Nokia và ZEISS: những người yêu nhau rồi sẽ trở về với nhau

Duy Luân
6/7/2017 13:51Phản hồi: 227
227 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr-Bom
TÍCH CỰC
7 năm
Đang xài lumia 920
Trước giờ vẫn ấn tượng ở chiếc camera của Lumia 1020 bự chảng, đặc biệt máy màu vàng nom chất kinh, lại được kèm theo bộ ốp hầm hố chuyên nghiệp :cool:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
odimon
TÍCH CỰC
7 năm
Camera ZEISS thì verygood .. đỉnh của đỉnh .
HaingoN95
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tên acc tinhte của mình cũng từ N95 mà ra. Giờ thỉnh thoảng comment mấy bạn cứ bảo em 95 😆
thuc37na
TÍCH CỰC
7 năm
@HaingoN95 lập nick sớm nhỉ, internet về bản sớm quá 😁
@HaingoN95 95 likes luôn này.

em cho bác lên 96 roài 😃)
HaingoN95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thuc37na :p
HaingoN95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@gamewalker Cảm ơn bác 😁
odimon
TÍCH CỰC
7 năm
Công nhận anh M$ quậy quá , bỏ vào mấy tỷ trump phá cho banh thương hiệu luôn .. từ 1 thương hiệu đứng top mà giờ trong mắt mọi người Nokia chỉ sánh ngang mấy cái Oppo vivo Xiaomi ..
Cố lên Nokia , còn giữ 1 cái e71 nguyên xin làm kỷ niệm
Một thời say đắm 😁 Thiết kế thích nhất trong những con đã từng :D
@Ngotrongnhanfb
sắp tới thị trường di động sẽ lại vui như hồi đó :rolleyes::rolleyes:
Ra một con flagship thật ngon, hỗ trợ chăm sóc người dùng tốt một chút, chắc chắn Nokia sẽ quay lại như một thế lực lớn. Microsoft ra em Surface Phone chạy Win 10 đầy đủ nữa là cuộc chơi sẽ thay đổi. Ngoài 2 cty này ra mình không thấy ai có thể gây đột biến nữa.
Chưa thấy 1 con nokia nào chụp ảnh đc cả. Nhất là camera zeiss. Ngày trc con p990i của sony chụp đẹp hơn cả con n93i. Dùng song song cả 2 con luôn.
@quynhmatroi Cậu 98 thì thôi mình ko tranh cãi vs cậu. Lo học hành đi xem công nghệ vừa thôi.
@cuong_pham 208 Mình xem và tiếp xúc mức vừa đủ nhé. Bác hỏi cho ra vụ tối qa e nói bác đy hẳn tranh cãi tiếp 😃
@quynhmatroi Ko phải hỏi. Cậu cứ nói rõ cái tính bắc cầu của cậu đi đã nhé
@cuong_pham 208 Thôy bác ơi trước đó bác bảo đã cầm,2 con trên tay, e đã nói rõ là iP thua 1020 đấy 😃 thua trắng - Ban ngày là thế mạnh của iP mà vẫn có vụ mất qá nhiều chi tiết vùng tối khi chụp chênh sáng ngoài nắng. Bác ko tin thì cứ tự chụp và post lên đây cho mọi nguời nhận xét. Bác cầu thế mà ko hiểu cũng lạy, ai cũng biết mà. Còn bác ko muốn làm rõ thì thôi. Trong con mắt bác thì iP hay gì đó ăn. Đc chưa ? Pó tay bác 😃
nduy24
ĐẠI BÀNG
7 năm
Màn clearback, cam zeiss, android, độ bền cộng với cái tên Nokia. Quá đáng để chờ đợi
@nduy24 Độ bền thì hên xui nha 😁 chưa biết mấy con mới ra sao nữa
Đã từng rất thích Lumia 1020.
Đang có 1 e 1020 nguyên zinh cất tủ do pin quá trai rùi. Đây là ảnh e nó. Trên là ảnh gốc. Dưới là zoom WP_20150907_04_29_56_Pro 2.jpg WP_20150907_04_29_56_Pro 3.jpg
Lee_battu
ĐẠI BÀNG
7 năm
vẫn thích bá camera đạo 1020..
mong 1 ngày nào đó Nokia quật chết cm thèn Táo thúi 😁
@Fbiprohj Xa lắm ấy ơi hahaha.

Bỏ vụ chỉnh tay đi, người thường sao biết mà xài
@Duy Luân Công nhận !
Như mình thì ko yêu cầu quá cao về camera, chỉ cần giơ lên chụp là thích rồi. Về khoản này thì iPhone nó chiều người dùng nhất ^^
snackviet1
TÍCH CỰC
7 năm
Tình đầu là tình Nên Thơ, tình đầu là tình đã từng Dang dỡ. Tình này là tình CHUNG KẾT (thắng thua nằm ở đây) Chạy Android nữa thì tuyệt rồi 😃
HEOGOLD
TÍCH CỰC
7 năm
Ước gì có 1 em 1020 chạy android
Gnaht_26
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giao diện chụp ảnh mấy chú lumia vẫn là đỉnh cao, chứ cầm điện thoại h giao diện ba lằng nhằng, lại không trực quan
Tiếndark
TÍCH CỰC
7 năm
đầu tiên là HMD, tới lượt sailfishOS quay lại giờ tới ống kính Zeiss... Liệu có âm mưu nào ở đây?? đón xem " Nokia- bại binh phục hận " 😁
Hoài niệm Lumia với công nghệ pureview + ống kính zeiss, màn hình clearblack và phong cách thiết kế đặc trưng, khác biệt phần còn lại..
điểm dở bắt nét, chụp lưu chậm, hình ảnh nhạt
@congalete Chém gió 😆)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019