Nokia sẽ giới thiệu smartphone Symbian ^3 mới tại CTIA 2011?

Didu
17/3/2011 2:47Phản hồi: 88
Nokia sẽ giới thiệu smartphone Symbian ^3 mới tại CTIA 2011?

Nokia mới đây đã gửi đi giấy mời cho sự kiện của hãng trước thềm triển lãm công nghệ không dây CTIA 2011. Theo thông tin có được thì tại đây, Nokia sẽ giới thiệu một cái gì đó mới cho người dùng Mỹ, nơi mà hãng chưa thể thành công với smartphone. Nhiều dự đoán cho rằng Nokia sẽ trình làng X7 hoặc C7 cho mạng T-Mobile, Mỹ tại sự kiện lần này. CTIA 2011 sẽ khai mạc vào ngày 22 tháng 3 tới và sự kiện của Nokia diễn ra một ngày trước đó. Hy vọng chúng ta sẽ thấy một cái gì đó hoàn toàn mới từ Nokia.

Nguồn: GSM Arena
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vậy là tới 10 năm nữa tới việt nam mình rồi hic hic
jing
CAO CẤP
13 năm
lại bị khách hàng quay lưng như các lần trc thôi
Chú này mình không biết fan của hãng nào, mà sao thấy bài nào nói về Winphone 7, Nokia hoặc những đt nào khác đều bay vào nói này nói nọ, bị ấm đầu ah! Nhìn các ava để làm đã thấy mất cảm tình rồi.

