Ổ cứng di động 160GB tư liệu của National Geographic từ năm 1888

viethung93
30/12/2009 12:5Phản hồi: 31
Ổ cứng di động 160GB tư liệu của National Geographic từ năm 1888
Giáng sinh đã qua có thể nói là "khá lâu" nhưng chắc hẳn bạn sẽ khó có thể từ chối được "món quà muộn" này từ National Geographic, một trong các kênh thông tin khoa học và giáo dục lớn nhất tại Mĩ. Đó là 120 năm của khám phá văn minh thế giới, 120 năm của những cuộc nghiên cứu và 120 năm của tri thức nhân loại về địa lý, khảo cổ, khoa học xã hội… Tất cả được tập trung vào tuyển tập The Complete National Geographic.

Bạn sẽ tìm được vô số bản đồ, rất nhiều chuyện kể của người làm báo cùng với tất cả mọi tranh, ảnh từng xuất hiện trên tạp chí Nat Geo suốt 120 năm. Tất cả đều được trình diễn với độ phân giải cao tuyệt đẹp… và tất cả chỉ trong một chiếc ổ cứng di động mà thôi. Giá của sản phẩm này sẽ là $199.95.

Nếu con số gần 200 đô la là quá sức so với bạn, bạn vẫn còn một lựa chọn khác nữa là bộ 6 DVD với một tuyển tập nội dung tương tự với giá chỉ bằng 1/3 là $69.95 (đang giảm giá chỉ còn $59.95). Tuy nhiên bạn cũng nên biết rằng trong ổ cứng được bán ra, bạn có thể sử dụng tới 100GB trống vào mục đích của riêng mình (tức nội dung chỉ chiếm xấp xỉ 60GB)

Các bạn có thể đặt mua ngay Ổ CỨNG 160GB tại đây.
Các bạn có thể đặt mua ngay BỘ 6 ĐĨA DVD tại đây.

Nguồn: DownloadSquad
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này mà đc sở hữu thì đúng là bộ Bách Khoa toàn thư giá trị 😁 200$, giá thật là gớm...

p/s : được dùng lại nút Cảm ơn thật là sướng ^^
em thích quá, có ai mua tặng em đi 😃
ducpham88
TÍCH CỰC
14 năm
quá tuyệt ! mua về tặng bố đi các bạn ! ỏ viet nam ko biet có công ty nào nhập về ko nhĩ
hix ... có tiếng việt là mua liền , vì tiếng anh hơi bị cùi bắp ... mà trong đây sẽ có xử dụng 1 số thuật ngữ chuyên ngành ... hehehehe nên mua về cũng như '' đàn gãy tai trâu '' , có tếng việt thì quá hay .
diablogt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác nào mua đi rồi về copy cho anh em mở mang kiến thức với.

Em chạy đây ạ. 😆
THÔI , CHỜ HDVIETNAM VÀI NGÀY LÀ CÓ À ... :d
bigbug2428
ĐẠI BÀNG
14 năm
tui cũng nghĩ vậy he he, mong là có sub Anh hoặc Việt càng tốt, Việt thì cho ba tui coi😃
Câu hỏi đặt ra.
Có phụ đề không tiếng Anh cũng được.
Cũng từ trang Download&Squad
Đã có người đưa nó lên torrent rồi 😁
Synergy6 said 11:58AM on 12-29-2009

It was torrented weeks ago. Comes to 51GB of data.
hieu4363
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quả là rất hay!Lúc nào có bản "free" có sub. Anh em chia sẻ với nhé.
Em chân thành cảm ơn trước!
muốn xem đc cái này phải có sub việt chứ những phim tài liệu ntn từ chuyên ngành rất nhiều trong rất nhiều lĩnh vực.Bạn nào xem mà có thể hiểu đc thì trình độ thật đáng khâm phục.
huuduyus
ĐẠI BÀNG
14 năm
Trời ơi, cái này mà để dành xem và học tiếng Anh là xiềng luôn ...
KMFA
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thật là tiếc trình độ tiếng anh ở mức trung bình chứ ok thì cho dù bỏ ra cả 1000USd cũng đáng để mua. Công lao của các bác Neo la quá lớn.... Thật đáng khâm phục. Không biết bao giờ VN mới có đc những thước phim đáng giá ntn. Just hope for the future...............!
logmein
ĐẠI BÀNG
14 năm
51Gb 😁
Em nghe nói ở đây có thông tin thêm về cái này :p
Link here : https://isohunt.com/torrent_details/145018393/National+Geographic?tab=summary
Em down theo link torrent này. được 2 đĩa đầu.
Dùng ffsj nối lại được 1 file *.bin (hơn 7GB) và 1 flie *.cue
Sau đó dùng deamon để mount file *.cue vào rồi, mở ổ ảo ra thì nó ra một loạt file *.cng
Đến đây thì ko bít làm thế nào nữa các bác ạ! em đã thử cả win, lẫn mac rồi mà ko đọc được. cũng ko joint file lại được!

Bác nào biết làm thế nào để chạy thì giúp em tiếp với. Em down xong sẽ share cho mọi người chỉ cần mang ổ cứng đến thôi! (em ở HN)
cng.rar
supham
ĐẠI BÀNG
14 năm
hì hì

bác nhanh hơn em
pót link nahnh thật... đúng là tinh tế... em trễ hơn bác xíu...
chúc bác năm mới mạnh khỏe phát tài....
VukiDam
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bộ này hay quá - em thích đọc mấy cái National Geographic nà, biết được nhiều cái mới lạ.
anh2008
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không biệt bộ này có phải bộ này em đang kéo về từ trên HDVNBITS.ORG. Bộ tư liệu của National Geographic thực sự rất hữu ích, nếu thích lĩnh vực khám phá, tìm hiểu khoa học, thiên nhiên... thì cũng nên có để tham khảo. ^_^
Giá này đắt quá....! Ai mà mua nổi chứ....! Kinh Kinh Kinh
orionviva
TÍCH CỰC
14 năm
cái này đánh giá nè,ai mà thich tìm tòi và đọc tiếng anh thì em nghĩ 200 hoàn toàn không phải là vấn đề
Có bác nào có bộ DVD chưa? Ghi ra share cho ae với mắc quá ko có tiền mua . Thanks nhiều!

YM: tuan0386@rocketmail.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019