Nouvo lx, air blade hay exciter

crazy_nhoc
9/7/2011 8:13Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đừng có đua PCX với nouvo vào đây. AB 2011 hết ý tưởng rùi hay sao lấy nguyên cái đầu bò gấn lên xe. Thủ tướng chính phủ để nghị trao bằng ng ngu nhất hành tinh cho bác tech rùi đấy. Chúc mừng máy nha chó ăn cut' . Thèng nay ae cứ chửi đừng nói lý lẽ với loại đầu trâu mặt ngựa đit' lợn mồm cá sấu như nó, nó k hỉu tiếng ng đâu
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
thằng tech càng nói càng thể hiện cái ngu của nó
buồn cho đời có một thằng như mày
Một topic thể hiện được tính bầy đàn và hung hãn của TT
mot cau thoi
di EX 11 or EX 10 rat ngau.
minh dag so huu mot EX 10 va EX 11
rat nam tinh va quy phai.
ra duoh tui bn cu nhin va muon test...ko hau xang nhiu cho lm
EX di bn

---------- Post added at 08:09 AM ---------- Previous post was at 08:07 AM ----------

no chui tui minh la cho kia....sao chem ku
^
Mà khổ, mình ko đi No, nó có chửi ai đi No ngu hay thế này thế khác thì nó đối với mình cũng như Chí Phèo mà thôi .😃
một nhận xét khách quan và trung thực như thế này nek, để a e có ai vào k có thời gian đọc hết thì cũng dễ hiểu
bọn tôi là những a e đi xe nouvolx, nhưng chưa bao giờ bọn tôi nhận mình là fan của yamaha, tại sao mình quyết định mua 1 con xe, đơn giản là mình thích, kết nó, có cảm tình và ưng nó nhất. xe thì muôn vàn loại xe,so sánh sao cho hết, bởi nó có nhiều đẳng cấp khác nhau, vì vậy cũng chẳng bao giờ bọn tui cho con xe của mình là ngon nhất là hoàn hảo hay đẳng cấp nhất, đây là diễn đàn để a e thảo luận, trao đổi ý kiến. và mỗi người đi 1 loại xe thì đều có cảm nhận và nhận xét riêng và đưa lên ý kiến của mình
chúng ta phải công nhận rằng trong thời buổi này,làm ăn phải có cạnh tranh, ví như yamaha và honda chẳng hạn, có người thích honda, có người thích yamaha
mỗi hàng khi sản xuất xe đều có ưu và nhược điểm của riêng nó, vì vậy khi chúng ta nêu lên quan điểm phải dựa trên tính khách quan và tham khảo
chứ k phải như đồng chí tech, nói chuyện và so sánh 1 cách phiến diện, tiêu cực nhiều hơn tích cực, nói chuyện giống như 1 anti-ya.
không những vậy còn thách thức người đọc, tự cho người khác là fan yamaha.đúng, trong này có thể có fan của ya và có cả người là kỹ sư của ya nữa, nhưng họ vẫn giữ thái độ và nhìn nhận khách quan
còn tech, có lẽ theo nhận định của tôi thì tech là maketing của honda chăng, tại sao phải cuồng đến quá mức như vậy, điều j có của honda, có tiến bộ, có phát minh hay hơn, chúng tôi đều công nhận, nhưng cái j cũng có 2 mặt của nó thôi, nếu tech chỉ dựa vào hai chữ FI của honda để nói chuyện thì có lẽ trình độ của tech còn khá hạn hẹp. đáng lẽ ra a e chúng tôi k nên chấp tech, bởi vì tech còn sống vật vờ nhờ vào google quá nhiều, lời nói của tech càng ngày càng mất trọng lượng, jam nói mà k jam làm, lờ đi qua nhiều những đề nghị của a e.
