG ko, có kết quả rồi kìa
https://www.facebook.com/photo.php?v=10151339774503030
@ketnoiue Có 3 bạn trúng rồi kia. Vẫn còn 5 ngày để đua đó ;)
tam47
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thích LG optimus G lâu rồi mà giờ mới có dịp được chiêm ngưỡng thật sự, bữa ra mắt ở tgdd đông quá trời luôn. LG bây giờ xài ngon nhiều người dùng thật.
LG đang nỗ lực
iphone10s
ĐẠI BÀNG
11 năm
LG Optimus G đạt doanh số bán khủng nhất tại VN trong giờ đầu tiên rồi kìa. 100 chiếc trong giờ ra mắt đâu tiên. LG hay thật. Thích LG rồi đấy hii

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019