Trên tinhte này cũng nhiều người sĩ diện và khoe khoang + quăng bom dữ lắm, đt k biết có 1202 xài chưa, xe không biết có Wave tàu chạy chưa mà mở miệng ra toàn nói chuyện iphone, ipad, xe thì Mer, BMW, Mitsu Pajero gì không.........
pacman10116
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lão này em để ý cứ topic nào cũng vào quăng bom một câu rồi chạy thẳng. Ăn nói thì rõ phản cảm. Nghe chỉ muốn oánh😷
Các bác nóng vậy, để em là lĩnh mới xử lý lão cho, đập cho lão đó phù mỏ cho chừa cái tật.
nhìn dòng chữ xinh xinh màu mè thì thấy vẫn như cũ chỉ phù hợp với mấy chị em Việt ...
Sao không thay nó bằng giao diện mạnh mẽ hơn nhỉ. hay chỉ là phong cách cũ dù cho nó bị người ta dẫm chết vẫn giữ khư khư cái phong cách đó để chết nhỉ ...
Càng ngày càng thấy chán ông khổng lồ này rồi
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
Thời của Symbian đã kết thúc rồi còn triển lãm chi nữa!
Sao Nokia vẫn chung thành quá với Symbian rồi lại symbian-3,Sao không kiếm 1 cái gì đó hay hơn mới hơn đi nhở?Khi đó người dùng biết đâu sẽ quay chở lại với nokia như những năm 2008 trở vế trước
KeithChen2
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ko hy vọng lắm về nokia thời gian này, sym bị chán thế mà vẫn cố kiết ra E7 với giá ngất ngưởng.
SYM vẫn rất tốt đó chứ, nó hỗ trợ công việc rất tốt, mặc dù cấu hình không được cao. Em thấy các bác chê ỏng chê ẹo Nokia lỗi thời rồi hết thời, em thì thấy nó vẫn rất phổ biến. Hôm qua mưa gió lên TGDD xem con N8 mà toàn thấy người ta vào hỏi mua đt của Nokia.
kimanbn
TÍCH CỰC
13 năm
Phải công nhận nhiều người vẫn chuộng, cơ quan mình có 1 bác mua con N8 khen nó chụp ảnh khủng, cầm đầm tay thế là hôm nọ chào cờ thứ 2 thấy sơ sơ 4 con N8
pacman10116
ĐẠI BÀNG
13 năm
chủ nhật vừa rồi đi Big C thấy em N8 này nhìn ngoài đẹp phết, gọn trong lòng bàn tay và cũng không quá dày như xem trên ảnh 🆒.
Các bác cứ đến các siêu thị điện thoại mà xem rồi hãng phát biểu. Nhìn con N8 vẫn đẹp nhất, ko tính cái con iphone quảng cáo rùm beng mà rơi phát là thành đồ sắt vụn nhé.
Siêu thị thì có dc bao nhiêu loại điện thoại hả bác? N8 ko xấu, nhưng chưa thể là đẹp nhất.
Em thấy bác là Fan nokia mới nói vậy thôi chứ, X10 và Satio ,wave S8500 còn đó thì N8 tuổi gì đep nhất vậy bạn ?
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
sao không giới thiệu điện thoại Nokia + window phone 7 ?
thipm2020
TÍCH CỰC
13 năm
Các sự kiện của Nokia sao thấy các bác ít quan tâm quá. Tin này mà của Quả táo thì là hot lắm đây.
HTP@87
TÍCH CỰC
13 năm
từ cái thời chiếc lá 7610 đến giờ Nokia chưa có sản phẩm nào mà mình cảm thấy thích và quyết tâm mua
Cú hích cuối dành cho Symbian thì phải. Có vẻ Nokia vẫn chưa đành lòng quay lưng đi
thainguu
TÍCH CỰC
13 năm
Có hiểu dòng chữ "We promised to sell milions more Symbian devices" ko?
thainguu
TÍCH CỰC
13 năm
mấy loại này đã dùng qua Symbian 3 chưa? đã dùng qua Symbian s60v5 chưa mà phán nghe hay quá vậy?
mý mới mà chạy symbian^3 thì cấu hình vẫn không cao đâu,có thể thiết kế sẽ lạ
otacon
TÍCH CỰC
13 năm
Nokia vẫn là Nokia,mình rất ngưỡng mộ phong cách làm việc của họ: không hào nhoáng lộng lẫy nhưng sức mạnh tiềm tàng,từ cách thiết kế phần cứng cho đến phần mềm:không màu mè lả lướt nhưng đầy cá tính và ổn định.
Mình đã dùng các dòng Nokia từ cùi bắp cho đến smartphone như E63,IP 3G,và gần đây nhất là LG GT540 với Android Cook 2.3 Cyanogen. Nói chung thì IP là cái đt chán nhất mà mình từng xài,GT540 thì cũng chẳng hơn gì mấy,bản Android 2.3 vẫn chưa ra dáng là Hdh cho điện thoại.Cho nên mấy cái Sì mát phôn này chỉ đơn giản là 1 cái PDA tích hợp chứa năng điện thoại.
Nokia từ chối Android Không phải không có lí do,Android còn "cùi bắp" lắm,muốn cài ct lên thẻ nhớ cũng phải vọc vật vã mà cũng chả đâu vào đâu.quản lý Pin thì ôi thôi....Con đt nào cày Android đc trên 3 ngày chắc phải hạng VIP.Còn IP ư,quản lý khá hơn Android nhưng tính kết nối và chia sẻ quá kém--> chán vãi đái.
bạn ơi bạn thật là nguy hiểm đó :inlove: à thế nào là hệ điều hành cho điện thoại vậy ôi thôi chết cười mất :bounce:
anhtien_pro
ĐẠI BÀNG
13 năm
thag nay noi nhu can vao it anh dug android va ip.co' con ga moi khong biet cai ung dung len the nho cho cua android.tao ko muon noi xau gi fan nokia nhug may thu vi du tinh chia se cua nokia hon ip nao?may co biet vi sao nokia tu choi android ko ma noi cu chuoi.ngu lai to ra nguy hiem.
Mong là máy mới, màn CBD, ống kính Carl Zeiss, 16GB, thẻ nhớ, USB On-The-Go, HDMI, có bàn phím QWERTY thì càng tốt, giá cả hợp lý. Dòng XM thì khỏi nói.
Từ thời Sym 3 thấy con thì thiếu con thì thừa nhu cầu, N8 thừa cái 12Mp, chưa có CBD, C7, C6 thiếu cái Carl Zeiss auto focus quả là trầm trọng. Thời lượng như N8 là khá ổn.
bantayden
TÍCH CỰC
13 năm
Hy vọng Nokia sẽ tiếp tục đem đến những sản phẩm với chất lượng tốt như xưa nay
Nhưng quan trọng là hợp thời đại, nhìn mấy hãng đổ bộ Android mà thấy tội Nokia quá! Huhuhu!
nhoxjnhzai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao không ra ^4 luôn đi!h chỉ máu CBD thui đố thằg nào android hiển thị bằg.Cố lên nokia

---------- Post added at 02:01 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

Nghe người ta nói rồi đú theo ý mà!mà chắk có dùg qua nhưg k biết hackphone k cài đc soft nên chê ý mà
Phán nghe ghê thế nhỉ, có biết CBD là cái gì không hay chỉ nghe quảng cáo rồi lại chém. Những nhận xét kiểu như "không thằng.... nào bằng....." là có thể biết chủ nhân của lời nhận xét đó trình độ và đầu óc tới đâu rồi. Không cần phải nói nhiều thêm nữa. Không biết bao giờ tinhte mới bớt được những nhận xét nhảm kiểu này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019