Nokia Image Exchange 0.95 Uodate 10/06/09

huahaonam
10/6/2009 8:27Phản hồi: 14
Phần mềm xem ảnh bản cập nhật 0.95 cho ae..!bản này đã có bản việt hóa 0.93 tiếp tục thêm bản cập nhật mình cảm thấy autoscreen rất nhanh ae test thử xem.... support : N95 8G N95 N82 Ê66 E71
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuongmanh
ĐẠI BÀNG
15 năm
file bị lỗi rồi bạn ơi. Mình đang dùng 0.93 có một vướng mắc nhỏ ai biết chỉ mình với. Mỗi khi xóa ảnh trong thẻ nhớ xong mở chương trình này nó vẫn đọc ra ảnh đen thui phải xóa lại từng ảnh trên pm này mới hết.
của mình thì xóa anh trong thẻ nhớ rồi nó vẫn lưu lại bình thương nhu chưa có chuyện j xảy ra😕😕
tất cả ver của Images EX này đều backup lại file ảnh vừa chụp..!mọi phiên khác cũng như vậy phiên bản này mình cảm thấy autoscreen rất nhanh đó là cảm nhận của mình........😃
cái này thì công nhận pro nhất rồi,load ảnh cực nhanh,hiệu ứng thì như iphone nhất là cho nó rotate liên tục nhìn đỉnh cao dễ sợ😁:D:D
nên dùng chính chương trình Image Exchange này xóa file thì sẽ xóa triệt để, còn nếu dùng chương trình khác xóa sẽ không xóa hết các file cache của image exchange (các file này có kích thước nhỏ và nằm trong thư mục ẩn).

Bản mới này xem hình có vẻ sáng và rõ hơn bản cũ.
cảm ơn bạn đã chia sẽ ý kiến..!mình cũng có cảm nhận giống bạn....
Thằng này có cái ưu điểm là hỗ trợ xoay đủ 4 hướng không củ chuối như cái ct mặc định của máy nhưng nhược điểm của em nó là vẫn lưu mấy cái file backup của những bức ảnh đã xóa (xóa = x-plore). Điều này cực kỳ nguy hiểm khi bác nào chủ quan với những bức ảnh "nhạy cảm"
Đúng rồi hôm qua tui nổi hứng sexy rối chụp vài kiểu với con N82 ,xem xong rồi xóa ,ai ngờ nó vẫn còn lưu lại ở đó ,hihihi hết cả hồn:cools:
Híc, sao mình chuyển sang chế độ trực tuyến nó gửi tin nhắn đi đâu ấy, mình hoãn luôn, vậy là sao ?

Mà file của chủ topic lỗi rồi
Sao mình cái trên E 65 (đã hack phone) sao toàn bị lỗi nhỉ/. Chạy được đến 90% thì unable ...install.. Bác nào có kinh nghiệm giúp mình với! Tks nhiều!
Có thể máy bác không được hỗ trợ chăng ( nói sai đừng chửi em nha bác ) :laugh8kb:...
bitis06
TÍCH CỰC
15 năm
Cái này nó dùng THUMBS.DB để load sẵn nên khi xóa pic thì vẫn còn.Nếu các bác muốn xóa hết thì thoát trình xem ảnh và vào thư mục lưu ảnh xóa cái Thumb.db đi là hết.😁
Không dùng được với N97mini à?Ai có bản dùng với N97mini post lên cho mình với.Thanks
cái nè có dùng được với 3250 k hả các pro

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019