Note 9 dùng thời gian dài có ổn không

JuzeShy
19/12/2018 3:7Phản hồi: 17
cuối năm e đang định làm con máy chơi tết, muốn mua con máy có khả năng dùng tốt trong 2 năm tới. E đang nhắm con Note 9 nhưng thấy bảo dùng 1 thời gian máy bị chậm và lag nên hơi hoang mang. Mong ae tư vấn giúp 😔
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Note 9 mà bác còn hoang mang thì tốt nhất mua iphone cho khác hệ
JuzeShy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ntdieu kaka. tại thấy thiên hạ dèm pha nhiều nên đi xin tư vấn bác ạ, chốt quất
@JuzeShy Bác có điều kiện mua Note 9 thì mua để xài cho sướng. Tới cửa hàng trải nghiệm 1 lúc là hết lăn tăn ngay thôi.
anhnguyenvt1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dùng khoảng 3 năm thì update mới
JuzeShy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anhnguyenvt1 tks bác
Lại kiểu "thấy bảo" cứ dùng đi thi biết bác ơi, khôn dại tại tay bác dùng chứ mấy thằng "thấy bảo" có dùng hay không còn ko biết.
JuzeShy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dunggrap vâng e cũng chốt mua rồi. Tại ít kiến thức công nghệ nên đi xin tư vấn cho chắc ạ ;)
Note 9 thì em nên mua bản 512gb, ram 8gb thì dùng vài năm vô tư nhé, tuy hệ điều hành chỉ cập nhật 3 năm nhưng ứng dụng và game vẫn được cập nhật dài dài, máy sky a880 đời 2013 của mình vẫn chơi liên quân mobile và pubg mobile bình thường, note 9 mạnh thế thì càng không phải lo
n9 64 Hàn e đang dùng được 3 tháng , hoàn toàn hài lòng vs e nó , dư sẽ ko đổi trong 2 năm tới
Thời đại khách hàng là thượng đế , cứ vô facebook từng nơi bác lựa mà xem phản hồi khách hàng thôi, vì review này ko xóa được mà . vd bên e
2 năm tới note 9 vẫn là khủng rồi bạn, cấu hình như note 9 hiện tại ngang mấy con laptop tầm trung cao cấp rồi 😁
rảnh mời bạn ghé qua shop mình trải nghiệm, chúc bạn tìm được máy ưng ý...
vin263
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình dùng note 9 bản 2 sim N960F rất ổn, mượt và pin rất trâu, chụp hình đẹp. Đang rất hài lòng với em nó.
mấy dòng cao cấp của SS thì đừng lo b, chỉ lo mấy em tầm trung thôi. Không biết bác sợ cấu hình máy hay sao, nhưng tầm này em đấy cấu hình ngon nghẻ lắm rồi, tầm 2 -3 năm nữa chơi vẫn chẳng kém sang tý nào
JuzeShy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Yeudocongnghe vâng haha. e mua được tháng nay rồi bác ạ, ưng cái bụng
DuNhi_946
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dòng Flagship thì đừng lăn tăn về chuyện lag bạn nhé, ít ra về phần mềm hãng sẽ phát triển thêm 2-3 năm tiếp.
Cái cần lăn tăn là giá của Note9 thôi. Tầm tiền đấy mua Note8 cũng tiết kiệm được kha khá đấy
Note 9 s9+ giảm hẳng 5 triệu ở tgdd
Con ngon nhất của thế giới android rồi, nếu bác tính tiết kiệm thì làm bản Mỹ xách tay 1 sim, chip s845 chơi games ổn hơn.
note 9 2 năm nữa vẫn thoải mái bác ạ, cấu hình ngang con máy tính ngon rồi,hi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019