Nintendo đã bán được gần 20 triệu máy Switch

P.W
31/7/2018 8:11Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Switch gameplay nó rất sáng tạo, cặp joycon hơi bị nhiều trò, nhất là mấy cái labo đủ làm mình há hốc rồi, game switch đa phần có thể chơi được nhiều người nên anh em nào có bồ hay bạn gái thì chắc chơi sẽ vui hơn nhiều, mình đang sở hữu 1 em ps4 pro để chơi ở nhà và 1 em switch để có thể đem đi đâu chơi cũng dc
TQD.
TÍCH CỰC
6 năm
Ít chơi game nhưng vẫn thích cái gì đó cổ điển
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
Một trong những ước ao từ bé của mình là được sở hữu nó 😔(((
SonAmpe
CAO CẤP
6 năm
Không liên quan nhưng không biết 3DS có thế hệ tiếp theo không nhỉ?
Hên quá mình ko mê game. Ko thì SML rùi. Nói vậy vẫn bị tốn tiền mua e nó vs PS4 pro cho kids
Hình như giờ hack đc rồi sao ấy các bác nhỉ
hieutron
TÍCH CỰC
6 năm
Chẳng thấy cụ nào thanh lý nhỉ?
nói là mua để giair trí. nhưng có mấy ông giải trí nổi đâu mà. làm việc căng thẳng, đi loanh quanh kiếm ly cf hay làm ấm trà nghe bản nhạc thư thái hơn hẳn. may ra có đi chơi, đi dã ngoại thì còn dùng đến.
mình sắm bộ máy chơi aoe1 mà cuối cùng để lướt web mí nghe nhạc là chủ yếu, ko có time mà chơi.
Flazh
ĐẠI BÀNG
6 năm
hóng
hàng nintendo chạy thật không như mấy dòng ps vs xbox
vnv88
TÍCH CỰC
6 năm
"Theo The Verge, Nintendo mới đây đã công bố doanh thu 3 tháng đầu năm tài khóa 2018, tính từ tháng 04 đến hết tháng 06 vừa rồi. Trong đó kể từ khi ra mắt, Nintendo Switch, máy chơi game console (lai handheld) mới toanh đã bán được tổng cộng 19,67 triệu máy. Tuy nhiên đó là thời điểm Nintendo mới tung Switch ra thị trường. Còn ở thời điểm hiện tại doanh sốđã có phần chững lại."

Đoạn này mình không hiểu lắm. Cho số liệu từ khi ra mắt đến tháng 6 vừa rồi nhưng "đó là thời điểm Nintendo mới tung Switch ra thị trường"?
tui có cả tá thẻ nhớ game,có ai muốn mượn ko
Trẻ lại 4-5 tuổi thì cũng quất về trải nghiệm đấy. Nhưng giờ thì ngày đi làm, tối về chơi với F1, rảnh rang lên face hóng vếu rồi làm nháy với vợ cho vui
@batmanletruc Chuẩn man. Trẻ nhiều mhieeuf tuổi thì quất. Chứ h nhiều thứ phải động tay lắm.
Muoimeo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gọn tiện lợi. Dễ mang theo
Mình mua cũng chỉ để giải trí vài tiếng cuối tuần, mua mới lãng phí quá 😁
vumobi11
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái này giá bao nhieu nhỉ
kizen1
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Mr.TP Bạn cho mình hỏi, mua máy không vs giá đó, còn các game thì phải mua ngoài nữa hả?
@kizen1 hack duoc nha, khi nào cần hack thì pm mình hehe, hack choi duoc all game luon
@kizen1 bác co the wa trongnghiashop mua dưới 8tr, xong lam 1 phát hack chep vo thẻ chơi thoi tiet kiem tien
Karumika
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác dán ở đâu đấy, cho em xin địa chỉ với
Game cua no mac vai luon
Em ở Hà Nội thì mua máy này ở đâu các bác chỉ giúp với? Em xin cảm ơn
@vule123 bác thử lại Playzone xem, HN có playzone bán khá nhiều phụ kiện và gaming gear ak
@phuoc duong Cảm ơn bạn nhiều nhiều
@vule123 mua xong mún hack thì hú mình nha hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019