Nintendo giảm giá DS Lite xuống còn 100USD từ 5/6

Didu
1/6/2011 3:18Phản hồi: 29
Nintendo giảm giá DS Lite xuống còn 100USD từ 5/6

Sau khi giảm giá cho Wii, DSi và DSi LL thì hôm qua Nintendo cũng đã quyết định giảm giá bán lẻ của chiếc máy chơi game cầm tay DS Lite xuống chỉ còn 100USD. Giá mới dành cho DS Lite sẽ bắt đầu có hiệu lực từ ngày 5 tháng 6. Bên cạnh đó, Nintendo cho biết cũng sẽ thiết kế lại vỏ hộp và màu sắc cho các phiên bản DS Lite đi kèm với game nổi tiếng Mario. Những vỏ hộp mới này bao gồm các phiên bản New Super Mario Bros., Mario Kart DS, Super Mario 64 DS, Mario & Luigi, Bowser's Inside Story, Mario vs, Donkey Kong, Mini-Land Mayhem! Mario Party DS. Máy chơi game DS Lite được Nintendo trình làng vào năm 2006, với mục đích sửa lỗi liên quan tới chất lượng hiển thị trên hệ máy DS. Có nhiều thông tin cho rằng Nintendo sẽ ngừng sản xuất và bán ra DS Lite trong thời gian sắp tới.

Nguồn: Electronista
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ở Việt nam chỗ nào bán 100$ nhỉ các bác nhớ báo cho e với nhé. Hi😃
híc,cũng như bài giảm giá Wii còn 145$ lần trước,em vẫn hỏi xem có thể mua giá này ở đâu được ạh?sang nước nào xách về được hả các bác?Thai có được ko vì em đang định đi Thai,nếu có thì xách về 1em chơi
chắc chỉ có sang mỹ là rẻ nhất thôi bạn ạ, kể cả sang Nhật cũng chưa chắc đã rẻ hơn Mỹ vì tỷ giá, Thái Lan thì ....
Từ thời Niutendo chỉ nghiện mỗi game Mario với tùm lum phiên bản làm tốn tiền mua băng.....@@.....K bik game của DS bây h có cải tiến nội dung vs đồ họa chưa......
doanduc92
ĐẠI BÀNG
13 năm
trẻ con bây h nó cũng k nghiện mấy game nỳ... Danh tiếng 1 thời bây h mờ nhạt.. Vào net tháy bọn trẻ nó chơi toàn ONLine còn về nhà chơi toàn FIFa với bắn súng
kyogod
ĐẠI BÀNG
13 năm
lấy bối cảnh vn rồi phán cứ như là thế giới cũng sẻ như zậy, ko bít thì im đừng nói nhãm để người ta cười cho.
hi, thích nhất game super marrio mà ko biết ngoài cái super mario forever ra có cái nào nữa cho win ko các bác nhỉ ?
nhìn bản bros thấy thích quá mà tìm down trên mạng ko thấy có 😁
Há há bác chơi Mario galaxy trên Wii chưa, chơi FFXIII, GOW3 trên PS3 chưa, đừng phán bừa ....!

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

Dùng giả lập Wii trơi mario trên pc sướng lắm, sắm lấy Wii controler 500k nữa
Khoái nhất game Pokemon trên cái DS này. Cảm giác mùa đông chùm chăn ôm em DS cày lv cho pokemon mà lòng lại thấy xao xuyến 😔
không hiểu sao chơi game console chỉ thích hàng của sony. từ đồ hoạ đến thiết kế phím bấm .
Mặc dù mình biết NDS có rất nhiều game thú vị nhưng mình chưa 1 lần chơi,100US củng đáng thử lắm chứa....
Giảm để r ngưng sản xuất àh! Tranh thủ các bác ạ!
doanduc92
ĐẠI BÀNG
13 năm
tự sướng qua cỗ máy thời gian đi ạ//// Thì tôi nói ở Việt Nam thì đã sao... có kêu câu nào thế giới đâu

---------- Post added at 09:30 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

tự sướng bằng cỗ máy thời gian đi bác,,,,,,,, ........
arios
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thì nintendo nó quan tâm quái gì đến Việt Nam, nó bán trên thế giới cơ mà. Việt Nam làm gì có hãng phân phối của nó :mstickle:
bác chưa chơi thì chưa biết thôi, chứ nintendo k thiếu game đỉnh đâu ạ, mấy cái online em k dám chê nhưng nói thật từ bé đến giờ em k thèm chơi, hệ máy console nó là 1 đẳng cấp:skip::skip::skip::skip::skip:
Em đồng í với bác, máy Console ở 1 đẳng cấp khác!
thế hệ 8x ai mà chưa 1 lần chơi console chứ
q128
TÍCH CỰC
13 năm
ôi Pokemon fire, 1 thời để nhớ, kỉ niệm tràn về
Giá được đấy nhỉ. Có lẽ mua một cái cho con chơi.
rylryl79
TÍCH CỰC
13 năm
việt nam mua được ko nhỉ? thấy haloshop bán giá 2tr9. Niềm mơ ước nhỏ nhoi
êk em k để ý giá lắm, lớp 8, tức 6 năm trc đây em mua ds lite ở hotgame có 2t5, thế mà bây xèng VN nó trượt giá thế thảm lên 2t9 ồi à:cold:
Xin chào các bạn hiện mình dg thu thập bảng khảo sát nguời dùng smartphone hoàn thành báo cáo LV MBA, mình rất mong nhận dc vài phút quý báu từ sự giúp đỡ của các bạn, anh, chị,, thân mến....!
https://spreadsheets.google.com/spreadsheet/viewform?hl=en_US&formkey=dGw1emxRbDQzcTlSb05QSXFfemNDVlE6MQ#gid=0
T không thích điện tử 4 nút lắm,hizz!nhưng néu 100$ thì mua về cho bạn gái chơi nhẩy!
aiaia
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quá rẻ, 100 tiền đấy, bác nào mạnh dạn nhập về VN, e đăng kí 1 cấy
ôi ước mơ đc mua PS3 XBox360 Wii bằng với giá..........
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
13 năm
rẻ quá, kiếm tiền làm 1 em thôi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019