OhTV ->VinaTV -> My2VN -> FlyTV -Ứng dụng xem tivi miễn phí trên android HOT nhất hiện nay

Mr_Love
31/10/2014 7:42Phản hồi: 598
598 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chỉ cần email thôi mà rất đơn giản
thanhdnd06
ĐẠI BÀNG
7 năm
Kính gửi Flytv,
Không biết công ty bạn kinh doanh ra sao mà mail KH gửi chẳng hỗ trợ cũng không phản hồi câu nào! Mình trả các bạn bằng tiền chứ có xin tk các bạn đâu mà kinh doanh như vậy! Tk thì đăng nhập có lúc nào cũng báo "quá số lượng nạp vip để mở thêm thiết bị" có đăng nhập đc đâu mà vào chổ nạp vip thêm thiết bị! Mình xài có 2 máy lấy đâu ra thiết bị khác mà lock tài khoản lại! Mỗi mấy có 1 cái serial, 1 mã code thiết bị mà các bạn không quản lý đc bao nhiêu máy đăng nhập hay sao! Chả khác nào các bạn đi lừa khách hàng! Mong các bạn quản lý Flytv vào đọc và trả lời giúp! Thanks
Mình nghĩ chắc người khác quản lý rồi. Ko check email đc. Mình nghĩ bạn nên sống chung với lũ? Từ từ tính tiếp hoặc chuyển qua xài FPT, myK+ đang KM còn 65k. Nhưng mình thì thì ch FLy hơn
Ờ mờ cũng không xem được nữa rồi . Tuần truoc còn chạy cơ mà .
nobita.123
ĐẠI BÀNG
7 năm
fly tv giờ mấy kênh vtvcab lúc nào cung đang cập nhật server vui lòng quay lại sau, là sao
mua vip mà cũng bị như vậy, làm ăn lìu tíu quá,
Mở luôn các kênh HBO Cinemax... được không bồ!
nobita.123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dam_me Mấy kênh này vẫn đang xem được. Chỉ bị mất mấy kênh vtvcab thôi.
@dam_me Hbo ok luôn nhé
Xin sdt tư vấn của fly tv.
Dt cui 512ram. Wifi cug chap chon vay ma xem hbo rat ok. Thanks ad da tao ra ung dung tuyet voi.
*LT*
TÍCH CỰC
6 năm
Chỉ nạp VIP duy nhất 1 lần và chia tay.
Cái dở là hình như ko có server riêng để phục vụ cho VIP account - nên vip hay ko coi vẫn lag như nhau.
Chỉ khác là VIP thì coi đc nhiều kênh hơn.
Đề nghị admin xem xét lại.
Ad hình như bỏ topic này rồi hay sao á, mình không tài nào liên lạc được với nhóm dev để nạp vip.
Em đang dùng vtvgo tuy bắt được ít kênh nhiwng load rất nhanh.
hungfvl
ĐẠI BÀNG
6 năm
bro nào có file ipa cho mình với
@hungfvl https://chiaseacc.com/ios-android-xem-tivi-hd-tren-dien-thoai-sieu-muot-sieu-net-va-free/ Làm theo cách này nha bạn, mình vẫn đang dùng ngon.
hungfvl
ĐẠI BÀNG
6 năm
@deathchuck k đc bác à pass bị đổi rồi 😔(
Link android die rồi, cho xin file APK với.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019