Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia 8 bị lỗi màn hình, có ai bị như vậy không?

kingsapro
20/1/2018 9:17Phản hồi: 82
Nokia 8 bị lỗi màn hình, có ai bị như vậy không?
Chào mọi người,
Chuyện là :
Mình mua cái Nokia 8 này đến ngày mai là đúng 3 tháng. Tuần trước bị lỗi sọc màn hình, mang vào Nokia ở Phan Đăng Lưu bảo hành và được thay màn hình mới sau 1 ngày (12.01.2017).
Trưa nay đang xài bình thường, chuẩn bị ăn cơm bỏ vào túi- đang ăn cái có tin nhắn móc ra cái bị lại như cũ, huhu.

Có ai bị giống mình không? Chụp hình đẹp qtqd mà giờ làm mình hụt hẫng dễ sợ 😔((
Hình ảnh:
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kingsapro
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không ai đồng cảnh ngộ hả ta?
@kingsapro Cam con này mà chụp đẹp hả ta
thangbanhmi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em cũng đã hốt một con Nokia 8 rồi, kết quả: Tưởng không ngon mà ngon không tưởng, nói chung em hoàn toàn hài lòng, còn trường hợp của bác không biết như nào
JennyJenny
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có làm rơi rớt gì không vậy bác ơi, chứ em chưa nghe ai bẩu con này lỗi màn hình bao giờ, nhưng bác cứ đem bảo hành xem như nào
kingsapro
ĐẠI BÀNG
6 năm
@JennyJenny Không bạn ơi, cưng hơn trứng
hectoman
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chia buồn với bác, Nokia 8 nhà em còn xài cặp cơ, chạy ổn, chụp đẹp
kingsapro
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hectoman Đúng rồi bác, rất rất hài lòng từ lúc bị lỗi này
Xui vậy bác, có làm va đập gì không mà ra nông nỗi
cava
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không bác ơi, em không xài Nokia 8 nhưng gấu em xài, thấy chụp hình đẹp, lại bền, nó làm rơi suốt chả sao, mà quan trọng nữa là giá cũng rẻ,
@cava Sao bác nào cũng nói nó chụp đẹp ta
ChiChiBaoLoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em nghe nói Nokia 8 ngon, chạy mượt, chụp hình đẹp mà các bác, em đang định lấy tiền thưởng tết đi mua 1 em đây
linhcuuhoa
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã mua Nokia 8, chẳng lỗi gì, đánh giá khách quan của em: máy gọn gàng, màu xanh bóng rất đẹp, màn hình mịn, trong, màu sắc chuẩn, nhìn ngoài trời tốt. Pin sạc nhanh, loa ngoài âm sắc rất chi tiết
Em đang định mua Nokia 8 các bác ạ
nvthoai
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không cùng cảnh ngộ với bác rồi
galio
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nokia 8 nhà em xài ngon bá cháy
sieupro28
ĐẠI BÀNG
6 năm
@galio Nokia 8 bạn lên android 8 chưa nhỉ
hsrose
TÍCH CỰC
6 năm
nếu là LG chuyện này không có gì lạ, Nokia này mới nên chưa biết
Hôm nay mình bị tình trạng giống vậy 😔
kingsapro
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tiger_King M đang xài và rất là lo là lúc hết bảo hành nó hư thì sao. Thay 2 lần rồi. Đt này rớt giá thê thảm quá. Hết muốn iu nokia
tabletcare
TÍCH CỰC
6 năm
Này là cáp màn hình kém nên nó chập chờn rồi.
kingsapro
ĐẠI BÀNG
6 năm
Điện thoại mới bị lại các bác ạ 😔 .Mới bij lại hôm qua. Chán đời muốn đập cho rồi.
Đã bị 1 màn hình chính + 2 màn hình thay cùng 1 lỗi.
Lần này các bác suy nghĩ trước khi mua flagship mới nha.
sieupro28
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kingsapro S kì vậy ta.....máy mình xài dc tròn 1 tháng mà k có tình trạng j nguy hiểm.....! Chỉ bị cái là android 8 k cho xóa hình trong thẻ thôi còn lại vẫn bt.....chia buồn bác
kingsapro
ĐẠI BÀNG
6 năm
@sieupro28 chắc do hên xui, mình xui gặp cái lỗi là lỗi hoài
sieupro28
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kingsapro Hay do mình mới xài 1 tháng chưa bị ta....topic này 2 ng bị nghe sợ wá
hoainiem0407
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kingsapro Máy m vừa bị hôm nay. Lỗi y chang. Nhưng máy m hết hạn bảo hành rồi. Hic.
@hoainiem0407 haiz, nó bị lỗi cả main bạn ơi, mới dính hnay, muốn triệt để thì thay cả main nữa, thay điện thoại mới thôi
Máy e mới mua chưa đc 1 tháng, tối nay dùng để ý kĩ cũng có 1 sọc đen nhỏ dọc màn hình, máy dùng cẩn thận, k rơi, nước. Khắc phục đc ko ạ, hay lại đem đi bh?
miloodo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình cũng đang tính mua. Thấy giá giờ cũng rẻ. Bảo hành 12 tháng nokia care mà có 7tr350. Anh em kiểm tra kỷ màn hình rồi cho mình xin ý kiến là số lượng lỗi màn hình của nokia nhiều không?
@miloodo Với tầm 8tr thì nokia 8 thực sự quá ngon bác ạ, e cũng vừa đi bh vè đây, mât 2 ngày đi đi lại lại, thay màn hình luôn, đc cái bảo hành cũng nhanh
sieupro28
ĐẠI BÀNG
6 năm
@miloodo Xài 2 tháng chưa có vấn đề gì kể cả vừa sạc vừa xài máy chỉ ấm chứ k nóng như mấy máy khác
@miloodo Bác mua ở đâu mà 7.350 vậy
miloodo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@The Bourne Legendary Ban đầy trên mạng đó bác, mình mua trên trang chợ tốt
miloodo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác có bị tình trạng không tải dc phần mềm giống Bác Crazy Angle không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019