Nissan 360º JukeCam - camera đa năng dành cho những người chạy Juke

levuongthinh
17/7/2017 13:56Phản hồi: 28
Nissan 360º JukeCam - camera đa năng dành cho những người chạy Juke
Nissan vừa giới thiệu với những người lái chiếc Juke món phụ kiện camera 360º JukeCam - đây là một camera hành động đa năng, có thể gắn lên táp-lô của xe. Nó có thể ghi hình liên tục 3 giờ đồng hồ và có thể dùng như camera hành trình, ghi lại các tình huống giao thông và nếu có tai nạn thì có bằng chứng để đòi bảo hiểm.

Người dùng cũng có thể gỡ nó ra khỏi táp-lô và gắn lên nón bảo hiểm để biến thành một camera hành động như kiểu GoPro. Nó sẽ giúp ghi lại hình ảnh khi bạn đi leo núi, đạp xe, trượt tuyết,…

JukeCam là sản phẩm hợp tác giữa Nissan và 360fly, một công ty chuyên sản xuất camera 360º. Trong đoạn video quảng cáo cho sản phẩm này, các bạn có thể thấy những thành viên của nhóm Xpogo sử dụng JukeCam để ghi lại các cảnh trình diễn với gậy Pogo, một loại đồ chơi mạo hiểm còn rất mới mẻ đối với người Việt. Nhiều hình ảnh thú vị đã được ghi lại nhờ JukeCam.

Nếu bạn đang sở hữu một chiếc Nissan Juke, nếu bạn thường xuyên có những chuyến hành trình mang tính khám phá, có thể nghĩ đến việc tìm mua một chiếc camera 360º JukeCam cho đồng bộ và đúng chất. Chưa thấy thông tin về giá của món phụ kiện này!

Xe.Tinhte.vn-Nissan-Camera-360-JukeCam-1.jpg Xe.Tinhte.vn-Nissan-Camera-360-JukeCam-2.jpg Xe.Tinhte.vn-Nissan-Camera-360-JukeCam-3.jpg Xe.Tinhte.vn-Nissan-Camera-360-JukeCam-4.jpg Xe.Tinhte.vn-Nissan-Camera-360-JukeCam-5.jpg Xe.Tinhte.vn-Nissan-Camera-360-JukeCam-6.jpg Xe.Tinhte.vn-Nissan-Camera-360-JukeCam-7.jpg Xe.Tinhte.vn-Nissan-Camera-360-JukeCam-9.jpg Xe.Tinhte.vn-Nissan-Camera-360-JukeCam-11.jpg Xe.Tinhte.vn-Nissan-Camera-360-JukeCam-12.jpg Xe.Tinhte.vn-Nissan-Camera-360-JukeCam-13.jpg

28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một trong những chiếc xe có thiết kế xấu nhất trong lịch sử
@ProjectKepler Đúng là xấu quá, xấu xúc phạm người xem luôn! Vậy mà cũng có người mua, đúng là ko thể hiểu nổi sở thích!
@twin snakes Nissan nên mời 2 bác về làm C.E.O
@twin snakes Nhìn ngộ 😁
erictrinh276
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ProjectKepler Chiếc này mới là xấu nhất theo mình, nhìn y như cái xe chở quan tài

Kiểu dáng như con cóc ý 😁
maquan
CAO CẤP
7 năm
Cái cam thiết kế nhìn tởm tởm :v Xe thì đẹp 😁
nguyvinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy xe đẹp mà, sao nhiều người nói xấu vậy ta, đúng là mỗi người mỗi ý.
almostfrench
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có ở Nhật mới biết kiểu dáng xe ở Nhật là như vậy
Con Juke này về vn toàn ko có cruise control thôi. Nếu ko thì mình ko lấy xtrail làm gì, juke chạy trong phố hợp lý hơn.
destjny87
TÍCH CỰC
7 năm
@wink Bật mí với bác là con juke này tuy lởm nhưng ở vn giá nó ngang xtrail , con này dc mỗi cái tiết kiệm xăng ra còn đâu chả đc cái j
@destjny87 Juke rẻ hơn 200 tr nha bác. Nhà em tìm hiểu kỹ rồi. Em đi bản 2.5 SV của xtrail nha, xong biển cũng fai gần 1.3 tỷ.
Juke hình như nhập nguyên chiếc nhưng version thấp 😔 Quá buồn.
CUV Động cơ 1.5 có tăng áp để tiện đi phố + cruise control cho đi cao tốc là chiếc xe nhà em nhắm tới. Sedan ko hợp với Hà Nội trong mùa mưa bão này thì phải 😁
dalamaco
TÍCH CỰC
7 năm
@wink Xtrail treo ngon, đi comfort thì gần như nhất trong phân khúc cuv ở VN, cơ mà stability test thì thua hết :( đúng là được cái nọ thì mất cái chai.
@dalamaco Stability test e tưởng nó pass:
http://www.howsafeisyourcar.com.au/2016/Nissan/X-Trail/T32-ST-Wagon-5dr-Man-6sp-2WD-2_0i/

