Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

OhTV ->VinaTV -> My2VN -> FlyTV -Ứng dụng xem tivi miễn phí trên android HOT nhất hiện nay

Mr_Love
31/10/2014 7:42Phản hồi: 598
598 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bamborock
TÍCH CỰC
8 năm
Mình dùng dt để làm Android TV thấy FlyTV này rất ổn, rất ủng hộ app. Đã mua VIP 😃

Mà có cách nào dùng iOS để làm remote ko các Bác. Mình có iPad và iPhone.
Cho mình hỏi là sao mình tìm từ khoá flytv trên CH Play mà ko tìm thấy ứng dụng này nhỉ?
johnnydan9
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho mình hỏi là, ứng dụng này có sử dụng dc khi mình ở châu âu không?
vhcuongvh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xin chào Quý công ty.
Tôi xin trình bày lý do tài khoản bị khóa như sau:
1. Tôi đã thực hiện trên 2 thiết bị như cam kết của công ty.
2. Lý do tài khoản khi đăng nhập lại bị khóa là do tôi Update và bị lỗi Android box nên xóa toàn bộ dữ liêu, khi đăng nhập lại ngày 19/2/2016 thì tài khoản bị khóa.
3. Đề nghị quý công ty quản lý tài khoản theo địa chỉ vật lý (MAC) của thiết bị để kiểm soát chính xác xem người sử dụng có đăng nhập vào nhiều thiết bị Android hay không rồi mới khóa tài khoản vì đã vi phạm quy định
(Trường hợp của tôi mới nạp 100k được 2 tháng 15 ngày, nếu chẳng may nạp cả năm mà gặp sự cố thì theo quy định của công ty thì người sử dụng không còn tin tưởng vào phần mềm và không dám nạp nhiều, đây là phần mềm tôi cảm thấy rất hay, phù hợp với việc Free và có phí, rất mong muốn công ty phát triển hơn nữa để phục vụ tốt cho xã hội ).
- Kính mong quý công ty xem xét câp lại tài khoản cho tôi (vhcuongvh@yahoo.com).
- Tôi xin chân thành cảm ơn và tiếp tục ủng hộp sự phát triển của công ty cũng như quảng bá phần mềm đến nhiều người dùng Androibox.
- RẤT MONG ĐƯỢC SỰ TRẢ LỜI SỚM TỪ QUÝ CÔNG TY!
Flytv coi quá đỉnh , tiếc là ko có trên ios coi trên ipad cho sướng chứ đt màn hình có 5in coi chán ,
FaPPeR
TÍCH CỰC
8 năm
Đề nghị bạn cắt gọn tên app đi, chỉ cần FlyTV thôi là đủ, chứ để cả "FlyTV - Thế giới giải trí" loằngloằng ngoằng rối mắt quá.
phuythanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
không hiểu sao tk: phuythanh@gmail.com mình đăng nhập ko dc, mặc dù đã reset password và sao đó nạp vip.
Bình thường mà bạn 😁

Bạn thử lại xem nhé.
Bạn cũng lưu ý là password nên đặt ký tự viết thường hết nhé, và tốt nhất chỉ bao gồm các ký tự chữ và số thôi, không nên có ký tự đặc biệt.
Xin cho mình hỏi. Flytv mình đang xem bình thường trên điện thoại và tb box thì tự nhiên 1 tuần nay không vào được. Cứ báo " lỗi request 303", mình thử cài lại mà vẫn không được. Giúp mình với
tongnguyen25
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có ios không bạn
mình báo gmail woaplus@gmail.com 2 ngày mà chưa thấy phản hồi vì mình đăng nhập trên 2 thiết bị , giờ thoát 1 cái ra rồi vẫn báo và phải gửi mail cho woaplus@gmail.com để reset , nhưng bên woaplus@gmail.com hỗ trợ lâu quá, các bạn xem giải quyết giúp mình. gmail flytv: tungnd8.fpt@gmail.com
đăng nhập trên tối đa 2 thiết bị là sao ạ...có nghĩa là chỉ đăng nhập được trên 2 máy,hay là có thể đăng nhập được trên nhiều máy miễn là cùng loại android tv box
Head
TÍCH CỰC
8 năm
Chào bạn. Bạn có thể thêm chức năng tự ẩn thanh điều hướng android mỗi khi xem chường trình được không !? Nhìn khá là khó chịu. 😔

Thêm nửa, không hiểu sao dạo này kênh SCTV thường chỉ coi được 1,2' là đứng. Không load tiếp được. Đã thử khá nhiều bản Kodi cũng như app Fly Tv của bạn đều như thế :(
Mới cài dùng thử, cảm nhận ban đầu là khá ổn.
HNT24681
TÍCH CỰC
8 năm
Tài khoản của mình (tronghoan81@gmail.com) cài trên 1 box và 1 điện thoại. Hôm qua up ROM khác cho điện thoại nên ko đăng nhập được nữa, gửi email cho woaplus@gmail.com cũng không thấy phản hồi. Đề nghị thớt rrêt giúp. Thanks!
Hôm qua dùng ko sao nhưng từ 17h chiều nay đến giờ xem cứ đc 1 lúc là bị đứng hình.. ko biết do app hay do mạng nhỉ?
quan206
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dạo này FLYTV có nhiều kênh không load được.mà còn làm máy bị treo phải đóng ứng dụng,không biết có ai bị vậy không ạ.?
Em đang dùng ứng dụng FlyTV để cho bố xem bóng đá vào cuối tuần. Mới đầu dùng tk miễn phí thì thấy đường truyền k ổn định, nên dùng tk vip, tưởng là sẽ được xem đầy đủ, chất lượng tốt hơn. Hóa ra cũng k đc, nhiều khi đường truyền tậm tịt, giật đùng đùng. Như hnay chẳng hạn, trận Manc vs Stoke có xem đc đâu, chờ tới 21h để xem thì giật liên hồi. @@ nạp tiền chỉ để xem bóng đá h k xem đc thì chẳng biết thế nào.
Cho mình hỏi Fly Tivi sao dạo gần đây khó xem vậy? rất hay lag và giật vào kênh rất chậm. Kênh HBO thì đã mất. Khoảng 3 tuần trước xem rất tốt còn giờ thì rất kém
dvnhan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao minh ko update dc len version mới. Gỡ đi nhưng cài lại ko dc. Vừa đăng ký gói vip mới đau chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019