Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[ NOTE II - N7100 - KITKAT ] Mr.Luong™ ROM V4.5 XXUFNI4 ONLINE

Mr.Luong™
24/10/2012 7:22Phản hồi: 151.856
151.856 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ủng hộ việc bác most trong suốt tất cả rom 😁. Bác giúp a e khi nào bác zỗi zãi có time thì xuống HN a e tụ tập off mời bác 1 trận :p

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@hienclub611 Lấy ở bản V3 mình ấy file lidroid-res.apk/res/dwable-hdpi lấy mấy file png trog đó chép sang file lidroid-res.apk bạn đang dùng là ok

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@Mr.Luong™ bản này có mấy cái icon chức năng khác không giống bản trước e up file bác thay cho em e được không ạ.hihi.nha bác lương giúp em nhé😁
@hienclub611 Là sao.
Icon lock tắt màn hình nếu bấm giữ sẽ thay thế Nút tắt nguồn :D
Icon task và Home chung nhau bấm như sau

Trở về home thì bấm 1 cái vào Task thì bấm giữ

@Mr.Luong™ em làm thay vào mà nó không cho xóa.hihi.bác thay e cái được không.em up lên nha.bản ni chưa có full tv nên bác xóa e 2 cái file (stat_wifi_ap_on) (stat_wifi_ap_off) trong res/dwable-hdpi nha bác.hi
cái này là của jelly bean nhé.link đây bác.bác thay em cái nha thank bác lương trước na.hi😁.link đây bác http://www.mediafire.com/?pdcgkdz16ggc93t
cái này là của rom v3 nha bác link đây bác.hi.http://www.mediafire.com/?6536g3pb3g51i1s e xóa đê coppy vào mà nó không cho bác xem dùm e cái.hi
bác ơi giúp em cái nha.hi😁
em làm được rồi bác ak.thank bác hưỡng dẫn em làm nhé.hihi😁
@hienclub611 file nào cũng xóa đc hết mà
@Mr.Luong™ Không cái gốc tê sao không xoá được ak.sau e backup dữ liệu bản cũ thay hết icon 15 toolget rồi lại lấy cái của bản v3 xoá hết dữ liệu trong đó sau coppy vào mới được nak.e thank bác lương nhiều nhé.hihi
Up bản mới đi bác,hóng quá rồi 😁

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
bản mới nhất này có 15 todgle không vậy bác Lượng ?
Chúc mừng ông e ới ra ROM cho Note 2. Hic! A lại bán mất roài nên ko đc trải nghiệm ROM của chú!!!😃
bác chủ thớt ơi máy của e là galaxy note2 model shv_e250k có up được rum của bác ko
@tuongtuthaudem931 k bạn nhé
@Mr.Luong™ có cách nào rot được e nó ko bạn
bác lương ơi bác nghiên cứu cái file secgallery thế nào rồi bác em đang hóng quá.hì2.thay được ảnh nền sau thì tuyệt bác nhỉ.hihi
bác ngâm cứu xong hướng dẫn em cách làm với nha bác.hi
anh lương đâu rồi nhỉ.hi.a đang măm2 ak.hihi
A Lương đanh nghiên cứu thần râm đại pháp,kêu cứu gì giờ này... Ko cho a ý làm bài tập với ghẹ ah 😁

kaka.chắc vậy anh lương đang nghiên cứu thần râm đại phát cho gấu quả này luyện thành các bác sướng trách ci không thấy bác có mặt trên toppic.hihi.bác nghiên cứu secgallery luôn bác nha e đợi bác.hi
đang đau đầu quá hổng muốn nghích gì .hehe
@Mr.Luong™ hihi.bác đau đầu ak.thế mai bác nghiên cứu nha không máy móc lại càng thêm mệt.hi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019