Nouvo lx, air blade hay exciter

crazy_nhoc
9/7/2011 8:13Phản hồi: 141
Chẳng là em vừa thi ĐH xong, kq cũng khá tốt nên bố mẹ cho mua 1 chiếc xe tay ga đi trong dịp hè và sau này đi học ĐH. Nhưng em đang băn khoăn quá k biết nên mua xe gì. LX, Blade hay Exciter. mong các bác giúp em. Em cũng rất bực mình vì cái chiêu làm giá của các cửa hàng. hôm nay(9/7) em ra hỏi AIR BLADE 2011 giá 43 tr. tuy thấp hơn đỉnh điểm 3t nhưng vẫn cao hơn giá trị thực 5,6t. Em có nên đợi hay mua luôn các bác. Mà e cũng thấy nhiều người chê AB 2011 xấu, cũng thấy ít người mua. Em thực sự băn khoăn. Nếu tìm được AB 2010 có nên mua ko các bác....?
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ManU4ever
TÍCH CỰC
13 năm
Ex đi bạn , ko phải nghĩ ! néu thix xe ga thì LX , con AB 2011 nhìn ngoài xấu !
rockbuon84
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanh niên 9x như chú thì hợp với Ex di AB nhìn không hợp tuổi lắm
đi ab bị con gái nó kêu anh bê =))
Thích sang trọng thời trang thì LX , tốc độ nam tính thì EX , đừng mua AB ;)
Exciter hay AB Fi thôi. Nhưng Exciter bất tiện hơn AB Fi nhiều, đặc biệt do cốp nhỏ.

Còn Nou LX thì ko nên mua vì những khuyết điểm sau

Có hẳn 1 topic bàn về cái này mà: Những vấn đề gặp phải khi mua Nou LX
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Nói không biết ngượng, lập ra tự sướng rồi đi quẳng cáo tùm lum, ai vô cũng chửi mà bày đặt...
KHINH...
hàiz vãi lìn. Mua LX hoặc exci thôi. Con trai mua ab làm gì.

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

xe con trai cốp cần gì rộng, đâu như đàn bà con gái đi đâu cũng mang đủ thứ

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:39 PM ----------

lx mạnh hơn êm hơn ab fi nhiều

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

ab fi yếu xìu đi nhanh được đâu mà bị ngã =))

---------- Post added at 02:48 PM ---------- Previous post was at 02:46 PM ----------

trời mưa đi ôtô quan trọng gì đâu. Hao xăng nhưng bốc, đua sướng => k phải nghĩ nhiều

---------- Post added at 02:50 PM ---------- Previous post was at 02:48 PM ----------

người ngồi sau làm sao kệ mẹ. Đèo bồ thì đi ôtô, đéo ai cần ab fi với lx
9X hả? Em có bụi bụi thể thao hay là công tử? 2 yếu tố này quan trọng nè, biết mới khuyên phù hợp được
ab fi có xác định xe hả, người ta mà thấy có mà bị nói xe đểu còn lắm chuyện, khoe cái xe 4-50 triệu chắc
Thôi thì tổng hợp vài cm về 3 chiếc này cho chủ topic nghe chơi nha, xả stress tí nha:

AB: "xe của đàn bà đi chợ", Bê-Gay... gì gì đó mới đọc trong topic này
LX: "hôm bữa thấy KimTửLong chở MinhDương đi chiếc này"
Ex: "não phẳng", "người tiêu dùng... kém thông minh"

Đọc rồi lựa chiếc nào phù hợp nha. Xả hơi tí đi...
thằng tech đâu, mày ở tp hcm thì cho tao địa chỉ, tao gọi người qua xem ab fi của mày
nó dám cho địa chỉ mới lạ... để kiếm đc con AB để trong nhà đã ròi mới cho địa chỉ đc. Tội nghiệp lắm cơ bác ạ, mong mãi mà không có, ngắm qua màn hình 14 in suốt. GG thấy toàn ưu không!...
Thằng minhduka mày đưa địa chỉ cho tao đi tao tới mày được mà.Có cái xe ghẻ mà chảnh với anh hả
tao hn, ở hcm đéo đâu. K dám show địa chỉ hả. Ở tận hcm cũng sợ hả =))
rockbuon84
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn minhduka1 cho nó địa chỉ đi...xem nó có dám tới không... nó nói mà không làm dc thì về nhà bố cứt an vã
Thằng tech, 26/6 Phường 22 Ngô Tất Tố Quận Bình Thạnh, có giỏi đến đây, nói đến gặp Minh Đức
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Là lá la....ngon nhào zô
rockbuon84
ĐẠI BÀNG
13 năm
minhduka1 bạn hẹn ngằy giờ đi...thag Tech nằy nó có nhiều lý do lắm...
kệ mẹ nó, cho nó 2 ngày, bạn mình lúc nào cũng sẵn sàng tiếp nó, k dám qua thì để lại địa chỉ, nếu k đừng sủa nữa
cậu nào trong ý show mẹ hàng cho nó xem trước, nó đ bảo mình show , chứ ko thì show mẹ cả đăng kí lẫn biển số cho nó xem.

Nó đ biết photoshop nên phải cố mua xe để show thôi
nó cứ vào đấy mà ăn nói k cẩn thận là bạn mình cho ăn đủ
Cố tý nữa mà mua Liberty đi em , ko thì vote cho Ex ...............................................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019