Noble Audio Khan: vua của các vì vua - in-ear flagship tri-level hybrid, giá 2399$

Knah
26/11/2018 10:56Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này nghe cải lương hay đừng hỏi luôn
nhìn cái giá là choáng rồi
vua về giá hả
Anhvu14
TÍCH CỰC
5 năm
Chưa mua đc cả katana, giờ lại có khan.
oạch cái giá thôi chứ nhìn vào thì em ban đầu cứ tưởng đồ lởm 😁, chắc là âm thanh hay thôi, chứ thiết kế em thấy cứ như cái bầu đựng rượu ấy các bác ah
leopark121
TÍCH CỰC
5 năm
VỊ VUA chứ sao VÌ VUA nhi?????
verybeo
TÍCH CỰC
5 năm
ước 1 lần đc sờ vào 2k4$
Tai nghe ko dây thì cần gì chất âm...:rolleyes:
chu0tjnh
TÍCH CỰC
5 năm
@hoang_nam2001 Có dây mà bạn, dùng chân 2 pin, hình này minh họa lúc chưa cắm chân thui
Ryu8
TÍCH CỰC
5 năm
@hoang_nam2001 Tai nghe cao cấp lúc nào nó cũng dùng dây cắm rời. Thứ 1 phòng dây đứt thì thay dễ dàng, thứ 2 là dành cho người khó tính chơi cả dây xịn, mỗi loại dây nó sẽ có ảnh hưởng khác nhau đến chất âm nhằm thỏa mãn yêu cầu cao nhất của mỗi Audiophiles
@Ryu8 Thanks 2 bác đã thông não! Em đã sai 😁
ktung
TÍCH CỰC
5 năm
Quả giá khiếp khủng
ZinoD
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá tương xứng với những đôi tai đủ level thẩm âm thôi
Canuccon
ĐẠI BÀNG
5 năm
$3k mà ad cũng có ý định trên tay nữa hả?
Có con này thì chắc chắn mình sẽ ngoáy tai, lau tai 1 tiếng/lần ! Giá chát qáaaaaaa
luckyboy71
TÍCH CỰC
5 năm
Chấc một con tai nghe nhỏ xíu mà cân cả combo Táo khuyết mà mình vừa sắm trong dịp Black Friday.
Sao k làm cái connector chắc chắc hơn nhỉ như cái 4 pin của jh chứ trc có ông anh đi xe làm rơi mất mịa 1 bên tai con K10u nhôm. Xót vãi 😆
PhuHaMy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình vẫn đang hạnh phúc với Noble 4. 😃
Nói không biết đúng không chứ cảm giác từ lúc ip giá 1000 là cái gì cũng cứ tính theo ngàn trở lên. Đã tới lúc tiền đô mất giá hay các thiết bị tăng giá trị đây không biết.
ExVelocity
TÍCH CỰC
5 năm
@Dollarssssss iPX chả liên quan gì đến đồ âm thanh cả. Giá hàng hi-end xưa nay chả bh dưới 1000$.
Woah VL giá :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019