Nokia X6 chính thức: giá 235USD, tai thỏ, camera kép có AI, Snapdragon 636, pin 3060mAh có sạc nhanh

zyzy1908
16/5/2018 8:17Phản hồi: 243
243 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
6 năm
Nokia bây h ko như nokia xưa, hết sáng tạo rùi, thương hiệu sang tay chủ mới nó chỉ quan tâm kinh doanh sao có lãi là đc , ko chịu nặng công sáng tạo nghiên cứu như tượng đài nokia ngày xưa nữa 😆
@fu09fjtnhj cứ có lãi cái đã nhé, chứ ngáp ngáp như HTC khổ lắm, ông vua Android 1 thời
fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
6 năm
@fu09fjtnhj Tai thỏ, tràn viền giống ip x, thiế kế của nokia trc kia đến apple cũng phải bắt trc theo, cả sony , samsung, ít nhiều cũng bắt trc 1 ít, mình là fan no. Nhưng mà bây h mình nhìn nokia chán rồi, bị microsoft giữ lại hết bằng sáng chế, h nó chỉ mà một chiếc điện thoại cao cấp mang logo nokia thôi. Mất chất phần cứng rồi, ok
fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
6 năm
@fu09fjtnhj Tôi là fan nokia chính hiệu nhé, ok, các dòng nokia android này tôi ngắm hết rồi, tóm lại là mất chất theo quan điểm quả tôi. Mấy ông kia cmt ref lại như kiểu ...... Chán chẳng muốn nói,Ghét vl. Mấy cái thể loại,
@fu09fjtnhj Ngta nói đúng rồi mà mấy ông vô làm quá. Nokia giờ mất bản sắc riêng, coppy tai thỏ, giá rẻ, đặt tên thì lôi thôi lếch thếch..., nhất là cái tên nokia 7 plus .., nói chung là mất hết hình tượng
Claw
TÍCH CỰC
6 năm
Con này sẽ giúp Nokia có được thị phần xứng đáng. Cái cần là về nhanh, giá hợp lý.
không biết có sử dụng ống kính Carl Zeiss không mọi người nhỉ?
@masterB Ko Zeiss nhé. Website ở TQ ko đề cập
@masterB không nhé,nếu có zeiss thì con nokia 7 plus sẽ khó bán đấy
buihuynhtai
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quá đẹp. Giá ngon. Ra mắt ở VN là mua luôn.
Dự từ 6.490k đến 7.490k
luongitvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ryzkie E cũng dự khoảng 7tr lùi kèm quà
Bác Nô chuyển nhà máy qua VN như anh Sàm đi, ưu đãi đầu tư số 1 thế giới... 😁
adsene
TÍCH CỰC
6 năm
@MrDuc2010 Có nhà máy to phạc bắc ninh, mấy dòng thông minh này chưa sx
spy179
TÍCH CỰC
6 năm
ống kính Zeiss hay thường ?
@spy179 Thường nhé. Ống Zeiss sẽ có chữ Zeiss vô :v
dacviet
TÍCH CỰC
6 năm
Hình như việc bỏ cái viền phía dưới các hãng không làm được hoặc tốn chi phí hay sao mà mấy máy nhái tai thỏ trên nhưng phần dưới dày cui mất đối xứng quá.
@dacviet Bỏ viền dưới thì phải cuộn tấm nền xuống như con X
@dacviet Apple thử làm 1 con máy viền dưới ko dày, giá chỉ 5, 6tr xem có làm đc ko ;)
Nokia A6 plus chạy chip 450 ram 3gb ko chống nước mặt lưng xấu xí cổng sạc micro giá 9tr... ơ hình như sai sai
giá này ngang hàng với xiaomi.. nhưng thắc mắc là nó không chạy Android One thì vệc cập nhật vè sau sẽ thế nào nhỉ??
Đẹp.nhưng mà có làm cái tai thỏ thì làm cho nó đẹp chút.trông nó tròn và ngắn quê
.Gù.
TÍCH CỰC
6 năm
Khô máu vz thag mi
nếu dưới 5tr là em múc
Đâu đâu cũng tai thỏ.....
Đối thủ với con zenphone 5 2018 đây chứ đâu
@Fatcat88 Con này ăn đứt con zenfone về giá 😁
@Nguyễn Tùng Dương Chắc nhờ cắt giảm 1 phần màn hình =))
ballantine
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con này có 2 sim ko nhỉ các thánh?
thegiang889
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp hơn xiaomi đặc biệt mặt lưng
king fox
TÍCH CỰC
6 năm
gã khổng lồ đã trở lại. tính oanh tạc các hãng đến từ TQ. ngon hơn con ss A6+.
hoang2737
ĐẠI BÀNG
6 năm
phía dưới màn hình còn dư viền 1 khúc sao vẫn phải làm tai thỏ nhỉ?
@hoang2737 tai thỏ đa số vì ko muốn đẩy cam trước xuống cạnh dưới (như kiểu Xiaomi Mi Mix). Cam trước để xuống dưới như thế khi dùng nó ko đc tự nhiên
Bacutri
TÍCH CỰC
6 năm
Giá chắc khoảng 6tr99k 😃
anhtuan.uct
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thiết kế ngon, giá quá tốt, về Việt Nam tầm 6.5tr. Quá yêu NOKIA

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế