Nomad Ultra Rugged Battery Cable: Cáp Lightning tích hợp pin 2.350 mAh, giá 39,95 USD

TDNC
28/10/2016 4:25Phản hồi: 60
Nomad Ultra Rugged Battery Cable: Cáp Lightning tích hợp pin 2.350 mAh, giá 39,95 USD
Hãng phụ kiện Nomad vừa giới thiệu loại cáp Lightning tích hợp pin dự phòng 2.350 mAh ở bên trong. Ngoài việc dùng để sync và sạc khi cắm vào máy tính thì bản thân sợi dây cũng có thể sạc được cho iPhone và iPad mà không cần phải cắm vào máy tính hay củ sạc rời. Sợi cáp này có tên là Ultra Rugged Battery Cable, dài 1,5 mét, có MFi, giá bán 39.95 USD.

Thân cáp được bện từ sợi nylon có độ bền cao. Tiếp đó bên trong còn có nhiều lớp vật liệu khác để tăng cường mức độ dẻo dai của sợi cáp, chống nhiễu tín hiệu, hỗ trợ sync nhanh và sạc nhanh. Chính giữa sợi cáp có phần gù lên chính là chỗ chứa pin dự phòng. Trên pin có một nút bấm nhỏ đóng vai trò là công tắc sạc. Khi bạn cắm sợi cáp vào máy tính và iPhone thì nó sẽ ưu tiên sạc cho iPhone trước, sau đó mới dùng nguồn điện để sạc cho pin dự phòng sau.

nomad-Ultra Rugged Battery Cable-1.jpg

nomad-Ultra Rugged Battery Cable-2.jpg

nomad-Ultra Rugged Battery Cable-3.jpg

nomad-Ultra Rugged Battery Cable-4.jpg

nomad-Ultra Rugged Battery Cable-5.jpg

nomad-Ultra Rugged Battery Cable-6.jpg

nomad-Ultra Rugged Battery Cable-7.jpg

nomad-Ultra Rugged Battery Cable-8.jpg

nomad-Ultra Rugged Battery Cable-9.jpg
Theo Nomad
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nqt9002
CAO CẤP
7 năm
cáp này mà pin chai thì sao nhỉ? Sạc thì phải cắm vô máy tính sạc à? Chưa kể sạc qua cổng USB C thì ko sao chứ USB A thì max chậm 😁
@shenchichi Bạn nghĩ vậy sai rồi. Nếu để phục vụ cho một chặng đường dài thì nó là không đủ, nhưng nếu để phục vụ trong ngày thì mình cá là nó dư sức. Bạn có thể không mua nhưng cũng đừng áp đặt ý kiến của mình lên người khác như thế.
nqt9002
CAO CẤP
7 năm
@THỊNH PHAN 2405 đọc kỹ lại đi bạn ơi @@
nqt9002
CAO CẤP
7 năm
@[HD]YêU cÔnG NgHệ sợ nổ thôi, cơ mà nó đẹp thiệt 😁
nqt9002
CAO CẤP
7 năm
@ubslum vui thôi bạn, chứ thích thì xài thôi ko vấn đề gì. Thực tế sử dụng thì tới lúc pin chai thì cái cáp đó vứt rồi 😁
Nhiều đồ chơi vl. Giá cũng ổn nhưng thiết nghĩ dây nhợ là đồ quăng quật mà nhét pin vào thì mình nghĩ không bền. Ví dụ như pin dự phòng mà rớt xuống đất là thấy muốn hư rồi.
Quá ngon! Cơ mà không có tiền.
tsx
TÍCH CỰC
7 năm
quá nhiều phụ kiện hãng thứ 3 dành cho apple nhưng hiệu quả chả dc là bao
Orbit85_1
TÍCH CỰC
7 năm
@tsx thế bác thích là bao thì mới vừa lòng 😆
Thương nhau mà sống. Thông nhau mà sướng 😁
Về cơ bản là em thấy nó đẹp :O
hiệu quả không cao, khác gì cục sạc dự phòng mà dung lượng lại quá ít
@minhcuongpro1234 1 chén khi đói bằng 1 gói khi no .giữa đường ,chuyện quan trọng ,hết pin.. thì 2000mah khac gi 20,000mah 😃
@kixx Khác chứ !
1. Giá.
2. Cũng lại là giá. Với số tiền đắt gấp 2-3 lần mà độ cồng kềnh vẫn ko hề thua kém.
3. Vẫn là giá. So với dung lượng cùi bắp, rõ thế còn gì.
@shenchichi Khổ
Đừng nói về giá
Mấy cái đặt biệt và không có đối thủ như này thì ai thích họ mua thôi. Giá ko cản được họ.

Còn khái niêm đi so với mấy cục khác thì nhiều lúc họ có đầy rồi.
@kixx Đem nó theo thì khác gì đem theo 1 cục pin dự phòng ?
KK8128
ĐẠI BÀNG
7 năm
dùng ip mà sao khổ hơn ss nhỉ...vừa fai kỉ vừa fải giữ nữa...công nghệ fuc vụ cho con ng chứ đâu phải ngc lại...
@Huy Po =))) Khổ thận Sfan cứ phải giữ cẩn thận S7 ko nó rơi
@KK8128 còn hơn có hãng muốn các cty sản phụ kiện ,developer chú ý đến hãng mình nhiều hơn mà ko được =))
dohoiah
TÍCH CỰC
7 năm
@AZwarrior Ông bạn nc nghe hài vồn!
@dohoiah hài chỗ nào? bản chất vật liệu nó là như vậy, nhôm mạ dĩ nhiên phải xước hơn kính cường lực rồi. chắc chưa đc cầm trên tay cả 2 cái hả?
mà ko hiểu tác dụng của cái món đồ này nhỉ, sạc dự phòng dây ngắn ngắn cầm đi cho dễ chứ dài ngoằng thế này thì làm gì cho đời
Mấy bác cho em hỏi muốn mua 1 cái iphone chơi game thì nên mua máy lock hay mua máy mới, có cần thêm phụ kiện gì không hay ... Đọc đến đây chắc các e gái ngoan hiền không đọc nữa rồi nên e mới hỏi ae ai có link jav full hd k che vietsub thì rep cho mình nhá :v
Hàng đẹp quá
Tôn trọng bản quyền tí: MFi chứ không phải MFI
chuxvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sắp tới MBP cũng bỏ luôn cổng USB này nên cọng cáp cũng chuẩn bị lỗi thời là vừa 😔
ubslum
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chuxvn thì nó chuyển qua cổng usb-c, hehe
Cái khổ của ỵsl
Nhìn đẹp quá
Ko cần thiết phải có thứ này 😃
ptme2001
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái phần thân mà có luôn cái cốp nhét dây vào hoặc kiểu dây rút thì đẹp. Để dây lằng ngoằng xong 2 đầu thì thằng, lúc cuộn vào rất là khó chịu. Hơn nữa đối xử nó như 1 cái dây sạc hằng ngày, cắm sạc vừa dùng với cái ổ điện ở xa thì nhấc theo cục pin cũng bất tiện

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019