Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nissan Leaf lập kỷ lục chạy lùi tại Goodwood Festival of Speed

levuongthinh
4/7/2012 12:57Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích nhất là lúc lùi xe hơi! Chả bít vì sao?! 😁
quanglinh87
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vinhphucng25 e thì chả thích tí nào, có lẽ là e chưa được ngồi xe có camera hỗ trợ lùi, toàn phải tự túc. cũng bị quệt vài lần, xót tiền!
@quanglinh87 em ko bao giờ nhìn camera de! Toàn nhìn kính hậu hay quay đầu lại thui! 😁
kenu97
TÍCH CỰC
12 năm
Chạy đường thẳng tưng mà trong đường test thế này thì bình thường. Chạy ở VN đc quãng đường dài mới là ghê gớm 😆
code
ĐẠI BÀNG
12 năm
người ta quảng cáo xe mà các bác , sao cứ nâng cao quan điểm lên để làm gì , đường VN chật hẹp thì sang TOKYO mà so sánh nhé , bọn nó đường chật mà vẫn lái giỏi hơn VN đấy 😃

Khác gì xem đua xe công thức 1 xong rồi ngồi bàn nhau là bọn này cho về VN lái chắc gì đã lái đc mất 😃) tư tưởng như c.....
o nay cho ve lui o we em chac van xuong song tam thui:::
o nay cho ve lui o we em chac van xuong song tam thui: 😃
zzcoolmenzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này là người ta chỉnh sửa số lùi của xe để thi thố mục "lùi xe nhanh" mà các bác cứ chém thế.. đâu phải tay đua nào chạy tới nhanh cũng lùi nhanh và chặt cua, bo góc tùm lum được như bác trong video, vậy mới gọi là xác lập kỷ lục chứ.. có ai muốn chứng tỏ giỏi hơn thì đăng ký phá kỷ lục thôi..
JackyDat
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này do anh tài xế giỏi chứ cái xe thì một phần thôi.
lxhxxnxxx
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thấy mọi người toàn bảo lái xe nưóc ngoài về VN tắt điện hết 😆.
Lái xe ở đâu thì ngưòi ta cũng được học rất kĩ về luật, kĩ thuật tiến lùi drift các kiểu, đặc biệt các tay lái chuyên nghiệp. Chứ không có liều như ở VN. Đã học là nắm vững rồi mới thi có bằng được, chứ không có kiểu thêm tiền lách luật thi dễ như VN. Cứ bảo người ta đường rộng đi mới được thế. Về VN thì móm. Em đi người nước ngoài lái em thấy cảm giác xe của người ta hơn VN nhiều, chả khác gì mình đi xe máy.
hết trod rồi qua ra chạy luò
ông này sinh ra để đi xe lùi 😃
tung3tvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
sự khác biệt của xe điện khi không dùng đến hộp số. Xe thông thường chỉ có 1 cấp số lùi nên ko thể chạy nhanh đc
thanthai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khiếp lại còn trời mưa nữa!
xkagaya
ĐẠI BÀNG
12 năm
don't try this in home o_O``
heobu9999
TÍCH CỰC
12 năm
cho bác ấy đi quốc lộ 14 mà đua kiểu này thì chất thật đó
không biết thông tin người này trước khi làm được điều đó thì phải đói diện với bao lần thử thách thất baio5 rồi nhĩ !

cũng là 1 nghệ thuật !!! quá là hay!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019