Bác có nguồn nào khác e xin.
dalamaco
TÍCH CỰC
7 năm
@wink Có một video test ở trên youtube cụ ạ, so sánh ba xe crv, cx-5 và xtrail với nhau, nhưng tiêu đề toàn tiếng nhật nên em chưa tìm lại được
Em thấy xấu đẹp hay không còn tùy vào từng quan điểm. Nhưng em nghĩ đội ngũ thiết kế cũng phải suy nghĩ nát nước để cho ra hình dáng vừa với mức giá, vừa với chính sách của công ty, mà vẫn phải đảm bảo các quy tắc thẩm mỹ cũng như khí động lực học mà. Các bác chê xấu xúc phạm người nhìn quá là vơ đũa cả nắm 😕
Con này nhìn hình thì đẹp ra ngoài thực tế thì ko tả nổi, cảm giác mấy ông chụp ảnh lừa dối
trantantrieu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xe rấ nổi ở Anh nhé các cụ, các ngôi sao đều có 1 nhất 1 cái trong kho. Cá nhân mìn thấy rấ đẹp và cá tính.
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
7 năm
thế thì bác nhầm rồi bác ơi, rất nhiều mẫu xe trên thị trường được cho là thảm họa vì cơ bản gu thẩm mĩ của đội ngũ thiết kế thực sự có vấn đề chứ chẳng phải vì bất kì lý do gì cả

cho em hỏi cụ thể ngôi sao nào vậy bác?

cho các bác không biết, Juke còn 'được' lọt vào Top 10 Ugliest Cars Ever Made (Top 10 xe xấu nhất từng được sản xuất), fyi 1 bài của Time nói về Juke http://time.com/14391/nissans-ugly-little-suv-now-uglier-than-ever/
dangledu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@alexalexoe Cái danh sách của bác đây thì phải. Em cảm giác bọn đánh giá cái danh sách này có vấn đề khi nó xếp cả Buggati Chiron và RR Phantom vào danh sách. Cá nhân em thấy con Juke rất cá tính.
http://www.bankrate.com/auto/editors-picks-dont-be-seen-in-one-of-these-ugly-cars/#slide=1
CryDKNY
TÍCH CỰC
7 năm
dáng xấu nhưng nội thất + chất lượng máy rất tốt
em mình bên Mỹ mua xe 2nd ( mới chạy 3k m + 1 năm sd ) giá có 3,4k$
quá hời so với các xe # cùng tiền 2nd
gaumeo46
TÍCH CỰC
7 năm
@CryDKNY Ôi cái giá tình thương =)))
Ở Vn sập sàn gấp 3 giá em bác mua như kia em cũng sẵn sàng mua luôn 😆)
erictrinh276
ĐẠI BÀNG
7 năm
@CryDKNY xin đừng xạo bạn ơi
xe này giá mới tầm 20k
chạy 1 năm 3k miles mà có giá 3,4k $ thì chắc chắn là xe bị hỏng nặng rồi phải sửa hoặc bị tai nạn
xe cũ mà tầm giá 3-4k$ thì phải tầm 10 năm và hơn 100k miles nhé
tôi đố bạn lên craigslist hay bất cứ 1 trang nào mà kiếm đc cái xe ô tô giá đó chỉ có 3k miles + 1 năm cũ
erictrinh276
ĐẠI BÀNG
7 năm
@gaumeo46 chém gió đấy bạn ơi
làm gì có xe cũ nào giá 3-4k $ mà chỉ có 1 năm và chạy 3k miles
lên craigslist hoặc cars.com tìm là biết ngay
Xe độc và cá tính. Nhưng mình cũng công nhận là quá xấu. Có khi xấu quá lại thành ra nổi bật trên đường
TiaMi
TÍCH CỰC
7 năm
Nói thật mình thấy chiếc này lâu r,trừ giá 1 tỷ thì nếu có tiền mình hoàn toàn ko đắng đo gì về e nó,2 thằng đầu bình luận thật lố bịch
destjny87
TÍCH CỰC
7 năm
Tầm tiền hơn 1 tỷ chọn tucson có vẻ hay hơn , xe nhập 100% , lái ok và nhiều option , hoặc có thể là santafe ( tuy là xe lắp ráp nhưng chất lượng tương đương xe nhập , riêng dòng santafe này bọn thành công làm rất ok ) , nissan về lâu về dài là chi phí sử dụng tăng do ko phỏ thông tại việt nam

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019