Nokia 8 chỉ còn 10 triệu, tặng kèm vòng đeo giá 2 triệu, anh em có mua không?

zyzy1908
29/1/2018 13:52Phản hồi: 430
Nokia 8 chỉ còn 10 triệu, tặng kèm vòng đeo giá 2 triệu, anh em có mua không?
Nhân dịp tết thì Nokia đã quyết định giảm giá Nokia 8 xuống 3 triệu đồng so với mức 12.99 triệu trước kia, qua đó chỉ còn 9.99 triệu đồng. Đây có thể nói là một mức giá tốt không tưởng với một sản phẩm sử dụng SnapDragon 835. Chưa dừng lại ở đó, chiếc máy cao cấp nhất của Nokia còn được tặng kèm vòng đeo tay Garmin Vivofit 3 giá 2 triệu và viên pin dự phòng X-Live 10.000mAh.

Dự kiến thời gian kết thúc khuyến mại này sẽ là 28/2, các bạn có hứng thú với Nokia 8 ở mức giá này hay không? Vì rõ ràng là nó rẻ hơn rất nhiều, thậm chí là một nửa so với một số đối thủ có hiệu năng tương tự.
Tham khảo: Mainguyen.vn
430 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Km ngon thế
see022
CAO CẤP
6 năm
@dungbanganh94 Cứ em nào ế là giảm giá thôi
lotuong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dungbanganh94 Cái vòng đó như sau:

Pros: Thiết kế tinh tế, kiểu dáng đẹp, chất liệu tốt, cảm giác đeo thoải mái, ứng dụng thú vị, pin lâu (1 năm)

Cons: Ít tính năng - chủ yếu là báo thức, đếm bước chân, đo giấc ngủ. Không có kết nối nhận thông báo từ điện thoại. Thao tác sync qua bluetooth tương đối phức tạp và nhiều khi phải làm lại nhiều lần mới được.

