Nokia N8 chính thức cho đặt hàng, giá 10,499 triệu đồng

sonlazio
14/10/2010 3:13Phản hồi: 439
439 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kennho123
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái già này là quá tốt cho N8 đây,e nó bán ra khôg biết có hút hàng không đây 🆒
namy2k
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chà không ngờ giá tốt đến như vậy. Quá chuẩn
[MENTION=120170]Alexx[/MENTION]: Mình biết cậu là fans trung thành của Nokia từ lâu rồi. Cũng hiểu commen của bạn. Chỉ là 1 cách nói mỉa mai thôi mà. Nhưng rễ làm mọi người hiểu lầm ^^! Các mem nóng tính quá. Mới vậy mà đã ném gạch cho bác Alexx te tua rồi! Nản . . .

P/s: N8 có giá 10tr, thật tuyệt vời, đầy đủ kết nối ấn tượng, sym^3 tuy hơi xấu chút nhưng chả sao. Ai dùng SmartPhone mà ko biến giao diện của mình để cho ng khác thấy đẹp thì cũng chỉ smart bình thường thôi 😁
Bác nào biết chỗ đặt hàng trên nokia.com.vn/n8 thì chỉ với. Mấy thằng nhà báo này nói láo thiệt
vanthoxd2
ĐẠI BÀNG
14 năm
hình như ngày mai mớ đặt hàng được mà bạn.
Giá của N8 như vậy là hợp lý cho một chiếc smartphone mới ra thị trường, và hơn hẳn các dòng Nokia trước khi mới lên kệ có giá cao hơn giá trị sử dụng nhiều. Hãy chờ khi máy chính thức có mặt, có đánh giá giá trị sử dụng của nó thì mua cũng chưa muộn.
1 sự so sánh lạ đời nhất từng thấy

nếu thế thì nokia tự thua nokia luôn chứ cần gì so corby, c3 còn hơn n8 cái bàn phím vật lý nữa

---------- Post added at 05:37 PM ---------- Previous post was at 05:35 PM ----------

nghe giống phong cùi trên vnexpress phải ko bác
OnlineNo1
ĐẠI BÀNG
14 năm
Công nhận, không hiểu bác Alexx xoắn những cái gì =))

Giá tốt thật, nhưng sau 1 loạt review về n8 thì thấy nó ko nuột như mình nghĩ... Haiz...phân vân giữa performance của Wave và camera của con n8 (và 2m chênh lệch nữa :"( )
nghe Phong cùi ca ngợi Cọc bi mà buồn cười quá bác nhỉ ^^
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chiều nay trên nhiều mặt báo điện tử đều đăng tin này,nhưng vào web của nokia.com.vn thì không thấy đăng tin ,dù nghe nói là 15/10 mới cho đăng ký nhưng ích ra cũng phải co thông tin trên web chính thức của nokia chứ nhỉ .... bác nào thấy thông tin chính thức từ web nokia.com .vn thì post lên nhe
sao nhiều người chê sym thế nhỉ;
e đang dùng s60v5, giao diện mặc định đúng là hơi 'nhạt',
nhưng có ai bắt các bác dùng giao diện mặc định đâu.
chỉ cần add một vài theme, vọc một chút firmware thì đẹp chẳng kém bố con thằng nào.
ứng dụng sym tuy không 'chất đống' như ios hay android nhưng đảm bảo đủ dùng, các bác cần ứng dụng nào mà nó không có?
Giá quá đẹp luôn,anh em múc thôi còn chờ j nữa ;)
thaitanbuu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nokia N8 = CPU bỏ túi + Máy ảnh 12MP, quá tuyệt rồi còn gì, đừng do dự, đừng phàn nàn nữa nhé :-D
- về nhà cắm chuột kb màn hình vào là thành lappy nữa mới đã chứ
- cắm thêm cái hdd chứa phim mp4 là thành máy xem hd phê lòi

cộng nhiu đó lại em nó quá rẻ
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình thấy bên Nhật Cường đã giảm giá xuống 15.9 rồi và còn tô đậm dòng chữ MADE IN FINLAND ,để phân biệt hàng xách tay có điểm mạnh ,nhưng đó cũng chính là điểm yếu vì có thể firmware không có tiếng Việt và máy không có đủ 5 màu để lựa chọn, e rằng khó đẩy hàng đi lúc này

http://dienthoaididong.com.vn/nokia/nokia-n8-made-in-finland-c138d6226.html
Bác ơi tiếng Việt cho máy xách tay đơn giản mà ,change code rùi up FW VN là ok ^^
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Biết là vậy,nhưng vấn đề bạn mua hàng chính hảng,vừa rẻ hơn vừa không phải change code update firmware mới vẫn thich hơn chứ đúng không,nên mình mới kêt luận là khó đẩy hàng đi với giá đó,chứ nói thật với bạn,xưa nay mình chuyên mua nokia MADE FINLAND xong về chnage code và up firmware của asia,nhưng với máy có hàng xách tay rẻ hơn chính hảng kìa
e thì vẫn thích xách tay hơn , giá này thì mấy bác nhập xách tay về méo mặt rùi ^^
baonguyen96
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao bạn nóng thế!
FM transmitter là chức năng phát nội dung âm thanh trên các tần số FM, bước sóng ngắn, ở cự ly gần ; radio là thiết bị thu các tín hiệu này
baonguyen96
ĐẠI BÀNG
14 năm
Theo thiển cận của tại hạ, FM transmitter xuất hiện lần đầu tiên trên N900. N95 hình như chưa có 😕
Chức năng này có từ thời N78 rồi bạn à,đang nghe nhạc trên máy có FM transmitter,phát ra 1 tần số tuỳ chỉnh,những điện thoại gần đấy có tính năng radio,dò đúng tần số thì nghe được bài nhạc mình đang nghe,tính năng này hữu dụng hơn với những người có ô tô.
N97, 5800, N79 cũng có FM Transmitt, nhưng dùng tốn pin lắm và phủ sóng ko đc xa! chỉ tốt ở trong phòng nhỏ thôi!
vvv688
ĐẠI BÀNG
13 năm
N86, N97, N97 mini cũng có, N95 thì không.
baonguyen96
ĐẠI BÀNG
14 năm
hnammobile chỉ còn 13,15tr thôi. mời vào đây xem
http://hnammobile.com/
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nói về giá thì mình biết cửa hàng cũng gần hnam bán rẻ hơn hnam nữa,nhưng mình đề cập đến Nhật Cường vì đây là cữa hàng đầu tiên nhập về và hổ trợ bên tinh tế mình... chứ bạn vào đây xem ng ta bán hàng xách tay chỉ còn 12.950 thôi

http://uyenmobile.com/sosanh/detail/341.html#mid
thaitanbuu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Kinh doanh rạp chiếu phim bằng NOKIA N8 cũng được nữa kià, trời ơi thích quá, âm thanh vòm, xem film HD, còn gì bằng, quá đã anh em ơi!
mafianogun là ai vậy nhỉ? Bạn đang dùng N8 à? Những cảm nhận của bạn thật bổ ích cho những ai đang có ý định chọn N8 cho mình. Thanks bác rất nhiều! . . .
không biết N8 có bị lỗi bụi lọt xuống màn hình như X6 không nữa,giá này thì tốt rồi,mai xem Nokia Viet Nam cho đặt hàng kiểu gì.
nhìn thèm quá nhỉ
hnam bán giá tốt nhỉ
hôm nào phải "trên tay" một phát mới đc.
"trên tay" cũng nhiều mà chẳng có em nào "đút túi" cả
buồn!
[MENTION=120170]Alexx[/MENTION]: công nhận với bác 1 điều là đừng dại dột thử thách khả năng đọc hiểu của mem tinhte. Hôm nọ gặp 1 bác bên box BB cũng bị ném đá te tua vì dám thử thách khả năng đọc hiểu của mem tinhte, hôm nay qua đây thì gặp tiếp 1 trường hợp nữa =))

Nghe bác nói là biết bác chả biết FM transmitter là gì rồi 😆
boything
TÍCH CỰC
14 năm
Muốn đặt nhưng......kẹt tiền,hí hí hí.....
Công nhận với giá này thì mấy dòng máy cao cấp của SE ko có cửa để đo với N8.
1 phần tâm lý người VN chuộng Nokia hơn (e là fanboy's Motorola nhé), 1 phần nữa là giá bán lại của SE thường rất thấp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019