Nokia 3310 có giá chính hãng 1.05 triệu đồng, bán từ 22/5

sonlazio
16/5/2017 12:5Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhắn tin chắc xỉu
Wave alpha
TÍCH CỰC
7 năm
Bỏ hơn 1 củ mua cái máy này liệu có xứng đáng với thời đại công nghệ hiện nay ko các bác? Lặp lại huyền thoại thì làm mịa nó như nguyên bản đi, đây lại thêm thêm bớt bớt 3 cái dở hơi vào thành ra nó chả đâu vào đâu cả! Chán!
tYu
TÍCH CỰC
7 năm
Gởi các bạn chê 1tr con này là đắt,thế các bạn mua con dt 20tr++ cũng nghe gọi nt lướt wep...so với con dt 5tr chức năng y chang các bạn có chê đắt ko? 5tr giờ là có con ngon rồi đấy nhé,chưa muốn nói mấy con 3tr chức năng cũng vậy thôi,hay các bạn lại bảo có 3-5tr đòi so với 20tr.Tôi chỉ đưa ra ví dụ để mấy bạn nhìn nhận lại suy nghĩ mình thôi 😃
@tYu chuẩn, nhiều khi thích thì mua thôi, lắm ông so đo đến từng bộ phận như bỏ cam, bỏ màn màu...để giảm vài trăm nghìn, nghe hà tiện, mua smartphone giá chênh nhau vài triệu mà chả hơn kém bao nhiêu thì ko thấy kêu :rolleyes:
@tYu Tôi vẫn thấy cái này đắt .
Kể cả chỉ là nghe gọi lướt web thì con 20 tr vẫn hơn con 5 tr như nhanh hơn này , cam tốt hơn này, thiết kế đẹp hơn này, chất lượng gia công cao hơn này ... hay theo bạn 1 đôi giày nike với đôi giày thượng đình là như nhau. Để đi từ điểm 9 lên điểm 10 là sự đầu tư gấp trăm lần đi từ điểm 5 lên điểm 7 đấy.
Con điện thoại này thì có gì, công nghệ không, thiết kế ăn theo (còn chả đẹp bằng)... 1 tr cho 1 sản phẩm không chất xám như này là đắt.
Còn bạn thích thì tuỳ bạn. Thích thì khúc gỗ mục 100 năm cũng là tài sản vô giá 😃
Tính mua 1 con để sống tốt hơn
Con này mà bỏ Camera đi thì tuyệt vời. 😃
S777
TÍCH CỰC
7 năm
màn trắng đen, ko camera còn mua. Như vậy để dành xài luôn.
MrCent
TÍCH CỰC
7 năm
Quá chát & xấu trong tầm giá
Thích nokia vỏ nhôm thôi , 65 67 230 515 88 😃
@Dark-Angel 65 vỏ thép bác ơi :v
giá này đc đấy chứ như con 230 chỉ hơn mỗi màn to vs cái miếng nhôm ở lưng mà tận 1390k kìa
@scarlet lunar Sưu tầm cho đủ bộ thôi 😃 thích mấy con vỏ kim loại . Giá bèo mà , hơn nhau mấy trăm ngàn quan trọng ji
mrhung111
ĐẠI BÀNG
7 năm
thiếu gì điện thoại windows phone tầm giá 1tr hàng mới mà phải mua con này nhỉ
hehe. sắp tới nếu cần cục gạch sẽ mua 😆
hehe. sắp tới nếu cần cục gạch sẽ mua 😆
iReview
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ảo tưởng cả đám nhỉ
Sợ mấy thánh chưa sờ tới cái máy mà đã chê này chê nọ... 😕😕😕
xấu vđ
cho ko lấy
i___T
ĐẠI BÀNG
7 năm
đã xấu lại còn đắt không hiểu nokia ho lam gi nữa
anhtt1987
TÍCH CỰC
7 năm
Hoài niệm sao ko phải là 8800. Huhuhu
noupfix123
TÍCH CỰC
7 năm
Có 2 sim cho loại này ko ta 😃 .... biết là kế thừa em 1 sim ở thời cổ đại, nhưng giỡ hiện đại cũng phá cách rồi còn gì
Yasu.Nov
ĐẠI BÀNG
7 năm
uầy đúng là hàng cổ mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019