Nokia Lumia 525 sẽ bán với giá 3,499 triệu đồng kèm gói bảo hiểm 7 triệu

sonlazio
12/12/2013 10:21Phản hồi: 388
Nokia Lumia 525 sẽ bán với giá 3,499 triệu đồng kèm gói bảo hiểm 7 triệu
Nokia vừa cho biết Lumia 525 sẽ bán ra với giá 3,499 triệu đồng, tức thấp hơn 500 ngàn so với tin đồn trước đó và được tặng kèm gói báo hiểm AIG trị giá 7 triệu đồng. Thời gian giao hàng dự kiến từ 15/12/2013. Như vậy, với mức giá 3,499 triệu đồng thì 525 sẽ là một lựa chọn rất tốt khi máy rẻ hơn cả 520 khi mới ra mắt. Giá 525 ở thị trường quốc tế vào khoảng 199$.[prebreak][/prebreak]

Gói bảo hiểm đi kèm 525 sẽ là gói bảo hiểm tổn thất bất ngờ do sơ suất rơi vỡ hay sơ suất vô nước. Máy hư sẽ được sửa chữa hoặc thay thế miễn phí trị giá 7 triệu đồng trong thời gian 12 tháng kể từ ngày mua máy.

Cấu hình cơ bản Lumia 525:
  • HĐH: WP8
  • CPU: Qualcomm Snapdragon S4 hai nhân 1GHz
  • Màn hình: IPS LCD 4", 800x480 (233 ppi)
  • RAM: 1GB
  • Camera: 5 MP, quay phim HD 720p/30fps, không có đèn Flash LED
  • Bộ nhớ trong: 8GB
  • Thẻ nhớ: microSD, hỗ trợ mở rộng thẻ nhớ lên đến 64GB
  • Wi-Fi 802.11 b/g/n, Bluetooth 4.0, micro USB, 3.5mm, A-GPS, GLONASS
  • Kích thước: 119,9 x 64 x 9,9 mm
  • Nặng: 124g
  • Pin: 1.430 mAh.
388 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

joker_dodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngon nhưng bảo hiểm để làm gì, hay công ty bảo hiểm trợ giá nên rẻ :eek:
vuongtube
ĐẠI BÀNG
10 năm
@joker_dodo bảo hiểm làm tăng giá sản phẩm chứ có bao giờ giúp giảm giá đâu :p
phu_qn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@joker_dodo thử làm vỡ màn hình đi bạn.
@joker_dodo miễn phí thay cái màn hình đó bạn,vào nước vẫn bảo hành đó bạn,vỡ vẫn bảo hành đó bạn,sướng chưa
thử đập cái đt mang ra ngoài xem ai bảo hành cho 😁
Siêu hot dự là còn hơn 520 thần thành
các bạn phải cảm ơn HTC đã giúp Nokia đưa ra mức giá này 😁:D:D
@loveskyvn đang rất cám ơn :3 :D
giá quá tốt!!@@
Giá tốt
wiki27
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá ngon, tết sắp tới, làm em màu đỏ , cho đỏ 😁
bảo hiểm gì ko nói rõ nhỉ, hay mua về xài, nổ cái bùm là dc bảo hiểm ???
@lamquoctien hãy đọc lại bài
@lamquoctien ghi rõ mà bác. bảo hiểm khi bị rơi nước, rơi xuống đất bể màn hình thì nó thây cái mới trong giá 7tr. chứ làm gì có dụ rơi mà bảo hành
nhancom3d
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lamquoctien Gói bảo hiểm đi kèm 525 sẽ là gói bảo hiểm tổn thất bất ngờ do sơ suất rơi vỡ hay sơ suất vô nước. Máy hư sẽ được sửa chữa hoặc thay thế miễn phí trị giá 7 triệu đồng trong thời gian 12 tháng kể từ ngày mua máy.
@lamquoctien chưa từng nghe đt nokia bị nổ nên họ bảo hiểm cho khách hàng an tâm tuyệt đối
còn samsung và apple - 2 hảng này thì ko bảo hiểm bởi vì họ biết là nó nổ thiệt
Bảo hiểm đề phòng "lỡ". 😁
hichiroyami
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ngon cơm. Htc 8s dẹp luôn . Thay vì bảo hiểm vớ vẩn thì tặng cái thẻ nhớ cho thực tế.

