Nokia: không có Windows Phone 8, dòng Lumia vẫn rất tốt

babybungbu
21/6/2012 22:23Phản hồi: 606
606 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cowboyz
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy chú ném đá nếu biết ném mấy con Lumia thì tốt.
Nóng đầu nhất không phải vì nó không lên được wp8 mà là ứng dụng sau này cho wp 8 sẽ không chạy được trên wp 7 , hic hic bọn khốn khiếp mang con bỏ chợ , thằng CEO Nokia chết tiệt biết trước nhưng vẫn sản xuất , từ nay xem như tau cạch mặt tụi mày , quay lưng với khách hàng cũ chúng mày chỉ có thiệt thôi . Tau thề từ nay còn dùng Nokia của tụi mày thì tau nhỏ như con kiến , đổi sang samsung android dùng , bực cả mình .
@emxinh0607 Sao bác dại thế, bác thề thốt vậy thì No có thay đổi gì không. Tự nhiên thề vậy lỡ sau này WP nó hot thì sao. Lúc đó ngồi ôm hận ah.
@emxinh0607 Sao bác dại thế, bác thề thốt vậy thì No có thay đổi gì không. Tự nhiên thề vậy lỡ sau này WP nó hot thì sao. Lúc đó ngồi ôm hận ah.
vậy là các dòng đang dùng mango chết tươi ko lê lết lên đc apollo à 😁
Exynos_neo
ĐẠI BÀNG
12 năm
đấy là chấn an người tiêu dùng thôi
Bó tay
TuanHung1
TÍCH CỰC
12 năm
Khi đã quen với 7.5 thì việc lên 8 củng khó, giông như hồi wp mới ra đó thôi. Khách ít.
Chả biết có ai tin vào lu 900 nữa ko?
@onglaodanhca_hn Tin sao được nữa mình tin doanh số sẽ giảm thảm hại , những người nào chỉ cần quan tâm đến công nghệ đều biết , nó không up được lên wp 8 , apps viết cho wp8 sẽ không dùng được trên wp7 vậy thì khác gì lừa khách hàng đâu , dùng hdh quan trọng là ứng dụng mà giờ không có ứng dụng khác gì hdh chết . Ức chế nhất là dòng Lumia đang có phản hồi tốt từ khách hàng thằng MS nó phang 1 cú này kay quá .
nói chung lại là từ khi nokia vào tay elop thì theo nhận định chủ quan của mình là hình như ông elop là tay trong của ms.thứ nhất elop là cổ đông lớn của ms.từ lúc elop vào thì nokia cứ rối tinh hết cả lên.ai mà tự bóp cổ mình bằng việc tương lai muốn bán hàng mà chưa gì ông elop đã thông báo symbian ko hỗ trợ.con meego được cộng đồng yêu thích như thế thì lại dội cho gáo nước lạnh bằng việc chưa bán ông elop đã thông báo là đây là sản phẩm cuối cùng dùng meego....ko biết cái lão chủ tịch hội đồng quản trị nokia có nghĩ đến những điều này ko nữa
kien22
TÍCH CỰC
12 năm
Win...7.8 đã là tốt lắm roài
1 hành động bao biện ....
ntnk1984
TÍCH CỰC
12 năm
ghét nhất điểm này
Chờ xem thế nào đây . Chưa ra WP8 chưa bik đc ntn . Liệu có côk đc cho Lu9 hay ko ? Tất cả chờ thôi. Giống như android lên đời cao thì cái cũ cũng tèo. Có điều tội cho mấy em gen 2 chưa ra bao lâu .
traitimxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích kiểu dáng lumia 900 thật , nhìn rất sang trọng , như phần mềm còn hạn chế wá . Mau mau phát triển để còn rước về nữa 😔
đang định mua lumia 900, nghe thông tin trên nãn luôn..microsoft đẩy nokia xuống vực
@tru91 chấp nhận hy sinh để nâng cấu hình cao thui bạn ạ.tại nó khác wp7 qúa.
nokia đang tự an ủi và cũng tự trấn an mình =))
chắc nhảy sang galaxy s2 quá
kfat86
TÍCH CỰC
12 năm
dù sao cũng thấy nokia đang bị thất thế!!! ông hoàng một thời mà giờ.....
rồi giá sẽ down như chưa từng down wait n c
Yên tâm khi nào NO ra bản chạy WP8 sẽ cho người dùng đổi WP7.5 + $ = Lumia WP8 😁
lam@xung
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác làm em điên hết cả đầu,không biết có nên mua con l900 không nữa?
zintx
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lam@xung thích thì cứ nhích thôi có gì đâu mà
wp7.8 thì cũng gần như wp8 thôi cơ mà 7.5 vẫn tốt lắm rồi 😕
@lam@xung Thích thì nhích thôi chứ cứ hỏi thế này năm sau chưa mua được...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019