Nokia ngưng hỗ trợ MeeGo và Symbian từ năm sau, sẽ không có ứng dụng mới trên Ovi Store

TDNC
7/10/2013 23:16Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khai tử thì khai đi,mấy con symbian của mình đã cài đầy đủ hết ứng dụng cần thiết rồi,xài vẫn thấy ngon😃
N9 nhìn vẫn đẹp ghê 😃
mình cũng ngừng xài nokia để ủng hộ :x
baduy90
TÍCH CỰC
11 năm
thôi chết nokia của mềnh đi đâu về đâu đây?
Có 1 em N9 chết cong xác ở nhà với lỗi ngớ ngẩn là bị khóa do mất mật khẩu...thánh nào giúp em phá được mật khẩu em nhận 1 lạy....em đã đem đi nokia care nhưng họ bảo mua chuổi về đặt bàn thờ và thắp hương tưởng niệm....::mad:
@Phong_Dương_Joker không Flash dead được hở bác
@Quang Hưng Phạm không được bạn ak....còn mới tinh chưa xài được bao lâu, quà em đậu dh đó bác ak....Ôi cuộc đời
@Phong_Dương_Joker đậu đh được bố cho cái 1110i 😆
"Từng người tình bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ..."
Hết, hết thật rùi. Mình vẫn còn 1 con n95, 1 n76, 1 n82...giờ giữ làm kỷ niệm.
Hy vọng rằng "ở bên người ấy (ms) em sẽ không buồn đau",
"Hy vọng người ta luôn tốt luôn yêu em"
hoangbaoce
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dự là sắp tới thêm windowphone 7.8, windowphone 8 với loạt 520, 620, 720. Đại ca của đem con bỏ chợ là đây!
TPTT.Hai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hay an nghi di chu em
son0611
ĐẠI BÀNG
11 năm
hôm nọ mới có bài phỏng vấn nói vẫn giữ lời hứa hỗ trợ symbian đến năm 2016 .dạo này thỉnh thoảng vẫn có bản cập nhật phần mềm nên mình vẫn tin Nokia chưa bỏ rơi Sym .mình đang sướng thì giờ nó làm ngay cái tin này .Nokia nói mà ko biết giữ lời .giờ thì con 603 của mình để làm cảnh rồi 😔
@son0611 Bán xác rồi còn đâu mà hỗ trợ? ^^. Về tay ms thì làm gì còn symbian và meego?.
@son0611 603 của e khối con androi cùng tầm tiền phãi nể bác ạ chơi cwf cài app vip chơi eff vô nó soán e 😁
Xin chia buồn cùg fan no.
Trong các ông lớn chỉ có No & BB là làm việc đề huề.Bây h đã dần dần đi vào dĩ vãng rùi
asimo7777
TÍCH CỰC
11 năm
Có ai bán rẽ N9 không ta
huynam994
ĐẠI BÀNG
11 năm
Symbian dùng vẫn sướng thế mà ko hỗ trợ nữa chán
ko quan tâm, em đã coi 2 hđh này chết từ lâu rồi 😃
Vẫn còn e n97 xài sim rác
nokia E63, vẫn đang chinh chiến với e này, chả thấy thua "xì mát phôn" chỗ nào hết, maps và app đầy đủ, pin trâu. 😁
Meteor Cry
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Nexus 7 bla bla bla e63 cung la smart phone mà bác :rolleyes:
Không liên quan nhưng về kiểu dáng bên ngoài mình vẫn thấy N9 đẹp và cân đối hơn đống Lúa mỳ ra sau này.
prince3rd
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy là mọi thứ sẻ chấm hết vào cuối năm nay. chào symbian nhưng ko vĩnh biệt vì mình vẫn còn con N72 và con 603 coi như đồ cổ vậy.
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
11 năm
mình nhớ con N70 của mình. bao nhiêu tâm huyết đổ vào đó. vậy mà làm rơi cái màn hình k lên ra tiệm sửa thằng cha ttrong tiệm nó thay mẹ cái màn hình của mình rồi còn đổ keo vào chíp, hư luôn hết sửa, lúc đó chỉ muốn đốt quán cmnl. giờ mất hết niềm tin vào mấy tiệm sửa đt nhỏ hơn 50m2 😆
N81 vẫn còn đây, nhưng vẫn hơn khối smartphone android giá rẻ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019