Nói chung là sài smartwatch thích hơn nhiều.
dhphucs
CAO CẤP
6 năm
@lotuong cái vòng như vậy quá đắt, xài con miband 2 450k còn nhiều chức năng hơn, nhất là chức năng báo cuộc gọi và tin nhắn khi đang đi đường để biết ai gọi, đeo thêm cái tai nghe bluetooth nữa khỏi mất công rút điện thoại.
@lotuong Bạn mình đang xài vivofit 3 hơi.bị ngon đó bạn, Garmin là chuyên về theo dõi vận động chứ k phải smartwatch. Theo mình với mức giá này của No8 + km thế thì k có gì phải chê.
maru
TÍCH CỰC
6 năm
Vậy có ai thu nội tạng giá lẻ không ?
@maru Đăng ký pín để ngâm rượu chưng cho độc, chứ uống chắc không dám. Trên 13cm sau khi cắt mới mua nhé
Bao Khangs
TÍCH CỰC
6 năm
@thanh.vohong Luộc chấm nước mắm nhỉ ngon lắm.
puppygoody
ĐẠI BÀNG
6 năm
@maru Có ai mua não không, mình đang không cần dùng. Bán lấy tiền mua No8 này.
vinamin
ĐẠI BÀNG
6 năm
@maru Bán thận không?
Tuyệt vời. Mình sẽ nói bạn mình mua ngay
@Vuducanh0909 Không cùng mâm rồi 😃
@nforce Nó vẫn là một chiếc SP khá tuyệt vời xét về một số khía cạnh, ế là do cái HĐH không tốt thôi., đây vẫn còn 1 con 930 gold để tủ chơi.
hiepmu
CAO CẤP
6 năm
@Vuducanh0909 đây vẫn 1020 chuyên để báo thức hằng ngày dậy đi làm 😁
Ko nên,sắp tết rồi còn khối máy giảm,từng ấy tiền có thể ngó qua htc,Sony,samsung thì tốt hơn
zzvilzz
TÍCH CỰC
6 năm
@Ryzkie Nó đóng chữ Manufactured by Oppo lù lù trên hộp (thậm chí nó ghi luôn cả địa chỉ nơi sx lên hộp) mà thanh niên cứ cố tình lôi Foxconn vào để nói thì thôi tôi cũng quỳ vái một vái rồi. Lỗi của Nokia 8 trước khi tôi nói ở cái comment ở trên thì các diễn đàn ở nước ngoài người ta nói rồi, không phải tôi là người đầu tiên. Bạn thích thì bạn vào từng trang diễn đàn đó mà biện hộ dùm cho Nokia nhé, chắc họ cảm kích nhiều lắm đấy. 3h sáng còn lọ mọ ngồi quote bài thì cũng đủ hiểu mức độ rảnh của bạn rồi. Thôi tôi xin kiếu 😆
@zzvilzz https://www.androidheadlines.com/2017/06/indian-oneplus-5-units-are-manufactured-locally-by-oppo.html Rành rành ra thế mà cứ chối bỏ làm gì nhỉ? Cứ cmt 3h sáng là rảnh rỗi? Lol. Mọi người trên thế giới nói chung và VN nói riêng đều làm việc buổi ngày? Xin thưa là có nhiều việc làm cả ca đêm nữa nhé
@Vuducanh0909 ............có ông làm nói y chang cũng bị đánh hôm nay húp cháo thay cơm rồi. heheheheh
@pond1597 Chưa hiểu ý bạn ?
Còn đánh người thì có khó gì đâu !
TungPig
CAO CẤP
6 năm
Ngon quá chứ gì nữa. Ai ko quan trọng chụp ảnh quá thì nên xúc
kingpro1252
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ufdb chị na nhà anh. hóng hớt dc vài tin đâu đó rồi phán. Như bác nói thì Samsung là ĐT VN rồi
@ufdb Hmd chị na ?????? :v
Rain.Ars
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ufdb https://en.wikipedia.org/wiki/HMD_Global tự vào mà đọc đi có phải chị na ko =)). hóng hớt rồi phán như đúng rồi
@ufdb chắc vì mấy ông thiếu hiểu biết như bác mà HMD nó in luôn địa chỉ công ty ở mặt lưng Nokia 8. =))
Ngoại hình có vẻ lạc hậu quá. 10 củ e là vẫn còn khó bán lắm đây
bb8707g2nd
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cienkang Bác đã được sờ nắn chưa?
@bb8707g2nd nó ìfan mà nên hãng nào thì nó cũng chê k bằng apple đâu 😁 còn chỗ nào có ss thì nó nhảy vô auto nhiệt tình luôn, k biết lương đc 20tr/tháng chưa mà đi chê cả 1 tập đoàn 😕
@snoopycharlie bác nói sao nó lộn xộn vậy, đã ifan rồi mà còn "chỗ nào có ss thì nó nhảy vô auto nhiệt tình luôn", rút cuộc OP là ifan hay ss fan?
@davenguyen91 ifan, còn có ss thì nó sẽ nhiệt tình nhảy vô auto chê nhiệt tình 😁
Harry V10
TÍCH CỰC
6 năm
@cienkang 8 & 8+ thì chỉ nhai lại thiết kế 4 năm thôi =)) Đang dùng 6+ cho hay
Nội thất thì ngon có cái ngoại thất hơi chán, giá này cũng lỡ cỡ
Sorry Nokia
Đã trên tay con này rồi. Không có gì nổi trội.
Cứ dở dở ương ương sao ấy. Từ thiết kế đến phần mềm
hoangtu2410
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chickenbg lạy thánh , nokia 8 thì không cam kép à
@chickenbg Nokia 8 cấu hình bình thường ? Không phải cam kép à ?
Bạn chính xác là gà đấy !
@chickenbg 1 con gà bị chột mắt cho hay 😁
Harry V10
TÍCH CỰC
6 năm
@Vuducanh0909 Nó là gà mờ mà =))
boysnow911
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ở đâu bán vậy? có phải ở đây không ? http://bit.ly/2E2X4Mp