bởi vì cái sự ngông cuồng của tech mà khiến cho nhiều người rất bực mình, vì cái tội ngu mà k chịu tiếp thu để tiến bộ, với cái lối sống của tech thì k chỉ nói ở trong thế giới ảo là diễn đàn mà cả ngoài xã hội nữa, có lẽ nhiều người phải dè chừng
bản thân tôi từ trc tới giờ có tài khoản tinhte nhưng ít khi vào lắm, chủ yếu là lướt qua bikervietnam, rồi 1 hôm tình cờ đọc thấy 1 bạn nói về chủ đề mà tech đóng vai trò chủ đạo, tôi cũng ghé qua xem và lúc đó là 26 trang, tôi đã bỏ thời gian để xem từ đầu tới cuối để biết nội dung của nó như thế nào, và hôm nay tôi đưa ra ý kiến của riêng mình
tại sao tôi lại nói vậy? bởi vì tôi thấy có người chân ướt chân ráo vào, cũng chả bít đọc đc những cái j rùi mà bỏ tay xuống gõ bàn phím phán này nọ, thật là đáng buồn cười, nếu chưa đọc hết mà jam phán như vậy thì còn chấp nhận dc, nếu mà đọc hết rùi mà vẫn cứ phán như vậy thì k còn j để nói
con người muôn màu muôn vẻ, trình độ nhận thức khác nhau, nhưng ít ra cái thông minh và hiểu biết thì cũng trên cái giới hạn tối thiểu nhất chứ
cho dù là thế giới ảo hay là cuộc sống thật thì cũng nên nhìn thẳng vào sự thật, chập nhận mình đúng hoặc sai, k ai nói j bạn hết, bởi vì bản chất là tham khảo và đóng góp mà
đừng vì 1 chút lòng tự ái mà cứ khăng khăng mình đúng, mình nhất
quá sai lầm.
còn chất lượng thực tế của mỗi con xe thì chỉ có người dùng mới có cái nhìn nhận tốt nhất
hi vọng rằng mọi người sẽ chọn đc cho mình con xe ưng nhất
Sau hơn 1 tuần đắn đo suy nghĩ em đã quyết định chọn NOUVO LX màu xanh+ bạc. Em đã thực sự nhìn tận mắt 3 chiếc xe và thực sự cảm thấy AB2011 không thể đẹp bằng NOUVOLX2011( cái này là về mẫu mã) còn xăng dầu thì tất nhiên thôi, 135 phân khối tất nhiên tốn hơn, mà đi lại bốc hơn nữa. Về giá thì rõ ràng LX rẻ hơn đến 3 triệu rưỡi ( tuy giá cả ko quan trọng nhưng nó cũng là 1 yếu tố cần xét đến khi đánh giá) tính ra được khoảng 160l xăng. Mà cứ 1 lít BLade đi nhiều hơn NOUVO 5-7 km(trung bình là 6) như vậy đi 960km thì 2 xe coi như ms bằng giá nhau. Cái này tuy nhỏ nhưg cũng đáng quan tâm.
Đây mới là lời nhận xét khách quan của người mới mua xe nè, em Tech vào mà học hỏi nhé!
ok,chúc mừng bạn cuối cùng đã chọn đc cho mình 1 con xe ưng ý, thật ra thì bạn mua xe j thì bọn tôi cũng chúc mừng bạn thôi
có thế nào thì mình mới quyết định mua con xe đó phải k bạn. cốt là mình biết yêu quí và chăm sóc nó cẩn thận là dc rùi, của bền tại người + với chất lượng nhà sản xuất.bạn có xe, bạn có thời gian vì thế bạn có thể hoàn toàn đưa ra nhận xet khách quan cho riêng mình.một người khi chọn mua xe, cho dù biết xe đó nó có ưu hay nhược điểm rùi nhưng vẫn chọn mua nó, vì vậy ngkhac k thể nói mình là 1 người tiêu dùng ngu ngốc đc.chúc bạn sẽ hài lòng với chú xe mới, có vần đề j về xe mình cứ pm với nhau để trao đổi.ok
Vâng. Em cũng hài lòng vs xe mới mua. Dù là HONDA hay YA ta cũng nên đánh giá khách quan, vì đây vẫn là 2 hãng xe có uy tín nhất nhì bây giờ mà. Quan trọng là mình thích chứ miệng lưỡi thế gian biết tn mà theo
Em đã lỡ mua Nou LX rồi thì chú ý 13 khuyết điểm của Nou LX này đặng biết cách giữ xe nhé em.

1/. AB Fi luôn nâng cấp theo yêu cầu khách hàng, Nou LX thì: never.
2/. AB Fi cốp rộng hơn, có cái ngăn ở giữa để phân cách, và đặc biệt quan trọng là AB Fi cốp không nóng dữ dội như Nou LX
3/. AB Fi có hệ thống xác định vị trí xe, Nou LX không có.
4/. AB Fi có vè con, Nou LX không có. Nou LX không có thì văng sình người ngồi sau tùm lum nhé, mà còn làm hư máy nhanh hơn nữa. AB Fi đèn đuôi bằng LED để khi thắng thì đèn sáng, báo hiệu cho người chạy sau biết, an toàn hơn. Đèn LED thì sẽ bền hơn so với bình thường. Nou LX không có
5/. Nou LX người ngồi sau chân bên phải sẽ bị hơi nóng phả vào, cũng khá nóng gây cảm giác khó chịu, đặc biết là khi chạy lâu. AB Fi không bị cái lỗi này ( thiết kế Nou LX cái này là sai lầm lớn ).
6/. AB Fi gạt chân chống nghiên là tự tắt máy hay không cho đề máy, rất an toàn, Nou LX không có.
7/. AB Fi có Combine brake để khi thắng hiệu quả hơn và chống trượt bánh xe. Nou LX không có ( mặc dù cái này không phải quá khó khăn như Fi nhưng Nou LX cũng không làm được ).
8/. AB Fi đề là nổ, còn Nou LX để xe lâu không chạy thì khi cần xài sẽ khó đề máy ( lỗi này là do Nou LX xài công nghệ cũ bình xăng con nè ).
9/. AB Fi có đèn soi ổ khoa, đèn soi cốp. Nou LX không có
10/. Hao xăng nhiều: 100km thì AB Fi là 50k xăng, Nou LX là 70k xăng.
11/. Nou LX thiết kế ống thông gió rất thấp nên đi trời mưa 1 chút là hư xe. Bạn nào ở khu vực trời mưa là đường ngập thì hoàn toàn ko nên mua Nou LX.
12/. Nou LX bánh trơn, dễ bị té, đặc biệt khi trời mưa. AB Fi chuyện này an toàn hơn hẳn
13/. Nou LX chạy không êm bằng AB Fi do xài bình xăng con, về lâu dài máy sẽ bị hú, đặc biệt là khi lên ga

P/S: sau này khi bán xe thì AB Fi luôn được giá hơn Nou LX từ 6-10 chai đặc biệt là khi sau này ai cũng chuộng phun xăng thì Nou LX lại càng khó bán và rất bị ép giá. BXC có khuyết điểm rất lớn là theo thời gian thì độ hao xăng càng lớn chứ không được ổn định như phun xăng điện tử ==> 1 trong những lý do xe yamaha cũ bán ra luôn rẻ hơn Honda cũ.
nếu mày biết 13 khuyết điểm này thì chắc mày biết ông bà mày đụ nhau bao nhiểu kiểu con nhỉ
mày về xem lại gia phả nhà mày xem mày sinh ra từ lỗ nào nha con, bà già mày ỉa ra mày từ lỗ đít thì phải =))
Quan tâm là bạn thích đi xe nào thôi, quan điểm về cái đẹp của mỗi người khác nhau.
Thế mà mấy thằng fan cuồng yamaha cứ mở miệng ra là bảo Honda là cổ hủ,là ngu thấy tức không.Phải chi tụi nó đi Ducati không nói đằng này đi xe yamaha cỏ,Nou LX cỏ mà bày đặt chê mới lạ đúng là không biết chữ nhục viết như thế nào
Trên đây anh em chủ yếu là nhận xét và thông qua các thông tin truyền thông, để đi vào cụ thể thì ai mua xe nào rồi thì sẽ bảo vệ quan điển của mình là nhất, bỏ ra 40 - 50 triệu mua con xe về rồi bị chê là đương nhiêu. Tuy nhiên có nhiều bác cứ mở miệng ra là chê xe thế nọ, xe thế kia nhưng chưa trắc trên thực tế đã được trải nghiệm các mẫu mới của các hãng.

Về phần em, đi xe AB FI thấy rất đầm xe, thoải mái khi chạy ban đêm và làm chủ được tốc độ khi đường trơn trượt...

hihi chúc các bác sức khỏe!
Mấy chú Nou LX chưa đi Ab Fi mà cứ phán như đúng rùi ý bó tay.Không nhận ra sự thật AB Fi bán chạy gấp mấy lần Nou LX.
Chẳng hiểu sao bánh xe zin của Nou LX trơn như thế mà Nou LX vẫn để nguyên không chịu thay là sao nhỉ bánh đó chạy bên Thái thì ok chứ chạy bên VN nguy hiểm chết
Cảm giác của bác khi chạy AB Fi giống y mình giờ mới hiểu tại sao Ab Fi bán chạy như thế suốt mấy năm qua.
Bạn tỏ ra thua thằng Tech rồi, nó viết chuản chữ FI lắm đó (viết tắt của Fuel Injection - phun xăng điện tử) bạn mua xe rồi mà vẫn viết thành F1 mới sợ.

Nên tìm hiểu kĩ đặc tính mặt hàng mà mình định mua, ngay từ cái Tên gọi bạn nhá. Ai cũng có sự lựa chọn hợp lý theo tiền và nhu cầu + ý thích cá nhân, miễn là ko adua thì đó là lựa chọn sáng suốt.

Mình ko chi ly khoản viết lách Tiếng Việt, viết sai chính tả OK nhưng viết từ kĩ thuật cần chính xác bạn ợ
Hi hi cảm ơn bác đã nhắc nhở, em sẽ sửa liền, chỉ là í kiến cá nhân thôi mà.
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Còn mày đi đi LX đc mấy km mà mày phán còn hơn thánh thế, không biết gì thì im đi, AB việt, thái, 2k10, 2k11 tao chạy hết rồi nhá, Lx bạn tao cũng mượn mà chạy rồi nhá, chỉ nói về cảm nhận ban đầu thôi thì mày cũng biết t muốn nói gì rồi, nên tao khỏi nói, mất công mày kêu chém gió....
Chẳng hiểu sao nhưng từ lúc mua xe toàn Honda và chỉ có 1 chiếc Rích ghẻ là dòng Su.
Thế sao mấy thằng ngu yamaha cứ bảo người ta mua Honda là ngu,cổ hủ vậy em nói anh nghe đi TYA. Số người đi HOnda gấp mấy lần yamaha mà mấy thằng ngu đó cứ mở miệng ra là bảo yamaha chạy đầy đường còn Honda thì không.Chú em công bố doanh số Nou LX năm 2010 ra để cho tụi ngu kia nó im mồm coi
Tuy tao đi Nou LX ít hơn mày nhưng cũng biết Nou LX do xài BXC nên chạy không êm bằng AB Fi + thiết kế sai ===> chạy AB Fi sướng hơn nhiều..Nghĩ sao mà bảo BXC cổ hủ tốt hơn Fi hiện đại vậy trời.
Khuyết điểm Nou LX thì ai cũng biết rồi có giấu được đâu chú em có biết là Nou LX ống thông gió thấp hơn AB Fi nhiều nên đi mưa cùng AB Fi thì Nou LX sẽ bị hư còn AB Fi thì không bị hư trừ khi nước quá cao thôi anh từng test với mấy thằng Nou LX rồi nhé
Sao sao, đứa nào nói NouLX chạy ko êm bằng AB FI, ngon mày chạy ra đây, hẹn nhau cái đi test cái nào, coi xe nào là máy cày nào? Tao dám cá cả nhà tao để test với mày vụ xe nào êm hơn đấy!
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Nói ngu...
Trước hết là nhắc mày, Tech83 là không có xưng anh em gì ở đây với tao. Mày cứ anh em người ta hiểu nhầm tao ngại lắm.

Trong tất cả các diễn đàn, nước ngoài thì tao xưng I gọi You , trong nước thì tao nói Mày Tao khi gặp t/h đặc biệt, còn không thì bác /em , anh/em hoặc em/anh.

Vì tao nói năng tử tế + có ích cho các rum nên tao được admin pm làm mod hay không (cả nước ngoài và trong nước ) nên tao ngại lắm khi phải mày tao...........

Thôi tao đề cập mày là Tech83 còn mày đề cập tao là TYA (Trung-Yamaha, trong mọi rum: samfirmware.com, samsunguniverse.com , mysamsung.vn , Meslab.org , v.v). Nếu mày chán lải nhải về Fi thì qua đó làm nick và trao đổi về công nghệ- thứ yêu thích nhất của tếch

Hơn nữa tao sinh năm 1981 đấy Tech. Chưa nói đến tuổi, chỉ những người nào tao nể mới gọi người mà tao nể là anh thôi (tất nhiên còn tùy thứ bậcc chú bác ông ......

Về số lượng xe thì AB sốk khung tao ko rõ là bao nh rồi, còn noLX là 3**.*** chiếc tính đến nay.

Về kết quả thị phần thì năm 2009 Ya giành từ HD 3% thị trường tại VN. Năm 2010 thì ko có may mắn xem báo cáo của giám đốc
Bố mày đây chứ ai và cả triệu người đi AB Fi nói như thế đó có được không chú em?
Tao cần tiền chứ cần cả nhà mày làm quái gì hả thằng ngu.243 Tôn Đản hôm nay luôn cho nóng tới lúc nào tiếp lúc đó không lèng èng nữa nhé,lịch sự thì lịch sự mà giang hồ thì giang hồ.
Ngu thì cắm đầu xuống đất mua Nou LX rồi.Cãi cùn đuối lý chửi hả mài
Thằng nào mày tao thì tao kêu thằng đó là em tao vì trình độ văn hóa nó thấp hơn tao ok.Kêu gì là quyền của anh miễn sao không gọi em là chó thì được rồi ok

Nếu chú em ăn nói lịch sự thì đã không chửi bậy nảy nọ như cái chữ ký chú em rồi.Chú em làm admin diễn đàn nào anh ko cần biết chỉ biết diễn đàn Tinh Tế thì cỡ chú em chỉ là 1 thằng thợ sửa xe vô văn hóa không hơn không kém ok
Chú em có ích cho forum yamaha thì anh đồng ý vì ca1ci cách chú em quảng cao yamaha chửi Honda,còn với tư cách chú em mà có ích cho XH thì lạ thật đấy chắc có ích cho XH đen quá
Công nghệ với anh là hàng đầu nên anh luôn ưa thích những chiếc xe hàng đầu công nghệ như SHi, PCX, AB Fi còn mấy chiếc Nou LX bình xăng con cổ hủ anh không thèm chú ý.Chú em là thợ sửa xe thì chú em chắc biết Fi tốt hơn BXC như thế nào rồi mà chú em vẫn còn cố cãi chứng tỏ chú em đang cố tình dụ khách hàng mua Nou LX ===> ý đồ của chú phá sản rồi nhé vì giới trẻ giờ thông minh lắm cái nào tốt hiện đại như AB Fi SHi thì mới mua thôi.

Đó chỉ là số xe Nou LX xuất xưởng còn số xe bán được chưa chắc tới mức đó vì cửa hàng nào cũng trưng bày 1 đống Nou LX. AB Fi thì đã bán gần triệu chiếc rồi riêng năm 2010 đã bán hơn 330 ngàn chiếc rồi nhé bằng con số sản xuất của Nou LX từ lúc mới ra đến giờ.
Kết quả thị phần thì chú em cừ nhìn cho rõ là tại sao nhà máy Honda lại phải mở rộng, công suất bây giờ là 2 triệu chiếc /1 năm. Công suất yamaha bây giờ được bao nhiêu chú em cũng đã biết rồi nhé.Giờ Jupiter thì ko ai mua, Cuxi thì ế, Lexam coi như khỏi bán chứng tỏ thị phần yamaha càng lúc càng giảm không thể mở rộng nhà máy như Honda.

Công bố doanh số yam aha, thị phần và công suất nhà máy yamaha lên đi chú em. Hay là sợ nhục không dám công bố hả?

P/S: muốn người khác tôn trọng mình thì mình phải tôn trọng người khác ==> bài học cho chú ở diễn đàn này đó
Thằng này càng chém càng lòi cái ngu ra. Honda chỉ dám công bố 330k AB Fi dc bán ra mà nó dám chém lên cả triệu người mới vkl. Và cách nói chuyện của mày cũng chẳng có tí gì gọi là lịch sự đâu, nếu mày lịch sự, tinh tế với anh em thì chẳng ai ghét mày cả.

