Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

OhTV ->VinaTV -> My2VN -> FlyTV -Ứng dụng xem tivi miễn phí trên android HOT nhất hiện nay

Mr_Love
31/10/2014 7:42Phản hồi: 598
598 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao mình apdate ko dc, bản 3.3 1 cái điện thoại dc 1 cái ko., chủ thớt hỗ trợ dùm.
intotn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nếu nạp thẻ K+ xem ok chứ bạn?
Lỗi phân tích cú pháp gói là sao zậy ko update dc.
Mong fly chất lượng hình ảnh tốt hơn mình dùng android box xem hình ảnh hay bị vỡ hình và mờ lắm.có phần chỉnh chất lượng hình ảnh như mytv net.và phần xem lại nhiều kênh hơn nữa
thelovemyth
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phần mềm thực sự tốt đấy. M ưng ý đấy. M xem tv nhiều, còn các chương trình còn lại thì k xem vì nó khá phong phú trên nhiều nguồn còn lại.

Có điều góp ý thêm hoàn thiện là ở khung điều khiển. Một bên là Danh mục, bên phải còn lại là các kênh. Nếu khi m đang ở bên Danh mục thì nên chọn màu khác (có thể lấp lánh hơn, hoặc sáng hơn) cho phần m đang chọn, còn khi m di chuyển qua bên phải để chọn kênh, thì tắt hiệu ứng đó bên Danh mục, và "lấp lánh" phía bên các kênh bên phải.
*LT*
TÍCH CỰC
8 năm
Cho mình hỏi kênh VIP K+, kênh nào là kênh dành riêng cho bóng đá vậy.
Tối t7 coi đá banh mấy kênh FREE lag quá
Tuananh96
ĐẠI BÀNG
8 năm
Kém hơn viet tv
K+ free
*LT*
TÍCH CỰC
8 năm
@Tuananh96 Chắc tại viettv còn ít người biết nên ko lag 😁
coi FLYtv chỉ coi đá banh vào giờ cao điểm 7-10h tối là bị thôi. Ngoài ra ngon.

Đang chờ confirm từ FLYTV nạp vip có bị lag ko? ko là nạp liền
phucdang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bạn làm cho phần di chuyển khi chọn kênh nó sáng hoặc đổi màu cho đễ nhìn. Có thêm chức năng ẩn các tab hoặc các kênh không thích nữa thì càng tốt. Đỡ phải di chuyển chuột và tiết kiệm tài nguyên khi bấm nhầm.
gurnt07
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trước có Dangtv hay thế sao giờ ko tìm đc trên googleplay nhỉ hức...
*LT*
TÍCH CỰC
8 năm
@gurnt07 nó là FLYTV đổi tên đó bạn
sao dạo này của mình dùng trên box mxq không load đc nhỉ
Xin chào,

Tôi đang sử dụng tk "vuthaonguyen2010@gmail.com" trên 2 android box. Sáng nay tôi bán 1 box và có logout, sau đó tôi mua box mạnh hơn và đăng nhập vào thì nó báo Tài khoản của bạn bị khóa. Tôi vẫn chỉ sử dụng 2 box mà thôi.

Vui lòng xử lý giúp tôi để tiếp tục sử dụng tk VIP.

Xin cám ơn.
P/s: Có báo mail nhưng chưa tl nên mình gửi lên đây nhờ support cho khách bên mình nhanh chóng.

Cập nhật ngày 22/01/2016
Bộ phận Woaplus đã hỗ trợ unlock tài khoản. Rút kinh nghiệm nếu chuyển sang AB mới thì sign out xong mail thông báo woaplus, họ xác nhận rồi mới đăng nhâpj vào AB mới.
@TACOMPUTER Tài khoản của bạn bên mình đã unlock từ ngày 22/01/2016 rồi nhé.
@Mr_Love Yeah, mình dẫ ghi rõ trong bài viết đã cập nhật unlock và rút kn là signout rồi email thông báo. Thanks
ukuru2p
TÍCH CỰC
8 năm
@Mr_Love Tk vip nap the bao va thoi han su dung bao lau a
lethao1980
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình chưa xem k+ bằng flytv làn nào. Bạn nào đã sd cho ý kiến đánh giá giúp mình.
@lethao1980 Đăng ký đi bạn.
Mình xem ok lắm, chất lượng tốt hơn trước rất nhiều.
lethao1980
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tôi đang sử dụng tk doublethao@yahoo.com trên 1 android box và 1 điện thoại. Mới đây tôi đổi điện thoại nên bị khóa tài khoản. Tôi vẫn dùng 2 thiết bị thôi.
Vui lòng khôi phục tài khoản và hạn sử dụng của tôi (tôi mới dùng có vài ngày thôi)
Xin cám ơn.
P/s: Tôi Có báo mail nhưng chưa tl nên mới gửi lên đây.

