Nokia 3310 và các điện thoại Nokia mới sẽ được bán cuối tháng 5, đầu tháng 6

sonlazio
20/3/2017 12:13Phản hồi: 54
Nokia 3310 và các điện thoại Nokia mới sẽ được bán cuối tháng 5, đầu tháng 6
Tomislav Himbele, trưởng bộ phận Marketing của Nokia Bắc Âu cho biết những sản phẩm mới của họ sẽ được bán ra thị trường trong khoảng thời gian từ giữa tháng 5 đến đầu tháng 6. Như vậy, nếu bạn muốn mua Nokia 3310 thì sẽ phải chờ từ 2-3 tháng nữa.

Tomislav cho biết mục tiêu của HMD Global là đưa thương hiệu trở lại top 3 thế giới trong vòng 3 năm tới, đẩy hoặc Apple hoặc Samsung hoặc Huawei (3 công ty đứng đầu hiện tại) ra khỏi vị trí của họ hoặc thậm chí là đẩy hết xuống để HMD dẫn đầu 😁 Có thể ý của Tomislav là thị trường điện thoại nói chung, bao gồm cả smartphone và điện thoại thường.

Tham khảo: Nokiamob
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng Nokia 3310 2017 thật nhưng thấy rồi chả ham nữa
rosejaooh
TÍCH CỰC
7 năm
3310 1TR thì xúc 😁
GTT
ĐẠI BÀNG
7 năm
Màn PR trở lại hoàn hảo, mục đích không phải bán những con hàng này đâu 😁
Trước kia khi mua đt ko cần đắn đó là nên mua hãng gì, cứ cầm tiền ra tiệm mua Nokia về dùng.... an tâm. Bây h công nghệ tốt hơn xưa mấy năm trc nhiều nên phần đa đáp ứng được đủ nhu cầu người dùng hiện nay. Người cũ đã xa nay quay lại, tình chẳng mặn mà.
Armata
ĐẠI BÀNG
7 năm
TOP mấy cũng được nhưng cứ có lãi là ok :p còn ko mà phải bán mình lần nữa MS ko mua ae tt mua luôn😁.
Nếu made in finland thì mua liền.
duytran79
TÍCH CỰC
7 năm
Cũng đang háo hức làm con ko 😃
Bán chậm dữ.
lại ảo tưởng như ip killer
Chờ 3 tháng để sản phẩm lên kệ. Chờ tiếp 3 tháng nữa để giá giảm bớt & 1 số người làm chuột bạch. :p
Nếu thật sự 3310 không hơn gì 150 trừ cái vỏ thì mình mua 150.
Mà nghe đồn là 3310 còn bị vụ kén băng tần, có thể không dùng được ở 1 số nước. Nếu đúng thế thì...😕
@LRA sóng sánh chư bh là vấn đề của nokia
Sẽ ủng hộ ít nhất 1 em
Klq nhưng hôm nay htc có sự kiện mà ko thấy j vậy nhỉ ?
Tran Bong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanhbinhvphuc Em cũng hóng nhưng hình như không phải, mà từ 20/3 đến .../4 nó bán giảm giá hay khuyến mại gì ở một số cửa hàng bên Đài loan thôi bác ạ
vietcad.77
TÍCH CỰC
7 năm
Nếu về Việt Nam giá dưới 800k thì mua còn không thì thôi
@vietcad.77
1củ lẻ 10k thì fai bác ạ, nhưng em cũng hi vọng sẽ giảm như điều bác muốn
Nokia có quay lại thì cũng chỉ bán chạy ở mảng đt phổ thông giá rẻ chứ smartphone thì e là khó mà thành công được, trừ khi có đột phá gì kinh khủng lắm. Nếu để so về thương hiệu thì cá nhân mình vẫn thích Apple nhất, sau đó đến Nokia rồi LG, BlackBerry sau đó là Sony, HTC ... Còn cái bọn Samsung với Oppo nói thật là chẳng bao giờ bỏ tiền ra mua (trước đây đã từng dùng s3 và phát hoảng) 😕
dungsin_lqd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em đi theo thời đại và công nghệ...3310 nhìn chán quá...mua phong trào thì được.
Mộng mơ phết 😁
Ko ham, chạy cái s30 hả, ớn chết mẹ
Chờ 8800 hồi sinh 😆
congthach
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chỉ là gợi lại quá khứ nên thu hút dư luận thôi chứ bán ra chắc ít người dùng lắm !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019