Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nứt mic chống ồn galaxy j?

BLocc94
28/10/2014 11:18Phản hồi: 14
Bạn nào đang sài con này cho mình hỏi cái. Mic chống ồn bên dưới của em này có bị nứt không. Mình có mua được mấy ngày đem đi kiểm tra sạc với dán màn hình về thì bị nứt mic chông ồn. Gọi điện hỏi cửa hàng thì bảo lỗi của con này như vậy rồi, 10 con thì 9 con bị . Vậy bạn nào xem lại và xác nhận giùm mình với. tks
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Của mình bình thường ko thấy gì bạn ơi.
Mình cũng ko thấy sao
lechi4589
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình cũng bình thường, ko nứt j cả 😃
Của Mình Có Bị
Mình cũng bị
Mình cũng bị, mua ở msmobile hôm mùng 1/11. Máy bỏ túi cũng trả nghịch gì mấy, tối hôm đó về mang ra xem, bỏ cái ốp lưng ra thì thấy vết nứt, mang đến quán nó nói bên e k bảo hành lỗi đấy, glaxy bị lỗi chung, khoảng 20% là bị. Cay cú vãi.
Các bạn có thể chụp cái hình bị nứt lên cho mình xem với được không ạ? Mình đang tính mua con này ở Cellphone S, cho mình kinh nghiệm kiểm tra máy với! Cảm ơn rất nhiều ạ
@nguyenanbinh96 Vo hội galaxy j trên fb ah bạn có nhiều hình lam
Mr_AnhKu
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái thằng chủ topic xàm quá, hôm kia đã bảo là lỗi chung mà vẫn chạy chọt qua bên này hỏi thế này thế kia, đã bảo là lỗi chung rồi !! mà có vấn đề gì đâu, vẫn dùng ok là good
@Mr_AnhKu Mày mới là thằng xàm đó, chứ mua xong vào lại đổi có thằng cửa hàng nào đổi không nên người ta mới qua chỗ này chỗ kia hỏi, những thằng như mày vứt đi hay mày là những thằng gian thương đó.
em cũng bị lỗi này 😔(
Mình cũng bị....
không biết lý do tại sao mà nhiều người bị vậy thế nhỉ ?
VietThuan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nứt mỗi mic chống ồn thì đã hạnh phúc. Giờ máy mình chả va đập rơi rớt gì mà nứt cả 2 cạnh bên, một vệt dọc mic chống ồn, một vạch bên cạnh. Khả năng do nóng quá nên tự bị nứt vỏ thì phải. Chức năng thì ok, vẫn ưng.
Của mình cũng bị nứt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019