Nissan phát triển ốp lưng tự vá vết xước cho iPhone 4/iPhone 4S

Didu
16/1/2012 15:10Phản hồi: 134
134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

__WinD__
ĐẠI BÀNG
12 năm
chậc đọc lại mới thấy hiểu nhầm rùi kaka
vỏ này chỉ dành cho Iphone thôi à? hic, bất công vậy
Hay nhưng nếu làm cái vỏ đt luôn thì hay chứ làm ốp lưng thôi thì mình thấy hơi phí vì theo mình ốp lưng là để bảo vệ đt nên nó có trầy cũng kệ, mà nào giờ mình lại ko thích gắp ốp lưng 😃
Chưa hiểu suy nghĩ của bác . Cái tấm ốp lưng do nissan sản xuất là nó tự vá vết xước cho chính nó chứ đâu phải vá cho thứ khác đâu bác
Tức là Nissan sẽ đi đầu tích hợp vào tấm ốp lưng, Sau đó các hãng sản xuất điện thoại sẽ tích hợp trực tiếp vào điện thoại của mình luôn. Để giảm thiểu sự sử dụng bao có thể sẽ khiến máy dày hơn và giảm nét tinh tế vốn có
điện thoại cũng chỉ là cái điện thoại. người còn xước huống chi là cái điện thoại, mà người mà xước thì chẳng thiết đến cái điện thoại đẹp đâu
Các nhà sản xuất phụ kiện luôn ưu ái Iphone ghê quá nhỉ? Apple lại được nhiều iFan nữa. Mình nói sai câu nào mà liên quan đến Apple là phải muợn kái mũ bảo hiểm loại tốt ngay lập tức! Hihi
do đám sản xuất android não phẳng thôi, ip 1 năm ra 1 con thì mất 3 tháng case mới đến tay người tiêu dùng và bán được trong 9 tháng nữa, còn ss 5-6 tháng ra sản phẩm thì sao mà nhà sản xuất thiết kế rồi chạy đua với kiểu dáng các bố được :hot:

p.s ip sài không là sướng nhận mình mua 2 cái vỏ rồi toàn vứt đi 😃
càng ngày cuộc sống càng gần đến phim ảnh giả tưởng. "tự lành" như trong các trang phục bảo vệ siêu nhân.
Mik13
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho thêm tí muối nè haizzzz
Hình như có bài trên tinhte là apple tự phát triển vật liệu này rùi đúng k nhỉ
IPHONE ĐC ƯU ÁI QUÁ MÀ ... mua cái vỏ này chắc gần bằng tiền mua con iphone4 ... iphone4 sài chay mới đẹp , mới sang , cho người ta nhìn vào là bik iphone ... chơi ốp lưng nó tưởng xài con .......4I là chết mựa luôn 😁
cũng chưa hiểu rõ cái ốp này là ntn..... ốp tự vá xước ốp hay ốc vá xước vỏ ip..... phải công nhận là chỉ có thể là ip thật.... rất nhiều phụ kiện hoành tráng cho ip.....kể cả những hãng xe hơi nổi tiếng.... nhưng mình ko máu ip lắm
Mình chưa sài bất kỳ ốp lưng cho bất kỳ điện thoại nào đã dùng. Người ta mất công thiết kế ra mình lại làm cái vỏ che đi. Chưa kể đang chạy đua để máy mỏng đi, mình lại làm cho máy dày thêm.
đã vậy thì gia công vỏ cho Táo luôn đi, làm ốp chi k biết
dongthong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phải công nhận đây là tin hot nhất trong ngày, không biết chừng nào mới ứng đại trà cho những thiết bị khác ........
haiz hôm nay để iph trong ngăn bàn đứa bạn lôi sách vở ra và thế rồi toạch nằm gọn dưới đất.với vết xướccccccccccc hic lại còn máy màu trắng nữa chứ
nicky86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Công nghệ này hay quá............. tìm hiểu thêm mới được.
Giá con vỏ có bằng 1 em iphone 4 không nhẩy?
gia chac tren troi roi 😔
Cái này thật điên rồ! Nên nghiên cứu cái quần chip tự vá cái "ngàn vàng" cho chị em có vẻ hay hơn!
sao ko thấy xuất hiện trên xe hơi nhỉ, đi Teana mà chả thấy nó tự vá vết xước gì cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019