Nữ, Chân dài 1m65. PHÂN VÂN VISION VÀ ACRUZO !

huynho_qn
3/12/2016 5:44Phản hồi: 23
Em xin chào mọi người ạ !
Em tên là Trúc, hihi
Hiện tại, Em đang có nhu cầu mua xe tầm 35 - 37 triệu ạ.
Bản thân e thì rất thích vision, e chưa đi xe ga lần nào, em thích vì kiểu dáng đẹp chứ cũ không rành esP hay Bluecore gì cả. Em cũng chả biết gì xe cộ, cũng chả biết gì về những tiện ích của mỗi xe. Mời vừa đi thử V và thấy khá thích.
Nhưng mà đứa bạn của e bảo e nên chọn Acruzo, Vì dáng e cao nên đi chiếc ấy trông dáng sẽ rất đẹp. Đứa bạn còn phân tích thêm : Vision chỉ phù hợp người nhỏ con, có động cơ esP khá em và bốc, có đề điện ACG, ilding stop tiện lơi, xe nhẹ, ngoại hình đẹp. Acruzo thì dáng cao đi đẹp, công nghệ và sự tiện lợi cũng nhiều, đăcbiệt có công nghệ Bluecore mơi. Vì bạn e chỉ đi vision nhưng chưa đi qua Acruzo nên không giám đánh giá khả năng vận hành và sự tiện lợi của Acruzo so với Vision.
Vậy nên, E xin mọi người từ vấn giúp e về sự tiện lợi, vận hành, động cơ của 2 chiếc trên với ạ. !
Ai đã đi qua 2 chiêc V và A thì cho e xin đánh giá công bằng vàcụ thể với ạ. !
Em xin cảm ơn !
Cảm ơn mọi người đã quan tâm, hihi
À, mà e cũng chưa có người yêu nha, e năm nay 20 tuổi, hihi:p:p:p
Em sẽ hậu tạ cho a trai chị gái nào bình luận nào có tâm nhất = 1 chầu sinh tố ạ. E ở HCM nha.;);)
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em đùa á, chân gì mà dài tới 1m65. Chân này cưỡi ngựa thì đẹp hơn. Nếu em cao 1m65, mà 2 con xe e đưa ra thì vision là hợp với dáng em nhất
Dáng nè mua sh Việt mà đi, đi 2 con xe kia chả hợp tí nào. Xấu.
Quất con Janus đi em. Kiểu dáng tương tự Vision, đẹp hơn Acruzo. Máy mạnh hơn cả 2 con trên. Kiểu dáng không quá ốm như Vision.
Chân dài 1m65 thế thì hot thật, thế thì k cần mua xe j cũng có người đưa đón em ơi.
KingTitan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy đứa bạn anh nó mua Janus màu trắng trông nó chạy dáng đẹp lắm form ng y chang em.....
NHỏ bạn thân anh đã từng chạy Vision và đã từng thik và chạy Arcuzo thì khi ra janus nó lại khen đủ thứ @@ ôi phụ nữ
Còn riêng anh thik xe Acruzo hơn...
Nhưng Acruzo nó bị lỗi côn rồi...
Quất Janus đi em.
Một nhân viên bán xe cho hay 😁
ntklord9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
đúng như bạn em nói, nếu em cao 1,65 thì ngồi trên acruzo sẽ đẹp hơn so với vision. còn về sự so sánh giữa esp với bluecore thì em không cần để ý tới, vì hiện giờ mỗi cái đều có ưu nhược điểm riêng nhưng nhìn chung thì khoảng cách giữa 2 loại này không phải là quá xa, nếu bảo dưỡng tốt thì xe nào cũng tốt cả 😃, nên em chọn động cơ nào cũng được cả, nhưng vision thì thua thiệt acruzo về dung tích động cơ (vision 110, acruzo 125) vì rõ ràng vision không cùng phân khúc với acruzo, acruzo ra đời là để cạnh tranh với lead 125 nên nói về độ tiện lợi thì acruzo sẽ được đánh giá cao hơn. vì vision bị làm giá mới có giá 37tr gần bằng với acruzo nên không có nghĩa là 2 con này cùng 1 phân khúc. o_O Nhưng tốt nhất em vẫn nên ra cửa hàng thử với 2 mẫu trên để tự mình có đánh giá mọi thứ, mình mua xe mình đi nên em hãy chọn cái mà em thích, chứ em chờ tư vấn đến mùa quýt cũng ko có xe mà đi ^_^, anh đang đi honda nhưng vote cho acruzo trong trường hợp này. chúc em tìm được xe như ý.
em ra xem thực tế thích em nào thì mua em đó, về động cơ thì ngang nhau thôi e ạh
p/s: e xinh quá :p:p:p
kenbi0909
ĐẠI BÀNG
7 năm
đi đâu a qua rước, 2 chiếc đó ko chiếc nào đẹp, để tiền làm chuyện khác ))
Em ở đâu cho a địa chỉ cái. Em xinh wá. Hồi nhỏ h a mới thấy có người chân dài mà còn dễ thương như em.
Em ngó thử janus đi. A thấy nó đẹp hơn aczuco... Và tôn dáng hơn visíon lun. Máy bốc êm.
Janus đi e nhỏ e gái a dáng củng như e đi thấy đẹp lắm
Grand (Yamaha) đúng bài đẹp chuẩn ko cần chỉnh,thấy hay thì like phát nhé 😃
daikaa9
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em xinh thêa này thì hợp đi xe SH hoặc 4 bánh nhé 😃
Cao thế này thì cả 2 con Vision và Acruzo đều ko hợp ,tốt nhất nên mua Grande hoặc SH Mode nếu có điều kiện :v
Thính à!? Đớp đi các đồng dâm :v
@Tình Lê Manucian Ha Ha 😁:D:D
Hình như ko giống topic hỏi xe lắm :v
Bạn gái của mình cũng do dự 2 chiếc trên, sau đó quyết định khô máu mua SH mode và vô cùng hài lòng. HaHa
Topic xe có kèm hình gái minh hoạ thì khả năng thả thính gần như 99% 😁
Mua Acruzo đi em, bạn chị cũng đi con này nhìn tôn dáng lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019