Ở đâu bán camera không dây tích hợp loa báo động?

huynh.vuongqhv
22/8/2016 13:29Phản hồi: 32
Để đảm bảo an toàn cho xưởng may, hạn chế tình trạng lấy trộm vải, quần áo cũng như xử lí kịp thời khi có những sự cố bất ngờ xảy ra, tôi đang có nhu cầu lắp đặt camera không dây tích hợp loa báo động. Diễn đàn mình có anh em nào bán thì inbox hoặc biết đơn vị nào bán loại camera không dây này uy tín chất lượng thì giới thiệu. Tôi ở Đống Đa, Hà Nội.

Thấy bên hatgao có bánThiết bị quan sát iThink Smart Camera HandView Q2 giá 995k có tích hợp báo động qua điện thoại và báo động trực tiếp, k biết loại này xài okie k, thấy giá rẻ quá k biết chất lượng sao?
Cần tìm thêm vài nguồn hàng để so sánh. Cám ơn
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

search "gút gồ" đi bác. giờ muốn tìm gì, loại nào tốt dõm thì cứ gút gồ là có hết
Giá đắt cũng la mà rẻ cũng la, đúng là ko biết đâu mà lần
Theo tui biết thì hiện trên thị trường có rất nhiều chủng loại camera. Tùy theo nhu cầu mà bác nó có thể chọn cho phù hợp. Phụ thuộc ở nhu cầu và túi tiền thôi
Thử con này đi bác Không cần thuê Host, mua về dùng ngay, cực kỳ tiện dụng.
Nhìn đẹp vãi, con này bao nhiêu bác? mua để chỗ làm cho nó sang choảnh
@cnnplzup Có nhiều giá bán, giao động từ 1,5tr tới 1,8tr. con này ko cần cài đặt gì phức tạp 30s là xài được ngay
@dunghantt search gg thấy bên shop hatgao để giá 1,5tr, miễn phí vận chuyển. Cuối tháng chuyển lương quất luôn con này
cái này thì bác tra anh GG ra nhanh hơn ấy. 😁
Xài bền hay ko tuỳ vào túi tiền của mình à. Hầu như tất cả camera IP đều xem được qua điện thoại và máy tính nên dễ quan sát dù ở bất cứ đâu miễn có kết nối mạng. Tuy nhiên lưu ý chất lượng mạng Internet ở nhà cũng phải OK thì mới cho hình ảnh không bị giựt (nên sử dụng gói cáp quang của nhà mạng). Em nghĩ trước khi lắp mình cần trao đổi để bên dịch vụ camera gia đình họ tư vấn cho rõ.
Em thấy trên hatgao.vn bán hàng uy tín có tiếng, mua hàng trên ấy cũng yên tâm phần nào ạ.
Ko thì anh vào gg search thoe yêu cầu cũng có nhiều shop bán đấy ạ
duongcmontt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hầu như tất cả camera IP đều xem được qua điện thoại và máy tính nên dễ quan sát dù ở bất cứ đâu miễn có kết nối mạng. Tuy nhiên lưu ý chất lượng mạng Internet ở nhà cũng phải OK thì mới cho hình ảnh không bị giựt (nên sử dụng gói cáp quang của nhà mạng). Em nghĩ trước khi lắp mình cần trao đổi để bên dịch vụ camera gia đình họ tư vấn cho rõ.bác nào cần tư vấn cáp quang thì inbox em 😃
Thấy bên shop hatgao bán Thiết bị quan sát ithink Smart Camera HandView Z2 giá có 1.960.000 đ thấy họ để gái thị trường 2,2tr, có bác nào mua dùng chưa? xài okie k, có đi hỏi vài nơi, thấy hét giá trên 2,5tr hơi ngán tiền
@linhttnd8979 Tui mới mua con Thiết bị quan sát iThink Smart Camera HandView Q2 cũng của shop này, xài gần 10 ngày thấy cũng ổn, ko biết lâu dài sao, nhưng thấy họ tư vấn nhiệt tình lắm
Những lưu ý khi mua camera gia đình, camera thông minh:
Nói chung theo một câu phổ biến ở Việt Nam: “Tiền nào của ấy”, bạn sẽ có được những gì bạn phải trả áp dụng đến một mức độ nhất định khi mua thiết bị camera quan sát giá rẻ. Chắc chắn, bạn có thể tiết kiệm được một số tiền nếu bạn mua sắm ở các khu vực như chợ trời hoặc các cửa hàng nhỏ lẻ, nhưng hãy cẩn thận các camera rất rẻ sẽ làm bạn có khả năng phải thất vọng với kết quả thu được.

