[NO BIS] - FACEBOOK 1.8.49, 1.9.0.20 100% thành công

tndoubleh
23/12/2011 13:24Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

edge luôn bạn 😁

---------- Post added at 07:08 AM ---------- Previous post was at 07:06 AM ----------

được bạn... bạn muốn vào page nào, search page đó, ví dụ : bạn search : BlackBerryViet chọn Page thì nó sẽ có trang page của bạn... vào comt vào, xem thông tin trang luôn nhé ....! ( cái search là tên username page để search cho chính xác .... )
guntx
CAO CẤP
12 năm
Mà các bác này. Sao e add host wifix rồi mà khi có wifi nó vẫn không chạy qua wifi mà cứ chiến qua edge là sao các bác nhỉ @@
ầy bác .. .cái file config.wifix đó không phải bắt wifi mà bắt 3g/edge cho máy có phải kèm file Service Book ấy !... túm lại cái file ấy để lên bằng gprs chứ không phải wifi dù là chương trình aerize wifix...

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:37 PM ----------

hiện đã lên được 2.0.0.58 nha các bác ... vào test thử xem ....!

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:38 PM ----------

các bác lên đc 2.0.58 [no BIS] rồi ... nhanh tay nào ....! TEST thôi anh em ....!
tưởng viettel nó chặn thì làm sao vào đc bằng edgd hay 3g dc 😔
thế mà các bác vietel làm đc kìa ...
bác nào ở HN làm đc cho viettel thì e mời bác ý đi cafe 😁
chịu rồi ... mình là HCM bác ....!
up up up up nào nào ....!
ai đã xài facebook Blackberry qua bis mà giờ trở lại với cái facebook không bis này thì đúng là từ thiên đường rớt xuống đất cái bịch ....!
Facebook Blackberry mà không có bis thì còn thua cả SocialScope ....!
bạn cho mình cái mail đk đc ko? đợi đến nửa năm rồi ko thấy đâu 😷
lethetuyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Snaptu sắp đóng cửa rồi, e xài 883 không xài được bản Face nào cả 😔
xài socialScope đi ! nặng vãi , 2mb đó ! nhưng gôd !
nokin
CAO CẤP
12 năm
Chịu, thử nát máy rồi, k cách gì đc. Ngoài 1.6 là bản k bắt buộc BIS, còn lại mấy bản kia thua. Đang dùng Mobifone.
cài 1.9 va` 1.8 toàn bị báo lỗi 907 :|
chienhm
ĐẠI BÀNG
12 năm
xài thì xài được nhưng không có notification nên chán 😔. Xài social scope còn hay hơn, hiện tại đang cài cả 2: facebook để update status cho có chùm dâu, social scope thì để theo dõi.
Bác ơi... nếu cài không được thì gỡ hết FB ra cài lại từ đâà xem sao ?
nokin
CAO CẤP
12 năm
Cài đi cài lại, reboot đỏ lè cả chục lần rồi vẫn k ăn. Có lẽ do OS6 nên nó k chịu rồi.
quên OS 6 9700 k đc ....! quên ....!
Tớ cài vào sao không thầy hiện logo ở home screen ai bít chỉ tớ với , 8820 😔(
e dùng 8820 fb1.8.0.48 ngon ơ ;)) lúc nào cũng phải chùm dâu bên cạnh stt đến nỗi bị kêu là khoe khoang mãi ấy chứ =)) bác thử lại xem :-"

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

e cũng ko hiện icon, chưa biết đường nào khắc phục được, mặc dù bản 1.8.0.48 ngon, mong các bác chỉ giáo \m/
lên nào ........
có ai cài 1.6.0.22 rồi, login rồi xong up lên được 2.0.0.58 chưa vô báo cáo anh em biết nào?
Em bấy lâu nay vẫn dùng opera mini 😁
Cái này khi có coment hay like nó có notification ở homescreen ko ?
leetran72
TÍCH CỰC
12 năm
Đã xong 😁
Cài Socialscope, restart, đăng nhập Socialscope
Cài face -> Yea yea >😃
Thấy cái Socialscope hay hơn. Nhưng nó ko có cái...logo
lamthanhtn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm tất cả các bước như hướng dẫn -> restart -> ngất :banghead::banghead::banghead:
bác này ở đâu đấy? hình như em biết bé ở trong avatar của bác =))

---------- Post added at 03:58 AM ---------- Previous post was at 03:57 AM ----------

đang xài social thấy tốt. up stt có logo của socialscope cũng đẹp mà 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019