Sent from my SM-N920T using Tapatalk
lethao1980
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lethao1980 Thật hết chỗ nói. Woaplus support user kiểu này sao. Khóa tài khoản ko thông báo. Ít ra cũng gửi mail thông báo cho tôi biết chứ. Tôi đã gửi mail đề nghị mở lại cũng ko thấy trả lời. Lên đây nói cũng ko thấy reply. Thật ra tôi chỉ nạp thử 50.000 để dùng xem chất lượng thế nào. Bây giờ có mất cũng ko tiếc. Chỉ bực mình cách làm việc của các bạn.

Sent from my SM-N920T using Tapatalk
lethao1980
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tôi đề nghị flytv nói cho rõ ràng chính sách 2 thiết bị để khách hàng rõ. Ko chỉ một mình tôi mà đã có nhiều người than phiền vì sự bất hợp lý của nó. Cộng thêm việc flytv khóa tài khoản VIP mà ko hề cảnh báo. Nếu flytv ko có tiếng nói chính thức thì rõ ràng các bạn đang cố ý lợi dụng chính sách mập mờ này để móc túi chúng tôi. Nếu vậy, tôi kêu gọi các bạn đừng nạp tiền nữa.

Sent from my SM-N9200 using Tapatalk
lethao1980
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tôi đề nghị flytv nói cho rõ ràng chính sách 2 thiết bị để khách hàng rõ. Ko chỉ một mình tôi mà đã có nhiều người than phiền vì sự bất hợp lý của nó. Cộng thêm việc flytv khóa tài khoản VIP mà ko hề cảnh báo. Nếu flytv ko có tiếng nói chính thức thì rõ ràng các bạn đang cố ý lợi dụng chính sách mập mờ này để móc túi chúng tôi. Nếu vậy, tôi kêu gọi các bạn đừng nạp tiền nữa.

Sent from my XS using Tapatalk
@lethao1980 Bạn nên đọc rõ quy định trong app rồi hãy thắc mắc.
Sử dụng tối đa 2 thiết bị. Bạn đăng nhập trên thiết bị thứ 3 là vi phạm quy định, hệ thống tự động khóa. Sai chỗ nào thế bạn ?
Tài khoản của bạn bên mình đã linh động mở khóa.
Bạn nên đọc kỹ quy định và suy nghĩ trước khi nói nhé.
lethao1980
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mr_Love Tôi đã đọc. Nhưng các bạn nên điều chỉnh lại chính sách này. Có nghĩa là mỗi tài khoản sẽ xem cùng một lúc trên tối đa 2 thiết bị. Như vậy sẽ hợp lý hơn. Chứ sign out mà vẫn bị tính 1 thiết bị thì vô lý quá. Chúng tôi sử dụng phần mềm, sẵn sàng trả phí nhưng phải thật sự đơn giản và thuận tiện. Chúng tôi sẵn sàng ủng hộ.

Sent from my SM-N9200 using Tapatalk
vhcuongvh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mr_Love =================================================
Mình không đăng nhập trên 3 tài khoản mà vẫn bị khoá do uproom và cài đặt lại phần mềm
Đang chờ câu trả lời thoả đáng của FlyTV.
Hy vong không phải như bạn nói
Nói chung phần mềm này dùng tốt khi nạp tài khoản VIP.

Phần mềm cho Android cho AB:
http://hcmlike.com/chi-tiet/ung-dung-android-tv-box-111335.html
@vhcuongvh Đã trả lời bạn vào ngày 29/02/2016 rồi nhé.
Tài khoản của bạn cũng đã được mở khóa và reset thiết bị hôm đó rồi.
Quy định
sao nạp tiền nó lại ghi là tiền đã nạp thành công nhưng không có tài khoản này là sao ad số serie 043821000964488 nạp lúc 8h tối ngày 2/6 vào tai khoản king_time2069@yahoo.com làm ăn gì kỳ vậy
GaCon9xVT
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vụ nâng cấp vip với giá gần 500k/năm đã nâng bước sang thời đại tivi thu phí , bất quá mua dịch vụ truyền hình của kplus còn ổn định hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019