Nova Launcher Prime đang có giá 6,000 (giá gốc 100,000) mua thôi anh em

cuhiep
18/12/2017 14:32Phản hồi: 334
334 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

langtudaik
TÍCH CỰC
6 năm
đã mua từ lâu :v
kl2991
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao mua bị trừ những 24k chứ không phải 6k vậy 😔
@kl2991 Chắc nó tính 1$ 🆒
MrCent
TÍCH CỰC
6 năm
@kl2991 Nó kiểm tra thẻ còn sử dụng ko nhé, trong 24h sẽ cashback
jul12st83
TÍCH CỰC
6 năm
@kl2991 mình mua vẫn là 6k mà nhỉ
dungluu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đã chỉnh giao diện của nova launcher sang gần giống giao diện gốc. Mọi người dùng thử rồi cho ý kiến nha, ngồi chỉnh mất mấy ngày, và bây giờ mọi máy đều giống nhau. Thanks.

https://drive.google.com/file/d/0B3ii4F00xFA7SlNKTkFXLWVaU2c/view?usp=sharing
BB_Minh
TÍCH CỰC
6 năm
Định mua cho con J7 pro của vợ nhưng nó bào Vinphone Account không hỗ trợ thanh toán. Làm sao đây anh em ?
mrqd
TÍCH CỰC
5 năm
@BB_Minh Mobi và Viettel đều thanh toán được mà bạn. nếu không có hai sim đấy thì bạn dùng thẻ credit hay PayPal gì đó.
Sau này đổi máy có phải mất phí mua lại nữa ko vậy các bác.
clubxiangqi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanhnguyen8800 nó quản lý qua email đã đăng nhập vào ch play để mua ứng dụng
lên ko phải mua lại
Mua lâu rồi mà không dùng vì gõ 2 lần mở máy nó không dùng được vân tay lại phải vẽ vẽ
Mình đang dùng Samsung Experience 8.5, không biết Nova Prime có gì hay hơn không, mình nhớ lần cuối mình dùng nó là từ hồi S2, S3 gì đó, khi mà còn hứng thú root máy 😃
mrqd
TÍCH CỰC
5 năm
@h3141592653 Thực sự Nova chỉ dùng cho các dòng rom đời xưa thôi, mấy năm nay giao diện của các tên tuổi đều đẹp và mượt đồng thời rất nhiều tính năng không cần đến Nova nữa
Sao mình mua không được các bạn nhỉ. Tài khoản viettel còn dư nhiều mà.
stun
TÍCH CỰC
6 năm
@ntpbg Bạn đã đăng ký phương thức thanh toán chưa? mở Ch Play vào tài khoản -> phương thức thanh toán -> chọn Vịt teo... Xong, có thông báo thành công là ok
@stun Cảm ơn bạn. Mình vào rồi mà nó báo viettel không đủ điều kiện. Chẳng biết sao nữa.
Hình như nó trừ 6k mấy chưa được 7k
=))
@cyberat 6k6. mất 10% phí, bác ko đọc à
Mọi người cho e hỏi ngu với. E muốn đưa các phím tắt hay wiget lên nova thì làm bằng cách nào ạ. E sài redmi note 3 pro. e xin cảm ơn
MrCent
TÍCH CỰC
6 năm
Việc đầu tiên khi bắt đầu dùng 1 con ăn roi là t thay launcher, trước thì vẫn dùng Nova mấy năm, giờ bị nghiện chuyển hẳn sang m$ launcher 😁
ngonggia
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tra sâu viettell có mua-dc Ko các bác
tuan0512
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đã mua và ... ko làm gì cả. Đang dùng Miui rất ổn, ứng dụng của mình nhiều nên phải nhóm thành từng folder rồi, giờ nhóm lại nhìn thấy ớn quá nên lại quay lại cái máng lợn xưa 😃
KYN9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
năm nào giờ này chả khuyến mại 6k 😁, mua từ năm ngoái thì phải
ngonggia
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã mua mà sao thấy khó dùng hơn nhỉ mình mua trên ch play ko biết có khác gì ko.
stun
TÍCH CỰC
6 năm
@ngonggia Thêm hiệu ứng di chuyển...,có cử chỉ và nhập: có thể chọn gõ 2 cái tắt màn hình... số lần chưa đọc (t nhắn, gọi nhỡ...) ....
spy179
TÍCH CỰC
6 năm
đang dùng Lúa 640 ít eo, phải mượn dt của bạn mua ngay để dành sau này có thêm cái dt Android mà dùng 😁
futurex125
TÍCH CỰC
6 năm
dùng trả sau ko mua được mới đau, ai biết cách chỉ giúp
ngonggia
ĐẠI BÀNG
6 năm
@futurex125 Mượn sim người khác mua . Mình cũng phải làm vậy
futurex125
TÍCH CỰC
6 năm
@ngonggia gét bọn viettel ko hỗ trợ trả sau, em đã dùng visa để mua rồi mua ung dung.JPG
zthien
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không biết có sử dụng không nhưng có 6k, mua chơi cho biết 😆
Huuduccc
ĐẠI BÀNG
6 năm
đã mua ..xong !! nhưng chẳng biết làm gì,để đó cho có là đã từng mua phần mềm chính hãng @!@ ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019