Nokia: "lời phàn nàn lớn nhất đó là khách hàng không có được những ứng dụng mà họ muốn"

Duy Luân
14/5/2013 16:27Phản hồi: 314
314 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dung la app nó rât la ghét,ung dụng ai cung có thi bắt mua bang tien,20k,hay 25k.free thi đồ họa như cho trẻ em chơi.đã thu xai wp8 xong la qua ios liền,app rất ngheo nàn,lac hậu,HDH thi mượ mà rồi.
Vài cái đơn giản như khóa xoay màn hình, gõ telex, lock screen, quản lí file thì làm cho nó sớm sớm một tí. Trả trách người dùng nói không có pm ứng dụng mà họ muốn 🆒, mấy cái phím tắt để tắt mở wifi, âm thanh ... đâu ? Mua Lumia về làm cảnh ?
@hoanglongls Bác này nói quá chuẩn !
leon70119
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoanglongls Nên trải nghiệm rồi hẵng phán!
À! thêm cái chính tả nữa!
@leon70119 Oạch, mình ko nói mồm đâu nhé, vào phần wp đi mình vẫn thảo luận trong đấy ;) mình dùng Lumia 920 mà, ko có mình nói làm gì, lên tinh tế mà tớ không comment bằng 920 mà toàn bằng Note, hoạc laptop là bạn biết nó có bất tiện ở khoản gì ? khi bạn đã dùng wp

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
ere6083
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ứng dungo thì đủ dài mà, wan trọng là telex, tăng giảm âm lươg cảm ung chu ko cần lúc nào cũng nhấn là dc
Nokia vẫn chờ tháng 6 khi M$ tổ chức sự kiện nâng cấp winphone 8 lên 8.5 là khác ngay.
Chờ....một hdh một smartphone mới made in ss.

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
Khẩu hiệu của WP: "Đợi chờ là hạnh phúc"
creambanana
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hy vọng là theo thời gian rồi nó sẽ hoàn thiện hơn.cố lên Nokia & cả MS nữa...!
đang dùng em 520.thấy cũng ổn đối với những người dùng phổ thông như mình.
Mình dùng 520 nhiều nhất cho việc lướt web, đọc tin tưcs, check mail, fb. Chụp hình tài liệu chứng từ. Còn con LG LU6200 lâu lâu quởn lấy ra múa game, test rom, nói chung là rất ít dùng, dù cài game, app tùm lum từa lưa. Và cũng phát hiện ra những người xung quanh mình cũng chỉ có nhu cầu giống mình thôi.
Mang may game, apps ben ios voi android di. Qua troi game hay ma wp k co.
cuong642
TÍCH CỰC
11 năm
@Quockhanh01 bác cũng rảnh nhỉ 😃. chuyên vọc vạch, cày game. chắc bác suy nghĩ còn trẻ. lớn tí nữa thì hết ham hố mấy cái vụ đó. và chỉ cần 1 cái máy hỗ trợ tốt cho công việc. 😃
Đang muốn học lập trình cho WF mà chưa có điều kiện 😔

https://play.google.com/store/apps/details?id=vn.vietmedia.quatangcuocsong

Cần thêm bộ gõ tiếng Việt telex, khoá xoay màn hình, tắt ứng dụng chạy ngầm tiện lợi như android 4.1 trở lên, quản lý kết nối nhanh, và ưu tiên các ứng dụng chính chủ cho wp 😃
@motdongxu em nhất trí với bác ,nhưng bác hơi bị nhầm là em wp ko có ứng dụng chạy ngầm như android .bởi vì thế những em wp rất chi là mượt ở chổ đó đấy
CHÍNH XÁC.
SaoPhaiSo
TÍCH CỰC
11 năm
quá xấu và không có gì đặc biệt 😃 vẫn xài android thôi 😃
nếu ko trông vào wp dc. trước đây có đội meego của Nokia, mình thấy cũng rất sáng tạo. nay Meego đã bỏ thì kêu đội này về thiết kế apps. cho.
android đi nô ơi, wp chán quá
o070o
TÍCH CỰC
11 năm
xài WP thấy chán chán sao ấy mặc dù rất là mượt hơn Android nhiều , iOS ko có tiền xài 😁
Gía như ngày đó anh Nô chạy theo Android thì bây giờ samsung chắc chỉ còn sx tivi tủ lạnh,máy giặt..... Chứ smartphone thì không có cửa
d7293
CAO CẤP
11 năm
Sao lắm người kêu là Nokia sao không chạy Android, nhưng nếu Nokia chạy Android thì chắc nhiều người lại kêu là sai lầm đấy.
Wp8 và Wp7x khác nhau nhiều quá. Nokia và Microsoft cần đồng bộ nhiều hơn.
mẫu thiết kế và chất liệu nhựa cao cấp . Nokia làm rất tốt .
phần hệ điều hành của ngta nên ít nhiều bi ảnh hưởng
hiện nay WP8 có 30 điểm yếu mà chưa sửa được, vì thế WP Lumia mới bán chưa chạy
cuong642
TÍCH CỰC
11 năm
@QXPro theo bác hay là theo thế giới mà phán vậy bác. 😃
@QXPro cái này gọi là người có hiểu biết nè hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM