[Nokia N9] Tổng hợp mọi thủ thật, Games và Apps Nokia N9 [2016]

Đăng Anh Army
4/7/2016 19:14Phản hồi: 72
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks bạn đã share
@daiphat1501 không có gì 😁
Các bác cho e hỏi con n9 của e đang dùng tự dưng tắt nguồn_ giờ khởi động lên chữ nokia rồi lại tắt. Kết nối với pc thì máy tính ko nhận dc. Các bác có cách nào chỉ giúp cứu em nó với.
mang n9 ra hàng giờ còn sợ luộc không ạ
N9 giờ hết thời rồi còn luôc gì nửa.chi sợ chém thôi
@nghiemnguyenson chém gì ạ, em hơi mù , chưa ra bao giờ
bác ơi, cháu mới được cậu cho lại máy nokia n9 mà trước đây cậu cùng các bác nói chuyện và cả cái tài khoản tinh tế này,cháu học cấp 3 ở quận Tây Hồ, các bác bt chỗ nào còn kích pin nokia n9 tin tưởng không ạ
Sửa nút nguồn N9 hết 100k nhé ae 😁
@Đăng Anh Army bác Dăng Anh ở đâu ạ, cháu dc cậu cho lại tài khoản trên tinh tế này và dt nokia n9, cậu bảo giờ phải kích pin nhưng không hàng nào nhận bác bt sủa không ạ
em ở Đông Hà, nếu bác ở đó thì có thể ra cửa hành nhuệ dang sửa. Em sửa cái nút nguồn hết 100k, đc bào hành 20ngày, về sạc thì bị pin dấu chấm than đem ra cửa hành nó kích miễn phí
dạ thôi cậu cháu cứ bảo phải kích pin nhưng chạu lạ loay hoay nghịch một lúc cuối cùng máy lại chạy tốt,cháu mới học cấp 3 thôi

😁 em cũng cấp 3 thôi mà
@Đăng Anh Army em mới lớp 10
em cũng 11 thôi 😁
@Đăng Anh Army nghi ngờ là đang nói ... Không bt xưng là "cháu" hay "em ",gọi là "anh" hay "chú bác'' đây
@miaok đầu hè thi cấp 3 xong dc 1 tháng thì nhận máy nhưng hơi thất vọng về bass của n9 yếu "anh,bác,chú" Đăng anh ạ
ừ, gọi sao chả đc 😁 gọi bạn cũng đc
Mrlongcan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hình như link down của map và drive die rồi bạn ạ
Mrlongcan
ĐẠI BÀNG
7 năm
https://openrepos.net/content/hamedrepublic/nokia-drive-enabler
Tải cái này về cài đặt là vào map và drive ngon lành.
tình hình là con N9 của mình bị hư rồi, và giờ thì mình cũng chẳng có tiền sửa nên k hỗ trợ các bạn nữa được rồi 😁
thôi thì tự tìm hiểu nha :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019