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn mobile app
@hichiroyami bảo hiểm nếu có rơi vỡ bất ngờ thì dc đổi máy mới hoặc sửa chữa free. nhưng ko phải ai cũng rơi vỡ. còn tặng thẻ nhớ thì mỗi người phải được 1 cái, chắc chắn tốn hơn =]]
manhha303
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hichiroyami Người ta muốn quảng cáo bảo hiểm trên chiếc WP bán chạy nhất, đặc biệt là hàng Nokia nồi đồng cối đá
dannylam92
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá tốt,mua con này về trải nghiệm WP là đẹp
Bảo hiểm nghĩa là sao ta? Sao ko nói rõ phần này. Giá nhìn thấy ngon
plato86
TÍCH CỰC
10 năm
@etelus nghĩa là trong thời hạn bảo hành, xài chán hoặc thấy ghét thằng nào thì dùng dt chọi nó, hư mang xác dt qua nó đổi đt mới.
@etelus bảo hiểm là bạn rơi vỡ , ngâm nước vẫn bảo hành như trend đó hay như bên FPT cũng có gói đó nếu bạn mua BH đó
viokute
ĐẠI BÀNG
10 năm
@etelus Gói bảo hiểm đi kèm 525 sẽ là gói bảo hiểm tổn thất bất ngờ do sơ suất rơi vỡ hay sơ suất vô nước. Máy hư sẽ được sửa chữa hoặc thay thế miễn phí trị giá 7 triệu đồng trong thời gian 12 tháng kể từ ngày mua máy.
Có đọc bài ko đấy ?:eek:
@viokute Hi. Chắc lúc đó đang làm nên đọc lướt quá. Thanks.
upkey1010
ĐẠI BÀNG
10 năm
1 like cho bạn Nô
anhquocfn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kì này 8s chết chắc @@ ram 1gb hổ trợ hầu hết >90% apps windownphone, quá ngon cho đội dt tí hon, chơi games ko sợ lag =]]
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
@marilonluu 4" thì cũng chơi dc game tàm tạm. có điều éo sướng bằng mấy cái màn hình to hơn thôi 😁
traiyeu9999
ĐẠI BÀNG
10 năm
@marilonluu Không nhiều app nhưng chỉ cần vài app thì củng đủ full bộ nhớ máy của 8s.Ở đây mình không nói gì bạn mình chỉ đưa ra quan điểm cá nhân đến với mọi người là nên dùng 525 hơn 8s.
@marilonluu Tui đố bạn sài cái 8s đó mà cài được game
Asphalt 8: Airborne

đó bạn
ngoài ra thằng gameloft còn có cái game 1GB mấy nữa kìa bạn...! Đó là tui chỉ nói tới cái bộ nhớ 4GB cùi mía thôi chứ chưa nói tới cái ram 512 làm sao mà càimấy cái đó...!!!
@marilonluu Ko nhiều app là thiếu cái j bạn...! Tui nói chắc chắn một điều rằng WP ko thiếu app và game hay đâu bạn...! Kể cả hiện nay bên WP có rất nhiều app và game mà bên IOS với android ko có nhé bạn...! Và cũng như ngược lại bên android, IOS có bên WP ko có! Mỗi cái có cái riêng của nó mà bạn...! Chẳng hạn như ko có game mà bạn muốn chơi trên WP thì bạn có thể ko mua máy WP nhưng mà bạn nói ko có nhiều app thấy ngứa mắt quá...!!!
bảo hiểm ngon mà, hữu ích hơn mấy cái chống nước 😁
bảo hiểm ngon mà, hữu ích hơn mấy cái chống nước 😁
Quá ngon quá nguy hiểm :p
lx_0290
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có ngon,có rẻ cũng sợ dòng lumia này lắm rồi
lx_0290
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Speedphone94 Mình ít dùng nên chắc cũng ko hiểu biết đc như bạn nên bạn thông cảm nhé,mình mới mua có 2 cái 1 cái 520 và 1 cái 625 thôi đc 3 tháng hỏng cả 2 cái rồi đấy,đang dùng tự nhiên lăn đùng ra chết ko hiểu sao nữa mà máy toàn mua tại fpt chứ có mua linh tinh đâu cho nên ghờ nhìn thấy lumia là sợ lắm rồi
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
@lx_0290 vậy là :eek: bạn số anh nhọ rồi
cuongdhytn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lx_0290 bác ơi dạo này nghe nhiều người mua fptshop dính phốt.trên voz e gặp ít nhất 2 lão rồi,1dính con ipad, còn 1 bị lumia thì phải
hóng nv fpt vào giải thích
lx_0290
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoanbnhbg Chắc số mình nhọ thật thui từ h cạch lumia,cạch luôn cả nokia có mua nokia chắc mình làm con 1280 cho lành
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
10 năm
3tr5 bảo hiểm 7tr khác nào mua 2 con 525 đâu. 😁
Mr.PhamHai
ĐẠI BÀNG
10 năm
@congdayhi10 tặng kèm mà bác
vuongtube
ĐẠI BÀNG
10 năm
@congdayhi10 bác đọc kỹ lại đi :p
hien0609
ĐẠI BÀNG
10 năm
đang định mua 8s nhưng đã nghĩ lại
@hien0609 Bác giống hệt em! ^^....suy nghĩ một hồi lên web xem mấy ứng dụng wp thấy nhiều cái hay hỗ trợ RAM 1G quá....😁
@hien0609 cứ NOKIA mà chơi bé à ;)
Anh no có quá nhiều sự lựa chọn cho khách hàng & giá cả rất hợp lý 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019