GIÁ ĐẶC BIỆT ĐẾN 28/02: 9,990,000đ

• Cơ hội trúng Mazda CX5,Vespa, lượng vàng 9999, ĐTDĐ Nokia 3310 Xem chi tiết
  • Trả góp 0%
  • Tặng Vòng Đeo Tay Sức khỏe Garmin
  • Tặng Sạc Dự Phòng 10,000mAh
  • Tặng USB 8GB khi mua trả góp duyệt hồ sơ ONLINE của FE Credit
gakhonggay
ĐẠI BÀNG
6 năm
@boysnow911 https://hoanghamobile.com/nokia-8-chinh-hang-p11521.html
Hoàng Hà giảm tiếp 1,5tr nữa còn có 8,5tr thôi. Thấy cũng ngon tiếc mỗi cái dùng màn lớn quen rồi
hoangtu2410
ĐẠI BÀNG
6 năm
@gakhonggay giống bác , con này mà màn 5.9 trở lên thì em cũng bem
gakhonggay
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoangtu2410 Con này viền trên dưới dày lắm. 5,9" chắc ko cầm được. Nhưng được 5,5" thì cũng ổn
Ae yên tâm hết đợt này là các hãng bán lẻ chắc cũng về giá 8-9 tr thôi
haihuoc90
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quá ngon trong tầm giá nhé.
Chip Snap 835 ram 4g. Camera ổn.
MoNoJi
CAO CẤP
6 năm
@realvn e cũng đang hóng mi max 3 mà nghe nói 7 inches tỉ lệ 18:9 ko biết dài cỡ nào nữa bác ạ 😁
realvn
TÍCH CỰC
6 năm
@nguyenminh56547 Mình có nói là nó giống nhau đâu. Bạn nói nó chung cảm biến thì chắc nó cũng 9/10 với nhau thôi, vẫn hơn được nokia 8
realvn
TÍCH CỰC
6 năm
@MoNoJi Mình chỉ ham viền mỏng chứ chả ưa 18:9, 18:9 khó mà thành chuẩn chung cho tất cả nội dung được. Giờ tivi thì 16:9, máy ảnh thì 4:3, ipad vẫn 4:3, thêm cái dt 18:9 nữa thì lọt chọt vô cùng, 16:9 theo mình vẫn sống khỏe ít nhất 2 năm nữa. Mi max 3 đây, nếu nó giống cái hình này thì đúng là củ chuối thật >.< xiaomi-mi-max-3-front-1516858586594972893490.jpg
MoNoJi
CAO CẤP
6 năm
@realvn giống này thì như mi max 2 bây giờ thôi, qua màu đen thì ko đến nỗi 😁 ít nhất ko chơi 18:9 gầy đét mà dài thòn lòn là dc :D
ilove1520
TÍCH CỰC
6 năm
Hình như NOKIA quay lại mà có gì đó sai sai. Thiết kế ko đột phá, camera bình thường và hơn hết là PR kém
Mong NOKIA quay lại như xưa
Vickk
TÍCH CỰC
6 năm
@ilove1520 Mới quay lại thì ráng "làm cho tốt" để tạo dựng niềm tin đã, đột phá rồi không ai mua thì chết đói.
@ ict
TÍCH CỰC
6 năm
@ilove1520 Bản quyền còn chưa thông
Hy vọng vào mấy em sau này chứ còn này không ấn tượng, từ thiết kết cho đến Camera đều không được như kỳ vọng của dòng chữ Nokia
Harry V10
TÍCH CỰC
6 năm
@AKSJKLAJLSKAJKSJAS Gía quá tốt với một cấu hình đỉnh bạn còn muốn gì hơn nữa ? Hãy coi giá A8+ 13.49 tr tầm trung của samsung mà hết hồn ! Hãy nhìn hiện tại nokia 8 giá còn rẻ hơn 6s 32G chính hàng
shensai_1
TÍCH CỰC
6 năm
Đương nhiên là k rồi =))
Thiết kế em nó sao sao ấy. Dở dở ương ương, không thương mà chẳng ghét, chỉ thích nhìn nhưng không muốn mua
Anh em nào mua thì qua mấy đại lý cấp 2 giá còn rẻ hơn nữa. Cellphones nó còn giảm thêm 1,5tr còn 8,5tr
realvn
TÍCH CỰC
6 năm
@shinichi_11_11 8tr5 thì lại ngon, mi 6 giờ cũng 8tr rồi. Nhưng mình cũng sẽ chẳng mua con nào trong 2 con này, lúc trước đổi từ 5"7 xuống 5"5 thôi đã thấy hụt hẫng lắm rồi, giờ 5"3 thì thôi chừa 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019