Nông Trại Vui Vẻ Fairy Farm Full 999.999$

thuongnguyen.nt
15/7/2012 6:10Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bom0110
TÍCH CỰC
11 năm
Mình mở file game.son j đó theo như hướng dẫn hack của bạn nào đó = text editor nhưng ra toàn dấu ? đen ngòm à, ko tìm ra chỗ cash với item j cả. Mình chỉ cần hack khoảng 1k crystal thui.
Ai giúp hack cái.mở ra toàn chữ đen ngòm.dấu chấm to đùng thui
topic còn sống không nhỉ ! mình mới chơi game này ! nhưng quyết định không hack ! chịu khó hay vô điện thoại chăm sóc mới kịch tính ! nhưng mình không biết làm cái nv 3 con chuột ntn (gremlin dad.gremlin mom và kid) !b nào chơi qua chỉ giùm với !
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào giúp em hack crystal với. vợ em chơi ko hack đã đến level 49 rồi, nhưng ko có crystal để mua đồ, em thấy tội quá mà ko biết hack.
cảm ơn các bác!
ai thick thì pm mình nha ngồi mò mất thông 2 ngày mới dc nè
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bimathople1992 bạn chỉ giúp mình cách hack với. mình dùng game CIH mà ko hack dc. cảm ơn bạn.
Hack thế này nè thì sài tẹt bo ko sợ hết hohi ai muốn pm mình yahoo chiyeuminhemalhp nhé uploadfromtaptalk1352635394961.jpg uploadfromtaptalk1352635415863.jpg

Sent from my GT-S5570 using Tinhte.vn
gì mà giấu nghề thế ! chỉ cách trên diễn đàn để diễn đàn phát triển hơn !
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
chỉ cho mình cách hack với, mình chơi gần lên lvl 50, neu backup thì uong lam
Ai muốn hack pm nick yahoo chiyeuminhemalhp mình gủi file cho đỡ phải sài tool hack mất công za hihi
Còn ai muốn tự hack thì chờ mình một chút mình làm lại chụp ảnh cẩn thận foot lên cho a e zễ hiểu nhất đảm bảo thành công 100%😁

tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bimathople1992 mong bài của bạn. vì chỉ còn mấy * nữa là lên 50 rồi, hack cho vợ mua đất, xây nhà rồi nghỉ, hehe
@tieuquycodo bác cho e hỏi cái nv 3 con gremlin dad.gremlin mom và kid ! đúng hơn là hỏi bx bác đc không ! e mới chơi ! đến đó không biết tìm đâu để làm nv đó ! còn làm theo bản hack của chủ top để tìm cách làm nv đó! nhưng không thấy !mong giúp đỡ
ngóng mãi không thấy đâu !
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
để mình hỏi vợ thử xem, chỉ sợ vợ mình quên mất thôi, hehe. àh, nhân tiện thông báo tin vui, tối nay mình đã dùng root explorer, vào data của nó, sau một lúc đọc code, có sự hỗ trợ của vợ, đã hack dc crystal rồi, hehe.
ôi e thích một người vợ như bác !trợ giúp chồng và hiểu nhau quá ! chúc 2 người hp ná
chỉ mh hack trò nì với
@25tolife bạn muốn hack kiểu gì ! ngày xưa thích chơi ! sau khi hack là chán ! với lại máy mình yếu ! càng về sau hiệu ứng nhiều đâm ra lag ! suy nghĩ trc khi hack !chơi hồi hộp chờ thời giann làm nv mới vui
Fairy Farm v1.7.2 (TB Save)
http://www.mediafire.com/?e2whegeaw2w6gjm
Giải nén vào sdcard/titanium backup -> restore data only
thanksbạn

nhưng bạn chỉ mh hack được k
mh k cnầ nhìu kim cương

vì nhìu quá dma96 ra mau chán

chỉ cần khaong3 1k à

😁
@25tolife tức là bạn đã chơi tới lv bnhieu rồi ! file bên trên là file bạn restore nên sẽ chơi từ lv 2 và có 9999999conis và 9999999cys còn muốn háck theo số lượng bạn yêu cầu thì tìm code chỉnh sửa- cái này mình không rõ ! hack chỉ để tìm hiểu cách chơi thôi.sau đó mình đang chơi lại từ đầu(không hack) !còn cách hack thì như mình đã nói
http://www.mediafire.com/?e2whegeaw2w6gjm

Giải nén vào sdcard/titanium backup -> restore data only rồi dùng titanbackup và restore và đây là
Titanium Backup Pro 5.5.0 (giải nén vứt file key đuôi .txt vào thẻ nhớ, cài file .apk là sẽ đc bản pro)
http://www.mediafire.com/?ms7inrm9iux67qb
bom0110
TÍCH CỰC
11 năm
file game.json của android cho vào ios vẫn chạy tốt mới sướng chứ hé hé
thanks ban

😁
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bạn muốn tự hack thì cài root explorer, sau đó vào data, tìm đến game.json (máy phải root mới thấy nha!), mở ra bằng edit .... gì đó, em nhớ không rõ. bạn tìm khoảng 2/3 dưới cùng sẽ có một đoạn có level, coin, .... bạn nhớ con số bạn cần hack, tìm số giống với nó, sửa lại số mình cần là ok.
Chính xác là có bạn nào đó trên này hướng dẫn rồi đó!
@tieuquycodo thực làm theo hướng dẫn ! mà tìm toét cả mắt mà không thấy ! tích góp mãi đc 98cys thử mua linh tinh để kiểm tra thay đổi nhưng không đc ! bác có thể chỉ cụ thể hơn không ! vì toàn kí tự khó đọc với dẩu hỏi chấm ! không thấy số nào giống với số cần thay ! mà sau khi thay xong thì nó có 2 file game.json với game.json.bak thì xử lí ntn
các bác huong dan em hack o iphone voi, em dang choi ban 1.8.7 em thu copy file save 9999 kc nhung o dc,vi file save o ios là file batch. em thử đổi tên file đi roi save vào thu muc cua game thi o vao dc game nua. cac bac nao biet chi chi tiet cho em nhe. lv 50 roi ma cha co ti kc nao 😔
Bạn ơi,máy mình có root nhưng seo làm như bạn chỉ ko dc vậy.mnt/scard/document: nhưng máy mình tìm ko thấy document nên ko hack dc.bạn jup mình dc ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019