Tìm một nhà cung cấp và lắp đặt tốt, những người sẵn sàng lắng nghe và tư vấn trực tiếp cho bạn và có kinh nghiệm lâu năm. Hãy dành thời gian nghiên cứu các sản phẩm khác nhau, nói chuyện với một vài nhà cung cấp, sau đó bạn có thể tin tưởng và mua thiết bị camera quan sát cho hiệu quả và chi phí tốt nhất cho nhu cầu của bạn.
Mình thấy bạn chủ topic cũng đã chọn mua camera thông minh bên shop hatgao.vn cũng okie rồi, shop này buôn bán cũng có tiếng và có cửa hàng chứ ko phải bán online trôi nổi
Không biết camera thông minh hiện nay có những loại nào bác? mình cần mua camera cho gia đình thì ưu tiên loại có dây hay ko dây? ưu nhược điểm của từng loại?
@linhttnd8979 Bạn muốn thông minh thế nào. Nếu gắn nhà quan sát cơ bản thì dùng loại độ phân giải 720P hay còn gọi là 1M, muốn muốn chi tiết rõ nét thì dùng 1080P, 2M.

Tốt nhất là nên dùng hệ thống camera có dây vì độ ổn định cao, sử dụng nhiều cái sẽ tiết kiệm hơn, quản lý tập trung và có thể ghi hình trong thời gian dài, lưu bằng ổ cứng sẽ bền hơn.
Camera không dây phụ thuộc vào sóng wifi, ghi hình bằng thẻ nhớ nên hạn chế thời gian và độ bền. Nói là không dây chứcũng phải đi dây để nuôi cục adapter của nó.

Nếu gắn 1 hoặc 2 con thì dùng ko dây sẽ tiết kiệm hơn.
camera ip cho nó tiện, thời buổi cntt hiện đại ai lại đi dây
Nhà mình đang dùng camera tích hợp sóng âm rất tiện dụng. Mua bên hatgao.vn ấy
Cứ chọn loại ithink smart camera, loại này giá rẻ mà xài cũng okie, dòng camera thông minh
@thunglungda ithink smart camera này có 2 loại có dây và k dây, mình chọn loại nào xài bền? mua ở đâu
@khocnhepapylove camera ip bác mua thì alo 0969 77 88 66
@khocnhepapylove loại có dây thì ko phụ thuộc wifi, ko dây muốn xài tốt ko bị giật thì wifi phỉ mạnh
xài camera ip đi cho nó tiện, dễ lắp ráp và thay đổi vị trí cũng tiện
duongcmontt
ĐẠI BÀNG
8 năm
@chuyengiapigpang hạn chế của camera ip là phụ thuộc wifi, nếu gia đình thì xài ithink smart camera là tiện nhất, còn cty thì xài loại smart này nhưng chọn loại có dây okie hơn
Hiện mình đang xài camera ithink của shop hatgao, nói chung sp bên shop này nhỏ gọn, dễ sử dụng, tiện cho gia đình nhỏ hoặc văn phòng nhỏ
Nói chung camera giờ nhiều shop bán lắm, tiện nhất là ra cửa hàng, nói yêu cầu rồi người ta tư vấn cho. Muốn camera có dây hay ko dây gì cũng có tất, chủ yếu có tiền để mua ko thôi
Cần review camera này Thiết bị quan sát ithink Smart Camera HandView Z2
@mummumchaotzx Con này
(Tích hợp thẻ SD 32G)
Camera iP không dây cực kỳ chuyên nghiệp:
Phiên bản dùng được ngoài trời: chống nước(IP65), chống bụi, vỏ hợp kim nhôm có thể chống lại môi trường khắc nghiệt.
2 lựa chọn kết nối: Có dây và không dây
Dàn đèn hồng ngoại 36 bóng giúp quan sát rõ nét ban đêm cự ly lên đến 30m
Len 3.6mm, góc nhìn 75 độ

Sử dung ống kính 100% giúp hình ảnh rõ nết , bền lâu
Tự động bù ngược sáng và cân bằng trắng
Z2 tạo ra những Video chất lượng cao, sáng rõ ngay cả ngày và đêm
Kết nối không dây Wifi ( tầm xa trên 50m )
Thẻ nhớ 32GB tịch hợp (Lưu được 20 ngày bởi công nghệ nén hình ảnh độc quyền của iTHINK).
Hệ thống báo động đến người dùng bằng âm báo và tin nhắn.

Nguồn cấp DC12V-1A
Hỗ trợ Online 15 user max (Rất nhiều)
Ghi Video Online/ Offline
Không cần thuê Host, mua về dùng ngay, cực kỳ tiện dụng.
Tặng Adaptor + Cable Micro USB chính hãng.
@mummumchaotzx cơ quan mình đang xài kon này Thiết bị quan sát iTHINK Smart Camera HandView i2 , cũng oki phết
camera thông minh có hàng nhái ko ạ? làm sao để phân biệt
@cobexinhxan88 Giờ cái gì cũng có nhái, có fake hết, ham rẻ thì chịu thôi, tiền nào của đó.
Mua hàng đến trực tiếp mà mua, còn mua online thì tìm website uy tín mà đặt hàng, đừng có ham quảng cáo, quảng cáo quá là đồ lô

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019