Nói thật đi, nếu được chọn giữa iP6 và BB Passport ae chọn cái nào

thitcho_mamtom
14/1/2015 16:50Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dark Knight
ĐẠI BÀNG
9 năm
ai cho mình IP6+ mình bán ngay lập tức cầm tiền đi mua Hộ Chiếu về B-)
Cho dù chưa được dung PP nhưng nếu đc thì vẫn thích dùng PP hơn
dauyqn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dĩ nhiên là passport rồi 😃
BienXanhNT
ĐẠI BÀNG
9 năm
BB 9900 thì đang dùng nghe gọi, check mail, nhưng pin em nay yếu quá sài sơ cua thêm em iphone 4 lâu lâu chọt game chút, đợi em classic màu đồng ra múc. Vẫn ưu tiên BB trước he he
Nghe nhạc : đã có ak100, ipod classic
Game : đã có ps3, psp, psvita
Phim : xem máy tính

Cuối cùng nhu cầu về một chiếc điện thoại đẹp, độc, tốt đã rơi vào pp, iphone đã bị tôi loại ngay vòng gửi xe!
PP rồi. Tuy vừa mua classic 😁
Hì.
Tốt chứ bác? Bác oi. E hiện g dg học lop 11. Tính wa hè tậu 1 con pp. Mà e cug hay thich xem phim.,nên không biết máy xem phim ôn k z? Hì thabk bác
loveya9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pham tri 1 Tớ năm nay thi ĐH rùi đây :3
PP rất ngon, mạnh mẽ. Xem phim thì chỉ hơi khó chịu vì 2 cái vjach đen trên và dưới :3
Z hả
@pham tri 1 Z hả a? Hi. Tại giốn con chát wá. Hic. Đú k nôi un. Tíh mua cũ ma sợ hàng lỡm. Hi
xuan tien
ĐẠI BÀNG
9 năm
k hứng thú gì với ip. mình thích phong cách bb hơn, chọn bb
nói thật là bỏ qua cái giá thì mua cả 2 về dùng.

Thực tế là đang dùng 6+ và PP =))
jimmy_nguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em chọn cả 2 (nằm mơ tí nhé ae đừng ném gạch) ;)
Chả là thằng nào thì cũng cỡ 3 năm nữa may ra em mới có cơ hội rờ tới :rolleyes:
Dạ em thì cứ thật thà mà nói rằng em sẽ nhận ip6 .. Nhưng sau đó sẽ mang ra đổi một e PP còn chỗ dư ra thì để đi bia chém gió..
Đương nhiên là bb. K cần đắn đo
Hiện h mình dùng lu640xl n nếu đc chọn 1 trong 2 con trên thì mình ỉa vào ip6.😁.PP k phải nghĩ,cầm đt nó phải đặc biệt 1 tí
Xài bb Passport silver được gần 1 tháng. chuyển từ ip6 sang lúc đầu hơi khó xài vì hđh khác nhau nhưng giờ thì ok rui. Pp thực sự rất đáng dùng. BlackBerry đã tạo nên 1 sp chất đúng nghĩa. Ip6 cũng rất tuyệt nhưng nếu được chọn lại mình sẽ vẫn chọn BlackBerry Passport. Trân trọng
Cầm PP có phong cách nhưng dùng iphone dễ sử dụng hơn nhé. Đang dùng PP đỏ mà chỉ để nghe gọi, vẫn phải dùng kèm với iphone thấy tiện hơn.
IP thôi, tiện dụng. Bán lại ko mất giá 😃
quangttq
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Canon100is -1 thanh niên câm hận vì thường bán mất giá cho biết-

:rolleyes:
em đang dùng Q10, gom lúa mãi định ngày mai rước e PP về, thèm lâu rồi giờ mới có cơ hội trải nghiệm...độc đáo, tiện ích, không mất thời gian nghịch ứng dụng nhiều như trên ios với android.
Khi nói về BB thì không có gì cản nổi niềm đam mê ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019