Nokia có thể sẽ giảm giá toàn bộ các mẫu điện thoại trong mùa thu này

babybungbu
18/7/2011 22:13Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kvh27
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phải chi Nokia ban đầu chịu chuyển sang dùng android như các hãng thì giờ vẫn là số 1. Nhìn HTC, Moto, Sony lúc trước sắp chết nhờ có phao android cứu mà giờ phát triển hồi sinh mạnh mẽ lại càng thấy tiết cho Nokia. Nokia hãy mau quay lại là chính mình
ricardotr
TÍCH CỰC
13 năm
Với cái giá 9tr cho một symbian già cỗi thì cho dù là 1 tín đồ trung thành của nokia cũng không khỏi phân vân cho lựa chọn của mình, các hãng khác thì biết làm mới mình, trong khi ông cụ nokia vẫn tưởng rằng mình đang là vua của smartphone, giảm giá là điều tất yếu thôi
No k chọn Android chắc vì họ “sợ” Apple kiện đấy mà! Nên họ chọn WP7 mặc dù chậm mà chắc! Mà “MÌNH nghĩ” không đến nỗi chậm đâu!
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
kiện thì kiện rồi mà cuối cùng bị kiện lại.ăn vạ cuối cùng bị người ta đánh.Jờ mình chỉ thích n9 thôi.thủ tiền rồi.ra là hốt ko j phải hối hận kả
nhietdothap
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thix nhất Nokia Apple ở điểm lập trường riêng, phong cách riêng. Chạy theo mấy thằng thị trường.
hờ hờ đọc mấy cái comment trong bài có nokia sao mà toàn nghe xã rủa ko hà :-S ko có 1 cái nào gọi là cho nó hợp lý No hạ giá để chuẫn bị tung ra các sp mới thôi ng tiêu dùng sẽ có lợi những ai ko có khả năng mua hay chưa từng xài mà chê Sym chán thì giờ có cơ hội rồi đó N8 Ê7 E6 C7 giá sẽ phù hợp hơn nhìu 😃 .
còn riêng mình thấy Sym ko có gì là Thua mấy cái Ios hay android hết hơn nhìu nữa là đằng khác
No cố lên cho chúng nó sáng mắt ra 😃
dbt123
CAO CẤP
13 năm
Kết e N8 từ lâu lắm rồi, từ cái thời nó còn trong trứng, chờ mãi, chờ mãi, vậy mà đến khi có đk lại quất e HTC Desire S. Nhưng vẫn lưu luyến N8, nó mà giảm kiểu gì cũng quất e này cho ng y(đang dùng N82)
Xem em E7 còn bao nhiêu nhỉ. Chắc N9 ko nằm trong số này rồi. Nokia giảm giá chắc để dành phát triển cho win7.
Làm vậy là đúng chứ chip yếu hơn mà giá lại đắt thì kỳ
Dao2nd
TÍCH CỰC
13 năm
Giảm đi mới tranh được miếng bánh điện thoại thông minh chứ No toàn máy "chậm tiến hóa" thui!
namoart
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nokia không tham gia vào android vì không lường trước được sự bùng nổ của thị trường cho nền tảng này. Rũ bỏ Symb nhưng vẫn tiêm thuốc kích thích vì hành trình quá khứ đã từng là thành tựu. Lấy winphone làm mũi nhọn để công phá thị trường (cái này là Nokia đã chủ quan tiên đoán để hướng tới một thị phần nảy nở trong tương lai!). WP sẽ là quá bóng to nếu như Nokia, htc hay Samsung... ra sức thổi, cá nhân mình chỉ sợ nó bị châm kim vì hiện nay nhiều thằng cầm kim lắm, cẩn thận không khéo bị xịt thì Nokia còn down level nữa.
cách tốt nhất nokia nên tập trung vào dòng điện thoại phổ thông ngon, bổ, rẻ của mình
Chưa có tin tức gì tích cực về Nokia cả, hic hic lúc trước Nokia sắp ra dt là tranh nhau mua, giờ tranh nhau quăng bom, dìm hàng
thuy8x8
TÍCH CỰC
13 năm
Ai nói gì thì nói chứ mình thấy giảm giá thế này thì N8 sẽ rất hot còn có hơn 7 củ mà xơi được em điện thoại 12mp AF đấy đủ những kết nối hiện đại nhất , vấn đề hệ điều hành thì còn chưa biết Symbian Anna , Belle ra sao thì các bác đừng quăng bom
Về tính ổn định , thời lượng sử dụng pin , chất lượng phần cứng Nokia vẫn là số 1

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

Đây là tin tức tốt cho người tiêu dùng đó bạn , giá thành giảm thì sẽ có nhiều cơ hội sở hữu smartphone của Nokia hơn . Những kẻ hóng hớt rồi chê lên chê xuống được tận tay sở hữu sẽ có cái nhìn khác
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
Giảm có 10% >"<
Liệu Nokia có thay đổi đ.c chính mình như Moto đã từng làm với MS k :">
Nokia ngày càng thê thảm quá ! +_+
Giảm là đúng thôi, mong nokia sẽ sớm có những "đòn" "sinh tử" để giành là vị trí không 1 thì cũng phải 2 :eek:
ủng hộ nokia
mong nokia sẽ vực dậy sớm
N8 mà xuống 5-6 tr thì mình cũng cố làm 1 con để chụp ảnh 😁
Anhbien
TÍCH CỰC
13 năm
Anh em bi quan ve nokia quá,doi no ra winphone voi n9 ban ra hay phan.Khi do chi so anh em khen het muc thoi
Đề nghị các bạn gõ tiếng anh có dấu, một số bạn gõ tiếng việt không có dấu mình đọc mà nhức hết cả mắt, để rữ rìn sự chong xáng của tiếng diệt, đề nghị các ăng chậy eng gõ tiếng diệc có rấu...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019