NỘI QUY POST BÀI TRONG BOX [iOS] Trò chơi

poisonpure
22/8/2009 10:35Phản hồi: 40
Nhằm nâng cao chất lượng cho chuyên mục game và đáp ứng nhu cầu cho các fan iPad, Ban Quản Trị diễn đàn tinh tế đã thống nhất đưa ra nội quy cho box này như sau:

- Không gửi bài quá sơ sài, thiếu hình ảnh và nội dung. Không chấp nhận bài không có nội dung tiếng Việt. Khuyến khích gửi bài có nội dung chi tiết, preview, hướng dẫn hay chia sẻ kinh nghiệm chơi. Những bài nào hay sẽ được đưa ra Trang nhất của tinh tế.😃
- Không gửi bài người khác đã post.
- Không gửi link download trực tiếp, các bạn nên sử dụng chức năng PM hoặc ẩn link
- Không để lại email gây loãng topic. Chỉ post những thắc mắc hay chia sẻ kinh nghiệm chơi,v.v...

Đầu topic vui lòng ghi theo thứ tự sau: [Thể loại] Tên game - phiên bản - đặt tên tiếng Việt cho game nếu có. Không ghi game hot, cực hay vì không cần thiết
Nếu có thể , các bạn vui lòng cho thêm cái icon của game vào topic .
Ai vi phạm sẽ bị xoá bài, vi phạm nhiều lần sẽ tuỳ theo mức độ mà xử lý
Mọi thắc mắc vui lòng post tại đây
Rất mong các bạn nhiệt tình tham gia.
CHÚC TẤT CẢ CÁC BẠN SỨC KHOẺ VÀ THÀNH CÔNG😃

40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

^^!, cái thứ 2 em thấy ko hợp lý lắm.
Cảm ơn bạn đã góp ý, có thể vẫn giữ nguyên bài trước không xoá
hahaidang
TÍCH CỰC
15 năm
Những bài mới sẽ được cập nhật vào "Bảng Phong Thần" và các bạn vui lòng để lại ký hiệu +++ phía sau để mod biết đưa vào danh sách.

Mình chưa rõ đoạn này lắm. Ký hiệu +++ là để chỉ gì vậy. Và đưa vào danh sách là danh sách gì. Có thể chỉ rõ cho mình được không. Cám ơn nhiều.
Chắc là danh sách game trong box đó mà 😁

Nghe từ bảng phong thần tưởng danh sách ban nick giống bên gamevn :D
Ừa mình cũng chẳng hiểu bảng phong thần gì nữa....
Mod đã chỉnh sửa. 😃. Ko có thêm ý kiến nữa.
Trường hợp không rõ game thuộc các thể loại như chiến thuật, thể thao, trí tuệ,... thì phải ghi thế nào vậy mod.
Chắc nó thuộc thể loại không xác định bác à . ^^!
....................Ghi [Khác] cho nó lành 😁:D:D
Chắc phải vậy,.... vậy mod cho hỏi luôn, bài viết như thế nào mới được đánh giá chuẩn đưa vào trang nhất.... và cơ sở đánh giá, ai đánh giá? Những bài viết được đưa vào trang nhất có gì khác so với các bài khác ko hihihihihi....... em còn gà nên hỏi hơi nhiều.😁
Mẹ ơi, đầu tiên cứ tưởng đi lộn box vài bữa rồi về, ai ngờ giờ còn ra nội quy nữa, về chuồng thôi anh ơi, chuồng nhà mình xơ xác rồi kìa😔 Tình hình này chắc Ipod touch gen 3 ra phải làm 1 em quá, bỏ kế hoạch mua X3 hay Leo luôn😁
PM là cái gì dậy. Em là gà nên chưa hiểu gì cả....chỉ em với
PM là một chức năng nhắm tin đó bạn.
Làm thế nào để ẩn link được hả các bác . Em mới vào diễn đàn nên gà quá ....!
chỗ post bài bên cạnh nút chèn hình có nút chèn link đó bạn, coppy vô đó thui
VD:
Dạo này mod đi đâu hết rồi, tôi thấy box game lộn xộn quá chừng à.
nhiều topic xin game ~ pm, nhưng mà ko biết còn hoạt động k nữa, nhiều người cứ cho email để làm j ko biết,chả hiểu có xin đc link ko, kiểu như là spam ý =.=

MOD rảnh thì dẹp loạn nhé 😁 mấy topic đấy cứ lock đi là xong, đằng nào cũng pm mà ... :D
Tình hình là đến giờ box game vẫn lộn xộn như thường :growl5cj::growl5cj::growl5cj:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019