P/s: nếu ngu thì cắm đầu xuống đất mua AB Fi rồi.

sao ông nhiễm bệnh của nó à, cái câu "nếu ngu thì cắm đầu mua...." nghe nó quen quen, hà hà
Ôi các bác lạ quá, các bác cãi nhau làm gì chỉ làm giầu cho hai ông Lớn Yamaha và Honda thôi.

Đề nghị đừng quá khích lại đổ máu thì ai đi NV và AB nữa .
Chắc phải nghe lời bác vì tụi này ngu hết thuốc chữa rồi nói nhiều vô ích.Cứ luôn mồm Nou LX là tốt nhất còn phun xăng điện tử là lừa gạt.Thế mả xe hơi nào cũng xài phun xăng cơ đấy chứ chẳng chịu xài BXC cho.
Dis mẹ, mày kiếm cái cm nào nói Nv lx là tốt nhất, tiện thể̉ post lên luôn mẹ mày đi, ngồi đấy mà lải nhải. Không post được thì câm con mẹ mày lại. Tao đéo cần mày trl, chỉ càn mày post lên, còn không mà mày trả lời thì mày là chó( và mày đừng có bảo là tao là chó thì tao đã mua NV)
Nou LX dek phải tốt nhất thì chửi HOnda là ngu,cổ hủ làm quái gì chứ hả thằng ngu ?
Kém văn minh và dốt logic học.

Xin lỗi ko nêu tên, nói thế chắc hiểu.
Dành cho mấy thằng ngu Nou LX đi xe cỏ nhưng chuyên gia chê Honda ngu cổ hủ.Nói thẳng ra luôn sợ quái gì.Đi xe cỏ mà bày đặc lên mặt chảnh chẹ chê xe người khác ko biết xấu hổ là gì
khicon257
TÍCH CỰC
13 năm
Tao chê xe người khác khi nào thằng khốn, quote ra, tiên sư nhà mày,...
Xe cỏ có quyền chê xe rác, làm gì mà phải xấu hổ. Chỉ có mấy thằng ngu mới đi AB Fi, chất lượng ko tới đâu mà giá thì trên núi bị NTD tẩy chay.

hôm nọ tớ bảo là đã gặp và chụp ảnh nó ra đường ngắm fi rồi cơ mà, đầu bê chứ ko phải đầu bò. Bò là con đẻ ra nó cơ, bạn quên ảnh đó rồi hả
cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
😃 không biết bác đã mua được xe chưa? Nouvo và Air là xe ga trong khi Ex là xe số. Air 2010 đẹp hơn 2011 và giá bị đôn lên cũng hơn nhiều, bác cần xác định. Nouvo đẹp, khoẻ, nhưng nếu chọn thì mình thích ex hơn. Đại học ko chỉ học mà còn phượt phọt chơi bời, vậy nên đi xe ga với anh em xa nhà là tố kị 😃 Em ex này mà phượt xuyên Việt hay lên mấy vùng thượng du thì phê lắm 😃 Mà đi mưa gió cũng đỡ ngại nước vào hơn xe ga.
Thằng ngu nói không lại tiếp tục chửi.Mấy bài post của chú em nêu không chửi thì là chê xe người khác anh quote lại cho chú em xem nhé hết chối.Chú em là điêu lắm cơ
http://www.tinhte.vn/phuong-tien-van-chuyen-327/gia-xe-thoi-diem-thap-nhat-trong-nam-761552/index6.html#post9409426

---------- Post added at 12:05 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

Xe rác, xe BMW cũng xài Fi còn xe cỏ lại xài BXC thế mà lên mặt chảnh chẹ chê xe người khác mới nhục chứ.Đúng là bệnh nặng hoang tưởng quá cứ tưởng cái xe cỏ Nou LX bình xăng con là VIP lắm haha
Người tiêu dùng nào tẩy chay vậy chú không thấy vì AB Fi tốt nên năm 2010 bán hơn 330 ngàn chiếc gấp mấy lần Nou LX ah.Đừng tỏ vẻ nguy hiểm thế chứ

Tội nghiệp chú em nhân viên yamaha này lại muốn dìm hàng Honda tiếp đây.yamaha càng lúc càng ế trả lương công nhân không nổi khiến công nhân đình công bó tay yamaha bóc lột người VN quá sức

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019