NouVo LX 2010 (LuXury 135)

v0xdej
4/2/2010 2:20Phản hồi: 9
NouVo LX 2010 (LuXury 135)

Bộ Tem và màu mới dòng xe Nouvo LX của Yamaha
Nguồn : Yamaha-motor.com.vn
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kevin_Kim
ĐẠI BÀNG
14 năm
hình như tới 3 màu mới lận còn chiếc màu xanh nữa mà hok thấy trên hình em thấy ở ngoài rồi..màu đỏ, màu xám đen, với màu xanh xám.
cungfu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em đi sớm về khuya với bé này 2 năm rùi mà vẫn chưa thấy chán, Máy mạnh lại êm nữa hồi em mua xong được vài tháng thì luật thuế thay đổi và em nó bị gắn thêm 1 khoản thuế là xe phân khối lớn nữa.

Tăng tốc nhanh giảm tốc an toàn và có cái thùng đựng đồ to rất tiện !

:eek:

Em nó vào tay em 1 năm giờ thay hình đổi tướng thế này đây ạ. 💣

Kevin_Kim
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác có em nó 2 năm rồi còn em thì có em AB cũng 2 năm rồi..chạy sướng tuy ko mạnh bằng Nouvo nhưng AB có cái sướng cái hay của nó....😁:D và cung đang kiếm tiền kéo 1 em Nouvo nữa cho có cặp, :D
ngày xưa em nhìn thấy phản cảm cái đèn nhan đuôi xe h thấy nó đẹp ở chỗ đấy mới chết chứ ;)
zero131
TÍCH CỰC
14 năm
Nhiều người cứ chê cái đèn đuôi, nhưng ngồi lên đi thì trông hơi bị ổn đó bác, ko có xi nhan đuôi xe trông bình thường hẳn ko có gì đặc biệt, kiểu bắt chước xe cao cấp có pát xi nhan rời dáng thể thao ấy mà😁 Qua kinh nghiệm bản thân xài nouvo lx và nhiều người phản ánh thì độ bền của nó rất khá hơn hẳn nouvo cũ😃
cungfu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hơ hơ ra đường em tháy có mấy chú AB cũng gắn cái đó vào ( kg biết họ vặt ở đâu ra ) cái xi nhan Nouvo lx135cc Em cưới em nó cũng vì cái đó .
Ôi, cái trong Pic thứ 2 trông sợ quá 😔
RIM
CAO CẤP
14 năm
Cái xe độ đấy ông nào mà yếu bóng vía thì sợ chết khiếp! Còn Nouvo LX thì đi rất khá...
kết nhất khi thấy 1 em hàng tự độ bna1 ở huế, gỡ hẳn giàn đầu ra, gắn đèn & đồng hồ tròn. bỏ phược zin, chế 1 cây YYS, nhìn ko thề chịu nổi, iu ngay từ cái nhì đầu tiên, them cây pô gì khiếp lắm. trọn gói 42t bán vào dịp này năm ngoái

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019