Nokia ra mắt tablet N1: Android 5.0, màn hình 7,9" 2K, vỏ nhôm, cổng sạc kiểu Lightning... giá 250$

TDNC
18/11/2014 9:38Phản hồi: 1.754
1.754 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

panog2097
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho mình hỏi máy nảy dùng chip intel atom thì có thể chạy flash không nhỉ ?
hiện giờ tình hình sao rồi mấy bác,bên TQ bán 2 đợt đều cháy hàng.Khi nào về VN đây
@Biholy không 3G hay LTE chắc thua, bạn máu thì thử Asus Memo Pad 8 bản mới nhất 581CL đi, i chang N1 nhưng có LTE + NFC ;)

https://www.tinhte.vn/index.php?threads/2407873/

à màn 581 là full HD, N1 là 2k cũng chả làm gì. Theo mình biết thì màn tv lớn mới cần mà phải đến 4k chứ 2k nửa vời quá.
@smallgent đúng là ko có 3g thì bất tiện thiệt,nhưng vẫn có thể chữa cháy bằng cục bắng wifi,hay fone phát wifi cũng được ah.Còn giá thì chat hơn nhìu,trong khi cấu hình hơn asus.Mình thích phần cứng nokia hơn,chắc sắp tới nokia cũng ra bản 3g ah ^^
@Biholy Chip i chang Asus memo pad 8 581, cũng Z3580 64 bit mà, chỉ hơn chip gpu ra màn hình 2k cũng chả làm gì ;)
Nhìn kết quá, quá đẹp, đẹp quá, đẹp vãi. Cứng mềm đều ngon mỗi tội k có 3G, mà ở VN mình đâu phải chỗ nào cũng vào đc wifi đâu :3 chờ có 3G thôi
just K
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắc N1 về xúc đại luôn quá ,chứ chờ bản 3g ko nổi T.T ,e đag xài lumia nghe nói phát wifi cũg ngon mà phải ko mấy bác.
Có bác nào biết e nó bán ở đâu ko :eek::eek::eek::eek: đẹp long lanh lóng lánh 😁
màn 2k thì ngon quá rồi, giá cũng ok. vậy còn trải nghiệm nữa là ok
Ko thấy tin tức gì của em nó nhỉ? để em còn đợi không tết em lại múc con ipad về mất 😁
http://hn.m.sieuthismartphone.vn/detail/product/nokia-n1-id772
Ở đây thấy để giá 5 củ, ko biết fải hàng đểu không các bác
hien80
ĐẠI BÀNG
9 năm
@rooney than Tui cũng nghỉ giống bác , chổ nầy chắc bán hàng đểu quá.
@hien80 Chưa chắc đã là hàng đểu, có thể đây chỉ là chiêu survey xem mức độ nóng của N1 trên thị trường thế nào rồi ai đó sẽ nhập về sau. Lý do là mình hỏi có hàng chưa thì nói là chưa mà cũng chưa biết bao giờ về. Giá thì nói là như vậy + đây là hàng xách tay 😔 (nhập tiểu ngạch)
Đã bán chưa vậy? Ngon mà rẻ quá!
Thấy để giá vậy ko biết có hàng ko.
mãi ko thấy bán ở vn
ko ngờ nokia lụi bại đến mức này jhaiz
harry_truong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@doansonnam Bác này bị điên. Thấy hàng ngon mà rẽ thì lại muốn mua, người ta đéo bán ở nước mình thì chửi lụi bại. Vậy phải xem lại thị trường nước mình ra sao hoặc lý do nào mà nó chưa bán. Vãi cả thanh niên thích chửi mà không có óc.
@harry_truong ngày xưa nokia bán hàng trên khắp thế giới giờ bán mỗi thị trường khựa
tôi chửi nokia chứ có bới mổ mà ông bà bạn ra đâu mà bạn phải vào cắn đít tôi ?
just K
ĐẠI BÀNG
9 năm
@doansonnam Chắc tại hàng hot ,hoặc có gì trục trặc nên chưa về thôi bác .Hai đợt hàng đầu ở khựa cũng hết trong vòng vài phút gì đấy .
Như hồi Lu520 ,đến nửa năm sau khi ra mắt ở VN mà e xếp hàng dài cổ cũng ko có đó.
Còn vụ chửi thì nói thiệt bác cũng đáng lắm :p .Ai biểu bác nói chuyện hơi khó nghe chi .Bác chửi thằng No đc thì cũng có người khác chửi bác hoyyy =]]]
@just K hoi j thanh 520 moi ve la tui co ngay roi 😃 Van nho em hoi tiec vj da bi trom
Vừa đặt hàng đại 1 con, nếu k có nhân viên của shop đó ở đây hy vọng anh em sắp có hàng để chém 😃
@thanhlonghp hóng chờ review của bác 😁
@thanhlonghp Bác dặt cọc ở shop nào thế
hien80
ĐẠI BÀNG
9 năm
@canhcutnamphi Nhớ rw nha bác
@rooney than Đặt hàng của ông ở trong bài giới thiệu ấy. k thấy yêu cầu đặt cọc, cũng chẳng biết bao giờ có hàng 😔. Định tháng 5 sang đấy làm 1 con nếu hàng chưa về
Trung quốc đông dân nên ra bao nhiêu nó hốt hết rùi, lấy đâu hàng cho mấy anh thuơng gia mua, đợi time, bên đó xài chán, thì vn mới có hàng.hi
Thiết kế đẹp.
nghialac
ĐẠI BÀNG
9 năm
có chổ nào bán chưa mấy bác ơi
abccuonga1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có, nhưng 6tr9 cơ bác có xúc ko
Cửa hàng nào vậy bác
69 thì khỏi quất, vẫn biết em nó khan hàng nhưng thương gia tính kiểu gì mà chênh lệch gần 2/5 so với giá công bố thế.
just K
ĐẠI BÀNG
9 năm
@canhcutnamphi Có cầu có cung thôi bạn à .Nếu mắc ít người mua thì người ta tất sẽ phải hạ giá xuống thôi .Mình trong SG đợi e này dài cổ luôn ,nhưng mà 6,9 thì hơi quá thiệt ,ráng chờ thêm 1 thgian nữa bớt khan hàng rồi múc vậy :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019